lớp 9, cuối năm nên tặng các bnj học cái gì..............??/

J

jerry_pikz_1111

J

jerry_pikz_1111

nhưng mà nhỡ may chúng nó lại nghĩ là tớ tặng chúng nó con rùa.....là vì tớ mong cho chúng nó chậm như rùa thì sao nhỉ? tận 30 đứa ..............

L

love_hocmai

hj` hj` thế thì bạn nên tặng cái khác vì nếu tặng Rùa thì họ sẽ hiểu nvậy đấy ( tui cũng nghĩ vậy nè hj` hj`)

H

hacxanh

hic, có sao đâu...chả phải ở Văn Miếu cũng có con rùa ah`? mọi người còn muốn chạm vào con rùa để lấy may đấy còn gì. Uhm, được tặng rùa thật thì sướng quá còn gì (tớ thèm cũng hok được)

J

jerry_pikz_1111

:))! con trai thích thì nó sẽ nghịch con rùa cho đến chết, con gái đựoc tặng cái này thì sẽ thốt lên 2 câu: " eo ơi! mày không có thứ gì khác hả Trang ?"

L

likechicken

uhm, túm lại là tặng cái gì cũng được miễn sao nhìn vào cái đấy mọi người sẽ nhớ đến mình.ok?

K

kevodanh_2981

bạn hiền yêu dấu , mình thương bạn quá , nhớ có phần mình nhen. Đúng tuổi được tăng luôn à nhen

J

jerry_pikz_1111

tại sao lại thương??????? mà rùa kiếm khó thật!!!!! Vòng quanh Hn chả thấy chỗ nào bán rùa!!!!! thôi đành tặng thứ khác vậy

J

jerry_pikz_1111

sao cậu toàn vào topic này viết thế!!!!!!!! viết được 2 bài dều vào trong này!!!!!!!! Sợ thật

M

maru2810

hớ hớ người ta vít nhiu thì tùy ng` ta tớ chả quan tâm
Ay za cũng lớp 9 cuối cấp đây nhưng chả bít tặng cái chi cả...ai gợi ý hộ kái(bim bim àk?hô hô =))

Top Bottom