Lớp 9 và chuyện iêu

P

peni_peni123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Lớp 9, có được yêu chưa nhỉ?
Có lẽ là không, vì đây là một lớp cuối cấp và tuổi thì cũng còn bé:-SS nhưng cũng chưa chắc là ko được iu ở tuổi này. Lớp 9 trường em cũng như nhìu trường khác cũng có rất nhìu cặp, điển hình là nhóm bạn của em, iu rùi chia tay rùi giận nhau hok thèm nói chuyện hay nhìn mặt nhau.
ÔI! Thật là đau đầu nhưng nếu iu thì chúng ta cũng có thể có động lực để học và thậm chí có người còn nghe lời người iu hơn cả cha mẹ(Bó tứ chi):-&
Choa tí ý kiến đê mọi người, lớp 9 đã iu được chưa?????????
Em đã iu rùi đấy. Hj:\">

M

mrs.english

Ôi trời đất ơi,bạn của tớ
Cái câu của peni Châu sẽ trả lời là CHƯA.Bây giờ việc quan trọng là HỌC.Nói thế không có nghĩa là không được iu,à không phải nói là xây dựng tình bạn trong sáng chứ.Mục đích là để giúp nhau học tập và vui chơi.
Ở lớp,Châu cũng có 1 nhóm bạn thân,không,phải nói là rất thân chứ,gồm 4 nữ và 2 nam(âm thịnh dương suy ;)) ).Mấy đứa này vừa học giỏi lại tốt bụng nữa.
À,mà iu cũng được đấy.Yêu thương cha mẹ,ông bà,yêu những người xung quanh,yêu trường yêu lớp.Có ai cấm đâu nhỉ?

T

tieuthu258

hứ...

đọc xong hơi buồn cười . KO phảỉ cười bạn đâu :">

Tớ buồn cười là tại sao mọi người thích yêu sớm đến vậy nhỉ :-\"Chả giống mình :">

Tiểu thư luôn có quan điểm là yêu sẽ ảnh hưởng đến học tập :D nên :-j

Dù sao những tình cảm trong sáng thì ko ai cấm cả . Nếu các bạn biết vận dụng nó đúng cách. Một tình cảm đẹp sẽ giúp con người ta có động lực hơn Và tất nhiên động lực của các bạn là phải cùng nhau học tốt ;)

Ở 4rum mình cũng có người yêu hơi bị sớm ý nhưng ko ảnh hưởng tới học tập tý nào . Tiểu thư nói ai người đó tự biết nhá =))=))

D

daisi

chỉ là có thể thôi...................

học lớp 11 nè.... mấy năm liền học sinh ngu nè .. lắm chuyện lắm nè. làm quen sẽ bít...............:)tôi chẳng là gì cả ở cái lớp toàn bọn học cũng chẳng ra j . các thầy cô coi trọng tôi, coi tôi như của quý một tý thôi... và tôi... đã làm phụ lòng thầy cô =một điểm 7.................có sao không nhỉ ???????????????//

X

xilaxilo

học lớp 11 nè.... mấy năm liền học sinh ngu nè .. lắm chuyện lắm nè. làm quen sẽ bít...............:)tôi chẳng là gì cả ở cái lớp toàn bọn học cũng chẳng ra j . các thầy cô coi trọng tôi, coi tôi như của quý một tý thôi... và tôi... đã làm phụ lòng thầy cô =một điểm 7.................có sao không nhỉ ???????????????//[/
hơ. tui con 7 mà thất v ak? tui bị điểm 3, thầy mắng mà 9,5 cũng bị thầy mắng

P

phalaibuon

Lớp 9, có được yêu chưa nhỉ?
Có lẽ là không, vì đây là một lớp cuối cấp và tuổi thì cũng còn bé:-SS nhưng cũng chưa chắc là ko được iu ở tuổi này. Lớp 9 trường em cũng như nhìu trường khác cũng có rất nhìu cặp, điển hình là nhóm bạn của em, iu rùi chia tay rùi giận nhau hok thèm nói chuyện hay nhìn mặt nhau.
ÔI! Thật là đau đầu nhưng nếu iu thì chúng ta cũng có thể có động lực để học và thậm chí có người còn nghe lời người iu hơn cả cha mẹ(Bó tứ chi):-&
Choa tí ý kiến đê mọi người, lớp 9 đã iu được chưa?????????
Em đã iu rùi đấy. Hj:\">

chuyện này

giờ là bình thường rùi

đừng nói là lớp 9 nhá

lớp 7 đầy

P

peni_peni123

@ Châu: ni cũg nghĩ giốg Châu đó. Lớp 9 thì iu cũg hơi sớm nhưg chuyện gì ko nen đến nó cũg đến rùi Châu àh.:-SSpik seo giờ???????? nhóm pạn Châu chỉ có 4 thui hả? Còn nhóm pạn ni đến mười mấy đứa luôn, fải gọi là gia đìh thì đúg hơn. dzui lém, đoàn kết lém trai gái có đủ(tất nhiên là mấy anh bị ăn hiếp nhìu òy) đi đâu cũg đi 1 đám mà nhóm pạn ni học 2 lớp khác nhau đấy. Xuốg căntin ăn hàg cũg đi một lũ. Hj:x
Lớp 7 mà iu thì hơi sớm đấy, ko ổn đâu:-&
Ai iu được thì cứ iu gò pó lèm gì cho khồ pà kon hen................:))

S

shjnjchjkudo96

Uh`m
lớp 7 đã iu
chẹp....
ko tốt........
hjc

Nhưng iu thì iu chớ
miễn ko ảnh hưởng đến học hành nà đc :D
các chị nhểy ;))
@ Chị TT: CHoài..........
my' cái chuyện này chị hỉu rõ nhỉ ;))

U

uatkimhuongdn

lớp mình đầy những cặp đuợc gọi là iu nhau, chúng nã làm thế để tạo không khÝ ấy mà! Vả lại những đứa ấy học đỉnh hơn so với khi ko iu, hỏi ra mới bít : chúng nó phấn đấu để nửa kia của mình hãnh diện
hãy iu đi bạn .
:khi (14)::khi (162):

Last edited by a moderator:
P

phuongkoyeu

peni , má là má ko ủng hộ chiện ni đâu
thấy ghê ghê
hem bik sao mà thấy thía
chúc con học tốt và ko dính vào chiện yêu đương quá sớm ^^!

P

peni_peni123

Má ơi! Cái cảm giác của con là chỉ mến mến thui chứ hem có cái dụ iu đương đó đâu, con hem có hư đến vậy đâu:-j
Mẫu giáo còn iu huống chi tụi mình anh, chị, em nhể:)):))

Top Bottom