Lớp nào họp phụ huynh rùi nhỉ....giúp kái nèo....

L

leejunki18

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lớp nào họp phụ huynh rùi nhỉ....giúp kái nèo..

Hjx hjx hjx ..lo lắm.....chết mất.ko ngờ năm nay điểm thấp tệ thế này.....TBM chưa đến 7.5.....nhất là còn môn Công Nghệ 6.1,Sinh 6.3.....may mà còn được Văn-Sử Địa gỡ cho 1 chút trên 8,....chứ ko thì ko biết có đến 7, ko nữa....mang phiếu điểm TBM chỉ khoảng 7.2,7.3 về nhà thì chỉ có die với bố mẹ...sắp họp phụ huynh rùi...huhu...sao đây........Hs tiên tiến........hjx hjx hjx..................làm thế nào bi h.....chậc chậc.......
có lớp nào họp phụ huynh chưa?chia sẻ kinh nghiệm chút đi....về đỡ lo........hay là nói trứoc với bố mẹ bi h....có ổn ko....?

L

luongdaica

sắp òi! lo đối phó thôi!
có lần thằng bạn tui còn nhờ cả ông xe ôm làm bố!>>nản

H

heocondangyeu

tốt nhứt là nên nói trước(^.^)...........nhưng nói kheó vào............cứ nói là năm nay cả khối đều học sút ý , hì, nếu có thêm đứa bạn thân nói cùng thì bố mẹ chắc cũng hem giận nhìu lém đâu.........uhm, nhưng cái chính là sang kỳ sau phải quyết tâm gỡ gạc ná :D

A

adad

her her làm cho tốt nhé !!!! Tui năm nay die chắc rùi , ông thày đì quá mà . Toán 7,8 van 6.9 mà lí ỗng hạ cho còn 3,4 :((

L

lehoanganh007

^^
tui 3 môn tự nhiên trên 8 cả
toán : 8,5
hóa : 8,7
lí : 8,0

ngoài ra
thể dục : 8,1
^^ còn văn sử địa thì toàn 5 , :))

B

boythattinh90

chài , sao ko nhờ đứa bạn đến nhà làm công tác tư tưởng cho bố mẹ bạn đi
VD như là dạo này chương trình khó hoặc là căng thẳng do thi cử ..... làm bài ko tốt
nhưng quan trọng là phải giả vờ thật bùn bã , tối thức đến 1,2 h ,ko nói chuyện nhiều ......
yên tâm là bạn sẽ được bố mẹ chăm sóc đặc biệt
;)

H

haa1

hờ hờ cái này tui đi trc roài thông báo cho mẹ rùi kèm theo 1 câu là mẹ đi họp về ko đc nói con ko năm nay con thi rồi mẹ nói nhìu con trầm cảm ko học đc bài, với lại cứ bảo là năm nay cuối cấp tập trung vào mấy môn thi chắc ổn thôi, như tớ nè thi Lý xog đc có 5,5 điểm về phải thông báo ngay ko thầy gọi vào nhà thì còn khổ nữa. Đúng đấy sau ngày đó hôm nào tớ cũng ôm quyển Lý đi học sáng trưa chiều tối lúc nào cũng Lý lý lý bây h` mẹ nguôi rồi. ^^ :D

T

tieuthu258

tui thì chắc cũng ko bị mắng vì đã khai báo trước rùi
chỉ tính mấy môn tự nhiên thôi
thì ko sao >8,..hết
chỉ lo điểm thi thử ĐH thôi
ui sợ ngày kia là thi rùi
chỉ sợ ko làm được

T

taca

:(( nói tới đau lòng .......
nhăm nay em chết chắc zới apa oy`
điểm tuột tuốt luốt.......
:(:)(:)(:)((

T

tieuthu258

thôi mọi người ko phải khổ thế làm gì
để khi phụ huynh đi họp về có nói gì ko đã
lạc quan nên tý đi

L

leejunki18

Biết ngay mà....hjx hjx hjx....điểm TBM của mình là 7.3....sao àm bi đát thế....hjx hjx hjx....đau nhất là còn bị ông thầy Lí cho 5.9...akay....may mà 3 môn Văn:8.1,Sử 8.4,Địa:8.1 nó gỡ cho 1 chút...ko thì die là chắc....chưa dám nói với bố mẹ...thôi rùi.kế hoạch đi chơi sắp tới phá sản mất....
7.3...cha mẹ ơi...
hôm trước ở nhà làm con ngoan trò giỏi,xung phong đi nấu bếp....ai dè,bữa trưa thì xào đỗ,quên mất,chạy lên nhà chơi==>cuối cúng cháy đen mất 1 lớp....đau...Bữa tối thì mua thịt bò về làm sốt vang nhưng....hjx hjx hjx...quá tay đổ 1/3 lọ sa tế vào....
bố mẹ hát rock cả ngày thứ 7.....hjx hjx hjx..lại thêm vụ họp phụ huynh thế này thì chết đi chứ sống làm gì....huhuhu..... :(( :(( :(( :(( :(( :((

H

hura90

nói trc đi thôi
tui nè
nói trc với bố mẹ, viết 1 tờ giấy thông báo điểm dưới cùng có ghi thêm " con hứa học kì II sẽ cố gắng"
lúc đầu cũng bị mắng xong roài lúc đi họp phụ huynh về cũng chả nói gì thêm...hơ hơ
nói trc còn hơn là để các vị đi họp phụ huynh về shock

N

nutac98

tốt nhất là nói trước cho bố mẹ đỡ " sock " ... kỉu quá kì vọng ý :D nhưng mà nên nói trước hum họp phụ huynh 1 đến 2 ngày thoai mà khj nói phải lúc nào bố mẹ vui tẹo :D mà bt cứ họp phụ huynh về bố mẹ tức giận thấy con đang ngồi học thì cũng đỡ dj đó ;)

H

hura90

nutac98 said:
tốt nhất là nói trước cho bố mẹ đỡ " sock " ... kỉu quá kì vọng ý :D nhưng mà nên nói trước hum họp phụ huynh 1 đến 2 ngày thoai mà khj nói phải lúc nào bố mẹ vui tẹo :D mà bt cứ họp phụ huynh về bố mẹ tức giận thấy con đang ngồi học thì cũng đỡ dj đó ;)
đấy
đúng đoá
tui cũng làm theo cách này
đc đó
mẹ tui đi học phụ huynh về có nói thêm gì nữa đâu
điểm tui ko thấp
chỉ có cái môn lý đáng ghét đó thôi
chắc ko sao đâu
cứ nói trc đi

L

leejunki18

tui ko biết đâu.....phải nói thế nào...chả lẽ nói con học kém nên được điểm kém.....

Top Bottom