Lời tạm biệt chưa chính thức

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tại sao lại là chưa chính thức ?Tớ đã từng gắn bó với 4rum và dự dịnh sẽ còn ở lại lâu dài. Nhưung một vài việc xảy ra ngòai dự liệu đa khiến cho tớ khó còn có thể onl thường xuyên như trước, hoặc có thể là không onl trong một thòi gian dài.
Việc đó xảy ra thì chỉ có 1, 2 ngày nữa tớ mới có thể nói được. nhưung đề phòng trưòng hợp tớ có thể ra đi dột xuất, tớ xin để lại trứoc mấy lời
Tạm biệt tất cả
Cảm ơn 4rum đã là chỗ dựa cho tớ !
Thời gian tới, tớ sẽ vẫn onl và se thu xếp công việc để hoàn thành nhiệm vụ. Tớ không muốn làm mọi người thất vọng. Nhưng trong trường hợp không thu xếp được, mọi người xin hãy tha lỗi cho tớ.
Cuộc vui nào rồi cũng tàn, phảỉ không ?
Tạm biệt nhữung người bạn thân mến

@congaigiaitoan_5: Lúc con về thì sf lại đi;)) mong con sống mạnh khoẻ, tiếp tục học thiệt giỏi;)) để năm sau sf còn có thể gặp lại;))
Con an tâm lần sau sf sẽ xử lý toàn bộ các dữ liệu cá nhân, hem để tình huống này lặp lại nữa (nếu còn cơ hội)

@proechcom: lúc anh viết bài này thì em vẫn pm cho anh đây;)) nên cho luôn vô. Sr vì hoàn cảnh hok trả lời em được:) Hẹn năm sau về sẽ trả lời típ:)=))

@traimangcaugai: Ta đi theo mi nè. Mong năm sau sẽ thấy mi ở học viện cảnh sát hà nội=))

@nhungpro_196: Cố lên em. TSHM cần những người như em. Nếu không thể trở lại, hy vọng lúc quay về anh sẽ thấy nhiều điều thay đổi nữa
Tiếc quá không kịp lập nik youtube cho em rồi. Em hỏi liên coi, hình như bé ý có đó:)

@thuyan9i: lâu rồi không gặp không biết em thế nào.
Tiếc vì không thể giúp em xây dựng cái chuồng tiêu của học mãi=))

@miumiu_emchuabityeu_94 (hoi bik viết đúng không;))): Từng làm thầy hụt của em=))
Em dạy anh được khá là nhiều điều đó. Đuún ra phải gọi em là cô giáo mới đúng
Sống vui và đừng buồn nữa nhé

@doigiaythuytinh: cố duy trì box du lịch hộ anh nhé em

@mogamigirl: Thực sự xin lỗi vì chưa thể đọc truyện của bạn. Mong bạn tiếp tục làm thơ & viết văn hay hơn nữa; hi vọng sẽ thấy một nhà văn mang tên mogamigirl trong thời gian gần
@thienthan74: Vẫn mong muội quay lại 4rum, cố gắng học giỏi nha muội. Đừng có nhún nhường nữa, mạnh mẽ lên

@phonglinh: sr vì không trả lời em đc. chúc em đạt được nhiều thành công hơn nữa trong học tập & cuộc sống

@TSHM: trong trường hợp em không thể trở lại, em sẽ báo cáo lên để tìm sự thay thế phù hợp

...
...
...
Và tất cả các bạn khác. Tớ chúc các bạn học thật giỏi và sống thiệt vui vẻ. Hãy xứng đáng là những member của học mãi

2 nagỳ nữa nếu phải đi tớ sẽ cố onl lần cuối để nói lời tạm biệt thiệt sự. Lúc đó, có thể là một thưòi gian dài, rất dài nữa tớ mới lại có thể onl thường xuyên như trước

Tạm biệt tất cả. Bỏ lại tất cả ở phía sau. Tiến lên ! Tiến !

Last edited by a moderator:
C

congchuatuyet_2009

:-h Tạm thời tạm biệt anh, hi vọng gặp anh vào 1 ngày gần nhất. Em vs anh cùng là mod Văn nhưng chưa có dịp cống tác phải ko anh? ;;). Hi vọng anh quay trở lại Học mãi sớm để anh em ta có dịp cộng tác với nhau ;)). Anh đi bé Nhéo (Liên) buồn lắm đấy ạ, em ko nói anh cũng biết mà! Chúc anh học tốt! :D

C

congaigiaitoan_5

Sư phụ out yahoo rồi à:((

sư phụ ơi, con sẽ nhớ sf lắm lắm:(

2 nagỳ nữa nếu phải đi tớ sẽ cố onl lần cuối để nói lời tạm biệt thiệt sự. Lúc đó, có thể là một thưòi gian dài, rất dài nữa tớ mới lại có thể onl thường xuyên như trước

Tạm biệt tất cả. Bỏ lại tất cả ở phía sau. Tiến lên ! Tiến !

Tiến đi sư phụ! Nhớ đừng bỏ con l ại một mình, lỗi tại con hết, ko do con chắc sf cũng chả sao:((

T

thuha193

anh sắp đi rồi ah:(
anh sớm quay trở lại hocmai nha, mọi người ở đây ai cũng yêu quý anh:)
chúc anh luôn gặp may mắn và thành công trong cuộc sống.

@liên: em đừng buồn quá nha, sư phụ em sẽ quay trở lại mà;)

P

phamminhkhoi

Có đi hay không thì pahỉ thứ 2 này mới biết được em ạ
Rất hi vọng là có thể ở lại
Dù sao cũng chúc mọi người sống & học tốt
@ Liên: Con ném vô nhà sf cái số di động. Khi nào sf nháy qua Y!M

T

thuyan9i

phư phư
dù ko muốn nhưng vẫn phải bye anh một thwoif gian vậy
khi nào nhớ em thì gọi vô số nè nhé:0962251105
cấm nháy nha
máy em chư nap thẻ nên anh cứ gọi đi ko nhắn tin dc đâu

T

thuyan9i

chúc anh đi trên con đường mới tốt đẹp hơn
cố lên anh nhá
khi nào thấy bùn thì gọi qua số em
0962251105
he he
máy suốt ngày ăn với sạc pin
anh gọi nhá
em ko nhắn tin dc đâu
anh mà đi em bùn lắm

D

doigiaythuytinh

Sao lại thế hả anh :khi (172):
Anh hok được đi:khi (139)::khi (139):
Chả phải anh đã nói là chỉ xa hocmai trong khoảng
vài tháng thi tốt nghiệp với đại học thoy seo ????
Anh bảo là có lí do
Nhưng em hok bit, seo lại thế :khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (204)::khi (204):
:khi (139)::khi (139)::khi (139)::khi (139)::khi (139):

Top Bottom