lỗi ko nhỏ trong việc đóng tiền !

N

nkvip.nd12b

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tình hình là cách đây 10 phút ; em vừa chuyển 300k vào tài khoản để đăng ký khoá luyện đề Lý của thầy Đặng Việt Hùng ; có thông báo " giao dịch thành công " như kiểm tra tài khoản là ...0 đồng @@! @-) Rất mong hocmai xem xét để em nhanh chóng đăng ký thành công khoá Luyện đề của thầy Hùng .....
Em xin cam kết điều em vừa nói là sự thật ; hocmai căn cứ vào thời gian em gửi bài này trừ đi 10 phút là thời gian em chuyển tiền !
em cũng xin bổ xung thêm là link http://hocmai.vn/payment/vinagame/success.php?status=0 là link lúc 9h30 tối ngày hôm nay là link thông báo " giao dịch thành công " ! Mong hocmai sớm xem xét ; và khi xác nhận điều em vừa nói là đúng thì hocmai đăng ký luôn dùm em khoá luyện đề Vật LÝ thầy Đặng Việt Hùng .
Em xin chân thành cảm ơn !

Last edited by a moderator:
H

hocmai.diendan

tình hình là cách đây 10 phút ; em vừa chuyển 300k vào tài khoản để đăng ký khoá luyện đề Lý của thầy Đặng Việt Hùng ; có thông báo " giao dịch thành công " như kiểm tra tài khoản là ...0 đồng @@! @-) Rất mong hocmai xem xét để em nhanh chóng đăng ký thành công khoá Luyện đề của thầy Hùng .....
Em xin cam kết điều em vừa nói là sự thật ; hocmai căn cứ vào thời gian em gửi bài này trừ đi 10 phút là thời gian em chuyển tiền !
em cũng xin bổ xung thêm là link http://hocmai.vn/payment/vinagame/success.php?status=0 là link lúc 9h30 tối ngày hôm nay là link thông báo " giao dịch thành công " ! Mong hocmai sớm xem xét ; và khi xác nhận điều em vừa nói là đúng thì hocmai đăng ký luôn dùm em khoá luyện đề Vật LÝ thầy Đặng Việt Hùng .
Em xin chân thành cảm ơn !

Chào em!
Em nạp tiền vào tài khoản bằng hình thức nào (nạp bằng mã nạp tiền của thẻ điện thoại Mobi, Vina, Viettel, thẻ Hocmai, thẻ Zing, chuyển tiền qua ngân hàng, bưu điện,...vv).

Em phản hồi ngay hoặc gọi tới Hotline: 0936585812 để được hướng dẫn khắc phục tình trạng trên nhé!

Chúc em học tốt!

H

hocmai.cskh

Tài khoản của em đã được cộng tiền, em có thể đăng ký được khóa học mà mình muốn tham gia! Chúc em học tập tốt!

Top Bottom