[LỜI MUỐN NÓI] Tớ xin lỗi tất cả....

T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tớ cám ơn vì các bạn đã vào đây và cám ơn các bạn nhiều hơn nữa nếu các bạn đọc những lời này của tớ.

Cách đây khoảng nửa tháng thì tớ dường như hết hi vọng với cái máy tính này. Và cả sức khỏe của tớ nữa. Nhưng giờ đây, tớ đã thực sự vui vì tất cả đã được giải quyết.
Mọi việc đều đã tốt hơn.

Chẳng hiểu vì sao , cách đây khoảng nữa tháng thì trong đầu tớ lại xuất hiện cái ý nghĩ là sẽ ko onl trên học mãi nữa, chỉ muốn làm 1 vị khách thôi.
Và tớ đã quyết định đi.
Có lẽ nửa tháng là quá ngắn để mọi chuyện có thể xảy ra, nhưng đối với tớ nó là 1 quãng thời gian quá dài để mọi chuyện trôi qua, đầu óc nặng trĩu, ko hiểu vì sao (đừng cho là tớ nói xạo, vì tất cả đều là thật)
trong quãng thời gian nửa tháng xa học mãi ấy, tớ đã ............buồn.:(
Rồi đêm về suy nghĩ về tất cả những gì đã được đọc trên học mãi khi là 1 vị khách.
Tớ biết mình sẽ còn buồn, và buồn hơn nữa trong những ngày tới, nhưng rồi lại tự an ủi mình là mọi chuyện sẽ qua.
Nhưng hơn nửa tháng, tất cả đều ko dâu vào đâu.
Đã nhiều lần tớ tự trách mình tại sao lại quyết định ra đi, có thể là hối hận.
Và tớ đã quyết định trở lại, 1 quyết định quả thật là cũng khó khăn khi tớ quyết định ra đi.
Nhưng nó đã được bù đắp bởi những ngày rất vui vừa qua, tớ cảm thấy như mình đã vứt được 1 gánh nặng.

Có thể bạn cho tớ là 1 đứa ko quyết đoán, ko giữ lời hứa hoặc có thể là 1 người ko đáng tin cậy.

Nhưng tớ biết rằng mình chỉ có thể vứt đi nỗi buồn khi trở lại hm.
Và điều đó thực sự đúng,
Bây giờ, dù có thế nào đi nữa, thì tớ tin mình đã quyết định đúng.

Tớ muốn nói với tất cả các bạn là: TỚ XIN LỖI TẤT CẢ.
Tại vì tớ ko tốt, đi ko nói và bây giờ trở lại mặc dù là đã quyết định ra đi.
Vì tớ đã ko đủ cứng rắn để bảo vệ được quyết định được quyết định của mình.
tại vì tớ là ngừoi ko tốt.
Ko đáng tin cậy.

Nhưng mong các bạn hãy hiểu cho tớ. Thực sự tớ ko thể từ bỏ nơi này được cũng giống như tớ ko thể nào từ bỏ được bạn bè trong lớp tớ.

CHÂN THÀNH XIN LỖI.

Nếu bạn ko hiểu chuyện gì xảy ra thì hãy cứ xem như đây là 1 lời xin lỗi của tớ đến các bạn. Các bạn hãy đón nhận lời xin lỗi đó cho dù ko hề biết gì.;)

M

mattroimuadong_1012

ừ, mình biết là sẽ có ít người hiểu được tại sao bạn lại muốn ra đi, từ bỏ cái nơi này, chính mình cũng không hiểu vì sao, nhưng bạn không nói thỳ cũng chẳng ai ép buộc được bạn, đó là tính tò mò. Mình nghĩ đã có 1 chuyện rất tồi tề với bạn, mà bạn phải quyết định như vậy. dù gì đi nữa thỳ bạn cũng đã trở lại sau những ngày buồn chán, mọi người sẽ không trách bạn đâu, mà có thể họ sẽ mở rộng cánh tay đón cậu trở lại nơi đây, phải không?

T

thuyhoa17

ừ, mình biết là sẽ có ít người hiểu được tại sao bạn lại muốn ra đi, từ bỏ cái nơi này, chính mình cũng không hiểu vì sao, nhưng bạn không nói thỳ cũng chẳng ai ép buộc được bạn, đó là tính tò mò. Mình nghĩ đã có 1 chuyện rất tồi tề với bạn, mà bạn phải quyết định như vậy. dù gì đi nữa thỳ bạn cũng đã trở lại sau những ngày buồn chán, mọi người sẽ không trách bạn đâu, mà có thể họ sẽ mở rộng cánh tay đón cậu trở lại nơi đây, phải không?
tớ thực sự rất vui khi nghe bạn nói nhưng câu đó.
Tớ cám ơn bạn.:)

M

mattroimuadong_1012

uk, hi, không có gì đâu, mình nghĩ đó là 1 việc nên làm để chia sẻ vui buồn với đồng loại, mình đã từng có nhũng khoảng thời gian giống như bạn, mình cũng hiểu được phần nào tâm trạng của bạn mừ

D

doigiaythuytinh

Thật tình tớ chả hiểu chuyện gì đã xảy ra với cậu :D <có thể là do tớ ngu:)>
Vì một lí do nào đó mà cậu phải xa hocmai
Nhưng cậu hãy luôn nghĩ rằng, hocmai luôn chờ đón mọi người và ai cũng có thể được tha thứ ;;)

T

thienthan74

Những cảm xúc này thật đúng như nó đã từng xảy ra với tớ
Có lẽ tớ cần cảm ơn cậu đã gợi lại trong tớ những cảm xúc ấy
Tớ biết rằng ở trong cậu đã xảy ra một điều ji đó àm khó có thể nói ra được, tớ hiểu
Vì vậy, tớ mong rằng cậu sẽ luôn vui vẻ với quyết định của mình
Diễn đàn luôn mong và chào đón cậu quay
lại

Tặng cậu

T

thuyhoa17

tớ cám ơn tất cả các bạn.

@ doigiaythuytinh: ko phải bạn ngu đâu, tại lời văn của tớ hơi bị dở.;))

P

puu

vứt bỏ nỗi buồn cho mình
tìm lại niềm vui cho mình mà không giữ lời hứa là sai
nhưng trong trường hợp bạn trở lại hm
mà không hề làm ai buồn, thậm chí có 1 số người bạn của bạn
trong hm lại rất vui khi bạn trở lại
và chắc cả ngôi nhà chung này sẽ vui khi 1 thành viên trở lại
thật sự bạn ko giữ lời hứa lại mang nhiều niềm vui hơn là nỗi buồn
nên xin lỗi chắc là ... thừa rồi :D
mặc dù t ko bit bạn ra đi vì lí do j

Top Bottom