[Lời muốn nói]Cảm ơn học mãi

P

phamminhkhoi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đây là bài viết thứ 1000 của phamminhkhoi trên 4rum học mãi, một con số rất đẹp, bởi vì nó rơi vào ngày đầu năm, và năm nay cũng lại là năm kỷ niệm tròn một nghìn năm Thăng Long Hà Nội.

Nhân dịp này phamminhkhoi muốn gửi lời cảm ơn đến học mãi trong thời gian qua. Cảm ơn 4rum đã cho tôi rất nhiều kiến thức, đã cho tôi một chỗ dựa tinh thần, vào những lúc tôi tưởng chừng như rất cô độc; đã làm nên một phần của con người tôi hôm nay.

Cảm ơn Học mãi !

Có người hỏi tôi rằng: "lớp 12 rồi onl gì mà onl dữ vậy" Tôi biét chứ, nhưng hocmai nào phải một 4rum giải trí thông thường. Càng ở trong đó tôi càng thấy mình trưởng thành thêm và kiến thức cũng lớn dần. Như vậy đấy. Tôi vẫn học; chỉ là học một cách khác các bạn mà thôi.

Tôi đã đứng lên từ học mãi, đã khôn lớn dần từ học mãi và có thể nói, rất nhiều tính cách của tôi đã được rèn luyện thông qua học mãi. Tôi không coi đây là giải trí. Học mãi tạo cho tôi một môi trường học tập thực sự, nơi có những ngươì bạn rất giỏi, rất chăm chỉ nhưng lại cũng rất thân thiện, dễ gần.

Cảm ơn học mãi.

Tôi xin ghi lại một vài nét những ấn tượng để lại trong tôi trong gần 1 năm qua:

Congaigiaitoan_5: Con có lẽ là người sf nhớ nhất ở 4rum này.Con là người đầu tiên đã add nik sf & đã đưa sf từ box thơ văn ra diễn đàn và qua con, sf đã quen được rất người bạn mới. Một người bạn, và một người em, đồ đệ ^^ tốt, có lẽ vậy.

Thuyan9i: Em chính là mem đầu tiên nói chuyện với anh ở 4rum. Nói chuyện với em không nhiều nhưng nói chung lần nào cũng rất đáng nhớ=))

các bạn _phonglinh_, vosanhathanh ... những mem đầu tiên tôi quen được ở box thơ văn, box đầu tiên mà tôi viết bài trong đó. Đến bây giờ những góp ý của các bạn vẫn còn giúp đỡ tôi nhiều.

doigiaythuytinh: Kỷ niệm lần đầu tiên anh làm mod chính là ở box du lịch & là cộng sự của em. Em cũng là một mem rất giỏi (cả văn & toán) & kiến thức rộng. Em sẽ còn đi xa hơn nữa. Chúc em thành công trong học tập.

Các mem của TSHM: Lần đầu tiên tôi tham gia vào một hoạt dộng của 4rum, cảm ơn mọi ngươì nhiều^^

Các mod văn & mod box GCS: các bạn đều là những ngươì bạn tuyệt vời & những nguời "đồng nghiệp" tốt. Nói thế nào nhỉ. Những cái tên như nhungpro_196, o0trangnhung_cunyeu0o, echcon_lonton_dihoc, muamuahe92...sẽ là những cái tên tôi còn ghi nhớ rất lâu, cảm ơn các bạn !

thienthan74: Sư muội & cũng là người "khó hiểu" nhất mà tôi quen được. Có thể em sẽ không đọc được những dòng này, nhưng chắc là dù em có đi về đâu & cuộc sống đôi khi có nghiệt ngã thế nào, em vẫn sẽ vượt qua. Chắc chắn vậy.

Topic ở box Clb thơ văn: Đây đã và sẽ là nơi ghi lại nhiều cảm xúc của tôi, từ hồi tham gia 4rum đến giờ. cảm ơn những người đã ủng hộ & giúp tôi nuôi dưõng nó phát triển.

Box GCS: là box tôi gắn bó nhiều nhất kê từ khi làm mod. Chắc chắn tôi sẽ cố gắng làm nhiều hơn, hơn những gì bây giờ, để xây dựng nó đẹp đẽ hơn xưa.

Box văn: Với tôi văn chỉ là một môn "tay trái" nhưng không vì thế mà tôi không coi trọng nó/ Tôi nhất định sẽ đóng góp hết mình.

Cảm ơn Học Mãi, cảm ơn tát cả mọi người. Bài viết có hạn nên tôi không thể liệt kê hết những gì đã gắn bó cùng tôi. Chỉ là những dòng thoáng qua, đôi khi cũng là một cái gì đó không thể quên đuợc.

Bây giờ là 18h51' ngày 1-1-2010.

Bài viết thứ 1000
Phamminhkhoi

Last edited by a moderator:
T

thienthannho_nt30

và e sẽ poc' TEm 1000 nhá :):)
e rất iu học mãi đã cho e wen bik dc nhiều người tài giỏi và thông minh :-*
học mãi đã cho e rất nhiều kiến thức và lối sống khi e nghỉ và cảm giác cuộc sống này k thuộc về e

M

mattroitinhyeu_142

Có lẽ rằng anh không biết em đâu nhỉ !
Đồng ý thật 4rum học mãi là 1 nơi vô cùng tuyệt đẹp. Nơi đây, em cũng như anh, cũng có 1 số người nói rằng:" Mới có lớp 7 mà đã lên suốt thế, không lo học đi mà lại còn".Tuy vậy em không buồn anh ạ, vì đó là niềm vui của em mà. Những ngày hôm nọ, em được 5 điểm toán, may rằng có thầy và bao bạn bè trên 4rum hocmai đã động viên em. Những lời chúc mừng năm mới hay noel khiến em càng yêu cuộc sống hơn và rồi 1 ngày thì em sẽ hoàn thiện con người mình hơn. Em cũng như anh thôi và đâu phải 2 người mà là tất cả những thành viên hay mod....trên này đều cảm ơn học mãi đấy.
Em thì những vài hôm đầu, mới tham gia 4rum thì thấy học mãi chẳng có gì thú vị cả, nhưng bây giờ em đã nhận ra rằng mình đã sai. Học mãi là 1 nơi vô cùng tuyệt vời, đó là 1 nơi mà có thể nói là 1 thiên đường mà những người lớn như bố mẹ sẽ không thể biết.
Tuy em rất buồn vì trên 4rum này chẳng có ai là bạn của mình cùng lớp nhưng em thấy, mọi người không phải là bạn cùng lớp nữa mà là anh em, người thân trong 1 nhà, căn nhà thì đâu phải to lắm, chỉ là 1 4rum bình thường nhưng đâu phải vậy. Đây là 1 4rum đặc biệt đối với em nhất, lần đầu tiên em vào 1 4rum và cũng lần đầu tiên em thấy 1 4rum tốt đến thế. Ngày đầu tiên vào 1 4rum là vn-zom cơ nhưng vào thì chẳng được bao lâu rồi dần dần như lãng quên luôn.
Học mãi khiến em phải vào cứ như là liên tục, mỗi lần thấy 1 cái thanks nữa của mình là lòng lại vui lên dù biết, cái thanks đâu ăn được ;))
Em vẫn còn nhớ tại phần lời muốn nói này mình đã lập ra 1 topic là em muốn nói cảm ơn thầy, nhờ những bạn bè trên học mãi mà em mới cố gắng để đứng lên trước lỗi đau của mình nhưng em ghi nhớ nhất là 1 câu của chị C:" Khi gặp khó khăn, đừng tìm 1 lối thoát mà hãy tìm 1 lối đi" em cực kì cảm ơn chị nhé !!!!!!
Bao lỗi băn khoăn về học tập đều được mọi người giải giùm cho, thấy được thế nào là bạn tốt rồi, bạn tốt đâu cần phải có khoảng cách gần hay xa mà là ở tấm lòng, dù cho bạn bè mình có xa đến tận HCM đối với HN thì cũng chẳng có gì
Đặc biệt, em là 1 người đặc biệt nhất của 1 người vì người ấy là lần đầu tiên chat với em- với 1 người không biết mặt- với 1 bạn trên 4rum học mãi này.
Tâm trạng của em cũng như anh thôi đối với học mãi !
Dù sao em cũng muốn nói cảm ơn học mãi nhiều lắm !

V

vietdreamerz

học mãi hả, khó mà quên nổi
vì thế nên có bài post này :D

PS: ơ hay nhỉ
vosanhathanh vẫn hoạt động cơ á, bất ngờ ghê, giống mình :D

E

echcon_lonton_dihoc

mụi ứ biết đâu.
hjc........... huynh là huynh vô tâm lém nhá.
ai cũng nhắc tới ai cũng cảm ơn có mỗi 2 mụi mụi là hok thèm động đến.
huynh hok những vô duyên mà còn vô tâm nữa.
bùn hơn con chuồn chuồn.
hate huynh lun

B

boon_angel_93

Đây là bài viết thứ 1000 của phamminhkhoi trên 4rum học mãi, một con số rất đẹp, bởi vì nó rơi vào ngày đầu năm, và năm nay cũng lại là năm kỷ niệm tròn một nghìn năm Thăng Long Hà Nội.

Nhân dịp này phamminhkhoi muốn gửi lời cảm ơn đến học mãi trong thời gian qua. Cảm ơn 4rum đã cho tôi rất nhiều kiến thức, đã cho tôi một chỗ dựa tinh thần, vào những lúc tôi tưởng chừng như rất cô độc; đã làm nên một phần của con người tôi hôm nay.

Cảm ơn Học mãi !

Có người hỏi tôi rằng: "lớp 12 rồi onl gì mà onl dữ vậy" Tôi biét chứ, nhưng hocmai nào phải một 4rum giải trí thông thường. Càng ở trong đó tôi càng thấy mình trưởng thành thêm và kiến thức cũng lớn dần. Như vậy đấy. Tôi vẫn học; chỉ là học một cách khác các bạn mà thôi.

Tôi đã đứng lên từ học mãi, đã khôn lớn dần từ học mãi và có thể nói, rất nhiều tính cách của tôi đã được rèn luyện thông qua học mãi. Tôi không coi đây là giải trí. Học mãi tạo cho tôi một môi trường học tập thực sự, nơi có những ngươì bạn rất giỏi, rất chăm chỉ nhưng lại cũng rất thân thiện, dễ gần.

Cảm ơn học mãi.

Tôi xin ghi lại một vài nét những ấn tượng để lại trong tôi trong gần 1 năm qua:

Congaigiaitoan_5: Con có lẽ là người sf nhớ nhất ở 4rum này.Con là người đầu tiên đã add nik sf & đã đưa sf từ box thơ văn ra diễn đàn và qua con, sf đã quen được rất người bạn mới. Một người bạn, và một người em, đồ đệ ^^ tốt, có lẽ vậy.

Thuyan9i: Em chính là mem đầu tiên nói chuyện với anh ở 4rum. Nói chuyện với em không nhiều nhưng nói chung lần nào cũng rất đáng nhớ=))

các bạn _phonglinh_, vosanhathanh ... những mem đầu tiên tôi quen được ở box thơ văn, box đầu tiên mà tôi viết bài trong đó. Đến bây giờ những góp ý của các bạn vẫn còn giúp đỡ tôi nhiều.

doigiaythuytinh: Kỷ niệm lần đầu tiên anh làm mod chính là ở box du lịch & là cộng sự của em. Em cũng là một mem rất giỏi (cả văn & toán) & kiến thức rộng. Em sẽ còn đi xa hơn nữa. Chúc em thành công trong học tập.

Các mem của TSHM: Lần đầu tiên tôi tham gia vào một hoạt dộng của 4rum, cảm ơn mọi ngươì nhiều^^

Các mod văn & mod box GCS: các bạn đều là những ngươì bạn tuyệt vời & những nguời "đồng nghiệp" tốt. Nói thế nào nhỉ. Những cái tên như nhungpro_196, o0trangnhung_cunyeu0o, echcon_lonton_dihoc, muamuahe92...sẽ là những cái tên tôi còn ghi nhớ rất lâu, cảm ơn các bạn !

thienthan74: Sư muội & cũng là người "khó hiểu" nhất mà tôi quen được. Có thể em sẽ không đọc được những dòng này, nhưng chắc là dù em có đi về đâu & cuộc sống đôi khi có nghiệt ngã thế nào, em vẫn sẽ vượt qua. Chắc chắn vậy.

Topic ở box Clb thơ văn: Đây đã và sẽ là nơi ghi lại nhiều cảm xúc của tôi, từ hồi tham gia 4rum đến giờ. cảm ơn những người đã ủng hộ & giúp tôi nuôi dưõng nó phát triển.

Box GCS: là box tôi gắn bó nhiều nhất kê từ khi làm mod. Chắc chắn tôi sẽ cố gắng làm nhiều hơn, hơn những gì bây giờ, để xây dựng nó đẹp đẽ hơn xưa.

Box văn: Với tôi văn chỉ là một môn "tay trái" nhưng không vì thế mà tôi không coi trọng nó/ Tôi nhất định sẽ đóng góp hết mình.

Cảm ơn Học Mãi, cảm ơn tát cả mọi người. Bài viết có hạn nên tôi không thể liệt kê hết những gì đã gắn bó cùng tôi. Chỉ là những dòng thoáng qua, đôi khi cũng là một cái gì đó không thể quên đuợc.

Bây giờ là 18h51' ngày 1-1-2010.

Bài viết thứ 1000
Phamminhkhoi

nếu một ngày ngôi trường học mãi không còn nữa thì trong phân tâm mỗi chúng ta sẽ rất buồn ,hic hic anh pmk viết hay quá thật khiến cho bao người cảm động ,mong sao ngôi trường học mãi này sẽ phát triển rực rỡ,sẽ có nhiều bạn có những kỉ niệm không bao giờ phai ở mái trường này,cũng như e vậy dù là mem mới nhưng e luôn có 1 cảm giác ấm cúng,vui vẻ,.....mỗi khi ngồi vào bàn học và nhanh tay click vào học mãi .nếu có 1 ngày e dời xa ngôi nhà học mãi thì e sẽ ko bao giờ quên được những kỉ niệm vui.buồn ở đây bởi ở đây e đã gặp được bao bạn bè ở bốn phương,những người bạn tốt nhất của e,cảm ơn hoc mãi đã cho e cũng như cho tất cả các bạn trẻ đã giúp đỡ e rất nhiều trong học tập,dạy e rất nhiều điều bổ ích ..........nhờ có ngôi trường này e mới nhận thấy mình thật nhỏ bé vẫn còn non nớt lắm và cần phải cố gắng hơn nữa,cũng nhờ học ở đây e mới thấy cuộc sống thật tươi đẹp và thật có ý nghĩa:)

S

starfish_blue_sea

Học mãi là ngôi trường vô cùng thân thương, gần gũi với em...Em sẽ không bao giờ quên những kỉ niệm đã có ở Học Mãi, dù vui hay buồn....... Học mãi đã cho em học biết bao điều mới lạ, giúp em trưởng thành hơn; cho em được làm quen với nhiều người bạn mới ở khắp nơi trên cả nước. Dù sau này có đi đâu, làm gì, em cũng sẽ không bao giờ quên Học Mãi.......
Cảm ơn Học Mãi rất nhiều!:):)

T

thienthan74

Thật súc động khi đọc những dòng này, và một chút ji đó cảm xúc , một chút ji đó nao lòng tôi cũng muốn gửi lời cảm ơn đến :

Trước tiên là hocmai: cảm ơn những ngày tháng qua hocmai đã cho tôi rất nhiều kỉ niệm, một lượng lớn kiến thức từ hocmai đã giúp tôi rất nhiều trong việc thy cử trong những lần qua. Thật may mắn khi sự tình cờ đã đưa tôi đến với hocmai. Từ hocmai mà tôi nhận ra được nhiều thứ, nhiều điều mà trứoc nay tôi chưa hề biết, và cũng nhờ hocmai mà tôi đã có rất nhiều abnj tri kỉ. CẢm ơn ... rất nhiều, hocmai yêu dấu!!

kelly_cute_isme: có lẽ bạn sẽ chính là người mãi maĩ tôi khôgn thể quên được, người bạn đầu tiên tôi có trên hocmai là bạn, người đầu tiên cho tôi bik cảm giác rung động thời hs là bạn, và người cho tôi biết cảm giác đâu khổ khi bị mất đy người mình mến cũng chính là bạn. nhưung cũng phải cảm ơn bạn, nhừo bạn mà tôi chín chắn hơn đó...

huynh_ phuc: phúc là người bạn thứ hai trang có được trên hocmai, trang với phcú toàn cãi nhau khôgn hà, nhưung cũng chính nhừo đó àm trang và phúc đã thân nhau đấy thôi, nhỷ? ^^ mãi là BFF như chúng ta từng hứa nhé !!

tramngan,daimui,..............: cảm ưon mọi người nhữung người bạn của tôi, hãy mãi là người bạn tốt của tôi nhé.

Truonghan_h : dù em ít khi được nói chuyện với anh vì anh rất bận với côgn việc của mình hiện tại, nhưng anh sẽ mãi alf người anh trai yiu quý của em , cảm ơn anh nhìu lắm. mong rằng anh sẽ quý em như em quý anh vậy.

kimanhnguyen_a12: mày là bạn thân nhất của tao trong hocmai yêu quý này, tao sẽ không để mày phải lo nghxi đâu, yên tâm nhé..

congaigiaitoan_5 : em là cô bé đầu tiên chị bik trên diễn đàn đó, caả ơn em nhìu lắm Liên ạk

phamminhkhoi: cũng như huynh đã nói về muội, hi hi , huynh cũng là sư huynh và là người khó hiểu nhâá mà m từng gặp đấy, hãy cố gắng lên nhé, huynh đủ tự lực mà.

doigiaythuytinh: chị là người em yêu quý nhanh nhất từ trước đến nay đó, đừng bao giừo bỏ rơi em nha, em sợ lắm ... mà cũng hay ghê, em với chị bằng tuổi mà chị với me lại khác nhau một trừi một vực ...

dianlenmat: dù là mới quen nhưng tỷ biết tỷ và muội có rất nhiều điểm chung về học tập, mãi là tỷ - muội tốt nhé...

CUỐI CÙNG TÔI MUỐN CẢM ƠN TẤT CẢ THÀNH VIÊN TRONG DIỄN ĐÀN HOCMAI THÂN THƯƠNG NÀY..........
mong rằng ngầytôi đy , ở tại nơinày tôi sẽ cso chút ji để nhớ

Last edited by a moderator:
Top Bottom