[lời muốn nói] cám ơn vì bạn là bạn của tớ.

T

thuyhoa17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã ai dám khẳng định rằng mình không hề và không muốn có bạn. Nếu bạn có suy nghĩ đó thì bạn hãy dành 1 ngày để lật lại từng trang kí ức trong đầu và cả trong trái tim mình đi nhé, bạn sẽ tìm thấy câu trả lời đấy.

Và khi có câu trả lời rồi thì bạn hãy đọc những dòng này nhé, có lẽ nó hơi buồn cười tí.
Cám ơn bạn vì đã mang đến cho tớ những niềm vui thực sự.
Cám ơn bạn vì đã cho tớ đi nhờ xe khi xe tớ bị hỏng.
Cám ơn bạn vì đã cho tớ che chung áo mưa mỗi khi trời mưa .
Cám ơn bạn vì đã cùng tớ dầm mưa mỗi buổi chiều..
Cám ơn bạn vì đã cho tớ 1 bờ vai khi tớ buồn ngủ.
Cám ơn bạn vì đã cười cùng tớ những lúc tớ vui và buồn thiu ko nói gì khi tớ bị phạt.
Cám ơn bạn vì đã luôn luôn nhớ đến tớ khi có đồ ăn.
Cám ơn bạn vì đã ko bỏ rơi tớ khi đi với những người bạn khác.
Cám ơn bạn vì đã để dành phần chè cúng rằm cho tớ khi nhà tớ chỉ cúng toàn bánh với xôi.
Cám ơn bạn vì đã nắm tay tớ khi đi qua con đường đầy bùn đất.
Cám ơn bạn vì đã luôn nói cho tớ biết bài hát nào là hay nhất trong một thời gian cụ thể.
Cám ơn bạn vì đã luôn mua cho tớ 1 cây kem để động viên tớ khi tớ gặp bài toán khó.
Cám ơn bạn vì đã luôn cười và chào khi gặp tớ trên đường.
Cám ơn bạn vì đã thường xuyên đến thăm tớ khi tớ nằm bệnh viện.
Cám ơn bạn vì đã luôn cùng tớ giải bài tập.
Cám ơn bạn vì đã luôn nói cho tớ nghe những thứ mà tớ thích khi tớ buồn.
Cám ơn bạn vì đã luôn mắng tớ khi tớ định bỏ cuộc.
Cám ơn bạn vì bạn đã nghe tớ nói lung tung mà ko hề than phiền gì.

Cám ơn bạn vì đã luôn chở tớ đi học khi tớ bị đau chân.
Cám ơn bạn vì đã luôn cười sau những câu nói chẳng hề buồn cuời tí nào của tớ.
Cám ơn bạn vì đã nhớ đến ngày sinh nhật của tớ.
Cám ơn bạn vì năm nào cũng chúc tớ giáng sinh và ăn tết vui vẻ.
Cám ơn bạn vì đã luôn ở bên cạnh tớ khi tớ cần bạn nhất.
Cám ơn bạn vì đã tha thứ cho tớ mọi lỗi lầm mà tớ đã gây ra.
Cám ơn bạn vì đã luôn tha lỗi cho tớ khi tớ làm bạn buồn.
Cám ơn bạn vì đã đến bên đời tớ và cho tớ biết thế nào là yêu thương, thế nào là tình bạn.
Cám ơn bạn vì tất cả, tất cả những thứ mà bạn đã mang đến cho tớ.
Tớ ko chắc là sẽ luôn làm cho bạn cười, ko chắc là sẽ ko bao giờ làm bạn buồn, nhưng tớ chắc chắn rằng dù có chuyện gì xảy ra đi nữa, dù trời có sập đi chăng nữa thì tớ vẫn mãi mãi , mãi mãi ko bao giờ quên bạn. Bởi vì hình ảnh bạn đã chiếm 1 góc trong trái tim tớ. Chỉ khi nào trái tim tớ ko còn nằm trong người tớ nữa thì khi đó tớ mới có thể quên được bạn.
Bạn đừng buồn nếu như 1 ngày nào đó bạn hỏi nhưng tớ lại ko nói gì với bạn, bởi vì khi đó tớ có chuyện buồn vì gia đình. Đối với tớ thì gia đình chiếm 1 phần lớn hơn tình bạn trong trái tim tớ, nhưng trừ gia đình ra thì tất cả mọi thứ khác đều ko thể làm thay đổi tình bạn của chúng ta kể cả học tập và tình yêu. Bạn hãy tin như thế nhé.

Last edited by a moderator:
T

thuy11b10_mk

Đã ai dám khẳng định rằng mình không hề và không muốn có bạn. Nếu bạn có suy nghĩ đó thì bạn hãy dành 1 ngày để lật lại từng trang kí ức trong đầu và cả trong trái tim mình đi nhé, bạn sẽ tìm thấy câu trả lời đấy.

Và khi có câu trả lời rồi thì bạn hãy đọc những dòng này nhé, có lẽ nó hơi buồn cười tí.
Cám ơn bạn vì đã mang đến cho tớ những niềm vui thực sự.
Cám ơn bạn vì đã cho tớ đi nhờ xe khi xe tớ bị hỏng.
Cám ơn bạn vì đã cho tớ che chung áo mưa mỗi khi trời mưa .
Cám ơn bạn vì đã cùng tớ dầm mưa mỗi buổi chiều..
Cám ơn bạn vì đã cho tớ 1 bờ vai khi tớ buồn ngủ.
Cám ơn bạn vì đã cười cùng tớ những lúc tớ vui và buồn thiu ko nói gì khi tớ bị phạt.
Cám ơn bạn vì đã luôn luôn nhớ đến tớ khi có đồ ăn.
Cám ơn bạn vì đã ko bỏ rơi tớ khi đi với những người bạn khác.
Cám ơn bạn vì đã để dành phần chè cúng rằm cho tớ khi nhà tớ chỉ cúng toàn bánh với xôi.
Cám ơn bạn vì đã nắm tay tớ khi đi qua con đường đầy bùn đất.
Cám ơn bạn vì đã luôn nói cho tớ biết bài hát nào là hay nhất trong một thời gian cụ thể.
Cám ơn bạn vì đã luôn mua cho tớ 1 cây kem để động viên tớ khi tớ gặp bài toán khó.
Cám ơn bạn vì đã luôn cười và chào khi gặp tớ trên đường.
Cám ơn bạn vì đã thường xuyên đến thăm tớ khi tớ nằm bệnh viện.
Cám ơn bạn vì đã luôn cùng tớ giải bài tập.
Cám ơn bạn vì đã luôn nói cho tớ nghe những thứ mà tớ thích khi tớ buồn.
Cám ơn bạn vì đã luôn mắng tớ khi tớ định bỏ cuộc.
Cám ơn bạn vì bạn đã nghe tớ nói lung tung mà ko hề than phiền gì.

Cám ơn bạn vì đã luôn chở tớ đi học khi tớ bị đau chân.
Cám ơn bạn vì đã luôn cười sau những câu nói chẳng hề buồn cuời tí nào của tớ.
Cám ơn bạn vì đã nhớ đến ngày sinh nhật của tớ.
Cám ơn bạn vì năm nào cũng chúc tớ giáng sinh và ăn tết vui vẻ.
Cám ơn bạn vì đã luôn ở bên cạnh tớ khi tớ cần bạn nhất.
Cám ơn bạn vì đã tha thứ cho tớ mọi lỗi lầm mà tớ đã gây ra.
Cám ơn bạn vì đã luôn tha lỗi cho tớ khi tớ làm bạn buồn.
Cám ơn bạn vì đã đến bên đời tớ và cho tớ biết thế nào là yêu thương, thế nào là tình bạn.
Cám ơn bạn vì tất cả, tất cả những thứ mà bạn đã mang đến cho tớ.
Tớ ko chắc là sẽ luôn làm cho bạn cười, ko chắc là sẽ ko bao giờ làm bạn buồn, nhưng tớ chắc chắn rằng dù có chuyện gì xảy ra đi nữa, dù trời có sập đi chăng nữa thì tớ vẫn mãi mãi , mãi mãi ko bao giờ quên bạn. Bởi vì hình ảnh bạn đã chiếm 1 góc trong trái tim tớ. Chỉ khi nào trái tim tớ ko còn nằm trong người tớ nữa thì khi đó tớ mới có thể quên được bạn.
Bạn đừng buồn nếu như 1 ngày nào đó bạn hỏi nhưng tớ lại ko nói gì với bạn, bởi vì khi đó tớ có chuyện buồn vì gia đình. Đối với tớ thì gia đình chiếm 1 phần lớn hơn tình bạn trong trái tim tớ, nhưng trừ gia đình ra thì tất cả mọi thứ khác đều ko thể làm thay đổi tình bạn của chúng ta kể cả học tập và tình yêu. Bạn hãy tin như thế nhé.

bài viết của bn rất í nghĩa:)

+Cảm ơn mụ iêu wái @};-;)
+Cám ơn mụ vì đã không để tớ cô đơn 1 mình trên con đường rộng thênh thang ấy:).
+Cám ơn mụ vì đã mang đến cho tớ những niềm vui thực sự:).
+Cám ơn mụ vì đã cho tớ che chung áo mưa mỗi khi trời mưa:) .
+Cám ơn mụ vì đã cho tớ 1 bờ vai khi tớ buồn ngủ:).
+Cám ơn mụ vì đã cười cùng tớ những lúc tớ vui và chịu nạn cùng tớ khi tớ bị phạt:D
+Cám ơn mụ vì đã luôn luôn nhớ đến tớ khi có đồ ăn:)
+Cám ơn mụ vì đã ko bỏ rơi tớ khi đi với những người bạn khác:).
+Cám ơn mụ vì đã luôn nói cho tớ biết bài hát nào là hay nhất trong một thời gian cụ thể:).
+Cám ơn mụ vì đã luôn cười thân thiện, rạng rỡ và chào khi gặp tớ trên đường.

+Cám ơn mụ vì đã luôn cùng tớ giải bài tập (lúc học trên lớp:) ).
+Cám ơn mụ vì đã luôn nói cho tớ nghe những thứ mà tớ thích khi tớ buồn.:)
+Cám ơn mụ vì đã luôn mắng tớ khi tớ định bỏ cuộc:(.

+Cám ơn mụ vì mụ đã ko trách tớ khi tớ đổ hết bực tức của tớ sang người mụ:D
+Cám ơn mụ vì đã wan tâm tớ khi tớ bị đau tay phải , không viết đc:((nhưng cũng phải trách mụ vì mụ là 1 trong những nguyên nhân làm tay tớ đau hơn đoá:p)
+Cám ơn mụ vì đã luôn cười sau những mẩu chuyện cười chẳng hề buồn cuời tí nào của tớ( chắc mụ động viên tinh thần tớ là chính à?)
+Cám ơn mụ vì đã nhớ đến ngày sinh nhật của tớ:)( nhưng năm nay ko biết mụ có nhớ ko nữa?:p)
+ Cảm ơn mụ đã tặng cho tớ 1 thứ lần đầu tiên tớ được tặng( bất ngờ !cảm động wa' đi!)
+ Cảm ơn mụ vì mụ đã vẽ chân dung tớ mà ko tính phí:D,eo nhưng mặt bức chân dung đó già wa' thì phải:p( nhưng dù sao thì vẫn phải cảm ơn mụ vì tớ nhớ ngày trước trong giờ mĩ thuật , khi u đạt zô zuyên lớp t làm người mẫu cho lớp tớ vẽ, khuôn mặt thiên thần của u đó đã bị vài đứa" trong đoá có tớ" biến thành khuôn mặt của ác wuỷ=)),khổ thân thằng bé,bé thế mà khổ:p =>thế mới thấy mình thật may mắn=))
+Cám ơn mụ vì năm nào cũng chúc tớ giáng sinh và ăn tết vui vẻ và mừng tuổi tớ( mỗi năm chỉ 1 k mà tớ lại thấy vui thế:D,tổng cộng mụ đã mừng tuổi tớ 2 k, t còn nhớ rõ:D)
+Cám ơn mụ vì đã tha thứ cho tớ mọi lỗi lầm mà tớ đã gây ra.( thật may, t chưa làm điều gì có lỗi to tát với mụ cả, ôi may wa':D)
+Cảm ơn mụ vì mụ đã bình tĩnh chịu đựng 1 đứa bảo thủ và cố chấp như tớ:D
+Cám ơn mụ vì đã đến bên đời tớ và cho tớ biết thế nào là yêu thương, thế nào là tình bạn( giúp tớ ko còn vô tâm như ngày xưa);)
+Cám ơn mụ vì tất cả, tất cả những thứ mà mụ đã mang đến cho tớ.
Tớ ko chắc là sẽ luôn làm cho mụ cười, ko chắc là sẽ ko bao giờ làm mụ buồn, nhưng tớ chắc chắn rằng dù có chuyện gì xảy ra đi nữa, dù trời có sập đi chăng nữa thì tớ vẫn mãi mãi , mãi mãi ko bao giờ quên mụ.Bởi vì t cảm thấy mụ như 1 tia sáng may mắn đến với cuộc đời tớ.
......
Hàng nghìn dấu cộng@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)@-)
................
+Cảm ơn mụ nhiều lắm:)

Last edited by a moderator:
M

mattroimuadong_1012

mọi người viết hay lắm, còn tớ, tớ sẽ hok bao h có suy nghĩ là hok cần bạn mà tớ luôn cần ngược lại vs điều đó:D

Top Bottom