Tin học lỗi máy

tieutukeke

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
1,818
2,096
301
TP Hồ Chí Minh
Mầm non
Ý mình là bạn chụp đoạn mới hiện box chọn video chứ chưa nhấn vào video, chúng ta cố gắng lần cuối, không được thì bye bye nó và tìm đến 1 anh phần mềm đẹp trai dễ thương hơn ;D

tieutukeke

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
1,818
2,096
301
TP Hồ Chí Minh
Mầm non
à à chưa có
lúc tr có rồi nhưng mà từ ngày đem ra quán cái ông ý xóa mất
chả còn j
giờ thì mình phải cài lại hết tất cả
Thế thì đúng rồi, chưa cài mấy phần mềm như K lite codec hỗ trợ giải mã định dạng video nên nó mới báo lỗi không decode được :D
Bạn lên win 10 anh Bill Gate sẽ hỗ trợ giải mã các định dạng như avi nhưng ở win 7 thì anh ấy kênh kiệu kén chọn lắm, người lạ vào anh ấy đuổi ra luôn :D

dương đại uyển

Banned
Banned
Thành viên
31 Tháng một 2018
581
481
91
Hà Nội
thpt văn phùng
Thế thì đúng rồi, chưa cài mấy phần mềm như K lite codec hỗ trợ giải mã định dạng video nên nó mới báo lỗi không decode được :D
vậy đã tìm ra ....
bạn rep bài nhanh thật đấy nhìn trạng thái mình tag bạn kìa wall mình ý...phục bạn luôn đáy

dương đại uyển

Banned
Banned
Thành viên
31 Tháng một 2018
581
481
91
Hà Nội
thpt văn phùng
Bạn lên win 10 anh Bill Gate sẽ hỗ trợ giải mã các định dạng như avi nhưng ở win 7 thì anh ấy kênh kiệu kén chọn lắm, người lạ vào anh ấy đuổi ra luôn :D
ko dược rồi ạ
tải xuống cx vẫn chưa đc

tieutukeke

Học sinh gương mẫu
Thành viên
10 Tháng sáu 2017
1,818
2,096
301
TP Hồ Chí Minh
Mầm non
ko dược rồi ạ
tải xuống cx vẫn chưa đc
Bạn làm mình phải tải phần mềm ấy về và thử xem vấn đề ở đâu.
Nhưng kết quả là chịu thua, vì mình cài đặt xong và sử dụng thì nó rất "ngoan", nhấn cái nó làm cho liền không õng ẹo gì, quỳ
Bản tải thử video cần chỉnh lên google driver sau đó gửi link cho mình, mình tải thử về xem mở ở máy mình có lỗi không. Nếu vẫn lỗi thì thua hẳn luôn :D

Top Bottom