Lỗi nick không xem được bài giảng

T

tuanh_219

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em đănh ký trọn gói học KIT 1 của thầy Lê Bá Trần Phương, em mới học được hơn chục buổi thì tự dưng nick em bị lỗi, em vào xem video ko đc, nó báo lỗi https://fbcdn-sphotos-e-a.akamaihd....0-9/1016809_1487713744785903_1912631586_n.jpg
Hơn nữa, khi em vào kiểm tra tài khoản thì thấy lịch sử nộp tiền ko có gì, vào phần bài giảng thì nó đều hiện giá ở các chuyên đề (vì trước đó khi em đã nộp tiền thì em thấy phần giá tiền bên mỗi chuyên đề cũng biến mất), nick em hiện giờ giống như nick chưa nộp tiền dù em đã nộp thẻ 800k
Em đã báo cáo rất nhiều lần với các ad, mới đầu cũng có chị gọi cho em, cũng xác nhận là em đã nộp tiền và hứa sẽ báo lỗi nhưng đến hôm nay em ko nhận đc bất cứ phản hồi nào dù đã lên face của trang báo cáo. Mong các anh chị giúp đỡ em, ngày thi sắp gần rồi, em ko còn nhiều thời gian nữa vì em chỉ vừa mới đăng ký nick học chưa lâu :(

P.s: Em xl vì em đăng topic kia lên mà ko thấy hiện nên em gửi lại cái này,lúc xem lại thì thấy cả 2, chứ e ko cố ý spam đâu

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

Chào em, rất xin lỗi em vì sự cố trên, Hocmai.vn đang khắc phục cho em, chiều nay em có thể vào học lại bình thường nhé. Chúc em học tốt.

Top Bottom