Lời nhắn hạnh phúc.

T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tớ lập pic này để mọi người chia sẻ những lời yêu thương với nhau, đặc biệt là sắp bước sang một năm mới nữa. ;)
Các bạn muốn chia sẻ tình cảm của mình với những người bạn yêu mến trong điễn đàn. Vậy thì hãy vào pic và viết những lời nhắn của bạn đến người trong diễn đàn. Tớ sẽ có nhiệm vụ gửi những lời nhắn đó đến người mà bạn muốn gửi.
Các bạn chú ý nhé, mỗi lần chỉ được gửi tối đa 2 lời nhắn, và các bạn phải ghi rõ ràng lời nhắn và địa chỉ bạn muốn gửi, và tất nhiên là chỉ gửi cho những bạn trong diễn đàn học mãi thôi.
Cám ơn mọi người! :-*:-*:-*

M

muamuahe92

Tớ bóc tem trước nha.
tớ muốn gởi đến doigiaythuytinh : Chúc em sang năm mới đạt nhiều thành công và xinh đẹp nha. 22/1 vui nha em. Mong mọi điều tốt đẹp sẽ đến với em.
Đồng chúc o0trangnhung_cunyeu0o : chị chúc em đạt giải nhe, và hãy tự tin lên nhé em iu....
Thanks!

M

mattroitinhyeu_142

Tớ muốn gửi cho :
+Chị siengnangnhe với lời chúc: Chúc chị có 1 năm mới vui vẻ đầy hạnh phúc nhé, đạt được thành công trong cuộc sống và bao quanh mình là những niềm vui không bao giờ hết nhé.Chịu ui của em
+Bạn starfish_blue_sea với lời chúc:Nói thật nhé, đôi khi mình hơi giận bạn vì 1 số chuyện nhưng không phải vì vậy mà tớ ghét cậu đâu, mình nói nhé, mình không ghét cậu mà. Và mình muốn chúc bạn năm mới vui vẻ đầy hạnh phúc. Mình cực kì cảm ơn bạn đã cho mình những lời khuyên bổ ích. Mình không muốn làm bạn buồn vì mình biết cảm giác của cậu khi bị người đặc biệt nhất với mình lại làm mình buồn

O

o0trangnhung_cunyeu0o

Tớ mún gửi cho chị muamuahe92 lời chúc
em cảm ơn chị. Sang năm mới em chúc chị vạn sự khởi đầu nan và đạt nhìu thành tích trong học tập
Em iu chị nhìu nhìu.................
Đồng chúc anh phamminhkhôi
em chúc anh năm mới thêm một tuổi mới mọi điều tốt lành và sớm có gà bông nhe anh
hì hì ....................................

Last edited by a moderator:
B

boon_angel_93

TÔI MUỐN GỬI LỜI CHÚC CUẢ TÔI TỚI TẤT CẢ CÁC BẠN ĐẠC BIỆT LÀ: SIÊNG NĂNG NHÉ , HOA HƯỚNG DƯƠNG .., MẶT TRỜI TÌNH YÊU.142.., NIỀM TIN_267193..,CHỊ PHẢ LẠI BUỒN,ANH PHẠM MINH KHÔI,CHEMISTRY, THIÊN SỨ BÌNH MINH ...,ECHSTYLE,160795.0159357....CHÚC CÁC BẠN BƯỚC SANG MỘT NĂM MỚI THẠT VUI VẺ ,HỌC GIỎI,NHẬN ĐƯỢC NHIỀU LÌ XÌ NHE ...........VÀ THÀNH CÔNG TRONG CÔNG VIỆC CŨNG NHƯ TRONG CUỘC SỐNG:)>:D<<:p<:p<:p<:p=D>=D>=D>=D>=D>=))=))=)):khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (79)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h

T

thuyhoa17

TÔI MUỐN GỬI LỜI CHÚC CUẢ TÔI TỚI TẤT CẢ CÁC BẠN ĐẠC BIỆT LÀ: SIÊNG NĂNG NHÉ , HOA HƯỚNG DƯƠNG .., MẶT TRỜI TÌNH YÊU.142.., NIỀM TIN_267193..,CHỊ PHẢ LẠI BUỒN,ANH PHẠM MINH KHÔI,CHEMISTRY, THIÊN SỨ BÌNH MINH ...,ECHSTYLE,160795.0159357....CHÚC CÁC BẠN BƯỚC SANG MỘT NĂM MỚI THẠT VUI VẺ ,HỌC GIỎI,NHẬN ĐƯỢC NHIỀU LÌ XÌ NHE ...........VÀ THÀNH CÔNG TRONG CÔNG VIỆC CŨNG NHƯ TRONG CUỘC SỐNG:)>:D<<:p<:p<:p<:p=D>=D>=D>=D>=D>=))=))=)):khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (4)::khi (176)::khi (176)::khi (176)::khi (79)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::khi (86)::-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h:-h
cám ơn bạn đã ủng hộ, nhưng vì bạn đã yêu cầu vượt quá mức cho phép (chỉ tối đa 2 lời nhắn) nên tớ không thể gửi những lời nhắn đó cho bạn được, xin lỗi bạn nhé. Chúc bạn năm mới vui vẻ.:)

B

boon_angel_93

TỚ QUÊN MẤT KHÔNG ĐỌC PHẦN CUỐI NÊN KHÔNG BIẾT RÕ HI :):) KHÔNG SAO CẢ VÌ TRƯỚC ĐÓ TỚ CŨNG ĐÃ GỬI CHO 1 SỐ BẠN RỒI.VẬY CHO TỚ PHÁ LỆ GỬI LỜI CHÚC NÀY TỚI MỌI NGƯỜI NHA .THANK:):):):):):)%%-
CHÚC MỪNG NĂM MỚI:)
Kính chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!!! Vui trong sức khoẻ, trẻ trong tâm hồn, khôn trong lý tưởng, trưởng thành trong… tất cả mọi lĩnh vực… Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe, 1 Biển cả tình thương, 1 Đại dương tình bạn, 1 Điệp khúc tình yêu, 1 Người yêu chung thủy, 1 Sự nghiệp sáng ngời, 1 Gia đình thịnh vượng. - Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý, Tỉ sự như mơ, Triệu triệu bất ngờ, Không chờ cũng đến! “Năm mới, chúc các bạn đau đầu vì nhà giàu! Mệt mỏi vì học giỏi! Buồn phiền vì nhiều tiền! Ngang trái vì đẹp trai/ đẹp gái! Và mất ngủ... vì không có đối thủ

M

miko_tinhnghich_dangyeu

mình mún gởi tin dến nhimxu_thichxuxu và shyhaeky_1111
+nhimxu_thichxuxu :năm mới chúc linh vui vẻ , gặp nhiều may mắn ,thành công trong học tập , cố kiếm giải về khao tớ nhá :), 2 đứa mình sẽ cùng cố gắng nhá
Mãi là bạn tốt của nhau nhá , yêu cậu nhìu :) :x
+shyhaeky_1111:năm mới chúc cậu vui vẻ , gặp nhìu may mắn , có 1 tinh thần học tốt hơn , hãy để thất bại là mẹ thành công nhé ;)

S

starfish_blue_sea

mình muốn gởi đến bạn mattroitinhyeu_142 lời chúc: Tớ cũng chúc bạn 1 năm mới học giỏi, mạnh khoẻ, vui vẻ, nhận nhiều lì xì:)...Và thành thật sr bạn vì có thể đôi lúc mình làm bạn buồn, lúc đó mình hơi thiếu sót. Thông cảm cho mình nhé!

V

vuduyhungchuot

Tớ muốn gửi cái này cho mọi người, đặc biệt là cho các MOD, Admin, SMOD:
-Em chúc mọi người 1 cái Tết dương lịch vui vẻ. @quinhmei: Sao mà chị lạnh như băng thế?

Q

quanggiang1

Em mún gửi lời chúc này đến tất cả mọi thành viên trên diễn đàn . Đăcj biệt là chị chị "Iu" và "Quý" trên diễn đàn của em là : muamuahe92 và thuaha193 .
Chị muamuahe92 là chị mà em iu nhất ( thếy chị ếy dễ thuơng nhứt )
còn chị thuha193 là mình quí nhứt vì lúc mình cần là chị ấy luôn coá mặt .
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
Em chúc mếy người sang năm mới , sẽ có những niềm vui mới , hạnh phúc hơn . Chúc các chị luôn gặp những điều tốt lành , hoc tập thật tốt đẻ thi đại học . Đặc biệt là chị muamuahe92 ( năm cuối rồi nhé ) :D:D:D:D
Và , các chị hãy cười nhìu vào nhé . !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1

L

lunvan

không biết nói gì hơn nữa
lời chúc này là mình dành cho tất cả các bạn, kể cả những ai mình đã và chưa hề wen
Chúc mọi người 1 năm mới an lành, hạnh phúc và vạn điều may mắn
Thân ái!

N

ngochaomobile

Chúc Tất Cả Mọi Người Năm mới Sức Khỏe , May Mắn . Bình Yên , Niềm Vui Và Tại Lộc ...

Top Bottom