Lời chia tay ........... The Ladyfirst Is The First

L

ladyfirst

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

15/2
Hơi trễ để ôn thi ĐH
Dù muốn dù ko Mít cũng phải nói lời chia tay với forum , với các bạn
Cảm ơn những người bạn đã mang lại cho mình những thời gian vui vẻ , người giúp mình làm bài tập , sẵn sàng trả lời khi mình hỏi (nếu mình là bạn ấy thì chắc mình cũng phát khùng) , người mà khi mình lên đều "2222222222" , người trò chuyện với mình , người cho mình cơ hội để thể hiện rằng suy nghĩ của mình cũng khá cứng .... Cảm ơn !

Mít cũng biết sẽ có nhiều người vui khi Mít ko onl
Hỡi những spammer - những người cố tình spam để lên bài , hay chỉ là trò chuyện vô tư trong topic đàng hoàng của người # --- hãy xem lại mình

Những mem 90 , các bạn cũng như tôi - cũng sắp thi đh , tôi thì ko thể lên lớp ai đc , tôi chỉ khuyên bạn hãy chăm học vì chính bản thân bạn chứ đừng nói đến gia đình hay xã hội cho to tát
Chúc các bạn và cầu chúc tôi đậu ĐH

Cuối cùng , xin nói lại lời cảm ơn và hẹn gặp lại

T

tieuthu258

:(( :(( :((
uh
Mọi ngừoi ngừng onl để tập trung học
Tiểu thư bít điều đó
Cũng hơi bùn chút nhưng ko sao
Chúc Mít học tập thật tốt nha
Thời gian này tiểu thư vô 4rum nhưng chắc chắn sẽ sửa kái điểm hay spam của mình :(

G

galaxy186

Năm nay tớ cũng thi
Nhg.......
tớ sẽ ôn thi online B-)
Tớ mới tham gia 4rum, mới quen mọi người, mới nhận đc tình cảm của mọi người
Nên
Chưa thể chia tay đc :)

H

hura90

chia tay nơi này 1 mình tôi thôi
xa nhau roài nghẹn ngào đôi môi......hic hic

L

ladyfirst

Nói chung ai cũng có lúc thick spam 1 chút , tất nhiên ko loại trừ mình , nhưng nên biết dừng đúng lúc
Cũng có lúc muốn trò chuyện khi bạn bè rồi bị biến thành spammer .......

-------------------------
Dẹp cái đó qua 1 bên
Mít sẽ onl khoảng 2 lần / tuần nên tuy sẽ ko có các event hay trò gì nhưng việc quản lí box sẽ ko ảnh hưởng nhiều , bên cạnh đó còn có anh moonlighting
Nếu mọi người có thương thì xin kiềm chế chút nha :)

:x

N

ninuyaa

ec ! vĩnh biệt Mit bạn của Et ! Mit ra đi tức tuởi quá ( ko đc del bài et nha ) nhớ mit lắm !
mit ơi ! sống khôn thác thiên thì báo mộng cho et nha ! báo cho et đánh đề !

L

ladyfirst

Sẽ nhớ Et
nhưng Mít cho Et 1 nhận xét
cảm nhận sao tùy Et

Et hơi trẻ con trong cách nghĩ và cách làm
Nên chỉnh lại

N

ninuyaa

ladyfirst said:
Sẽ nhớ Et
nhưng Mít cho Et 1 nhận xét
cảm nhận sao tùy Et

Et hơi trẻ con trong cách nghĩ và cách làm
Nên chỉnh lại
thế à ? et trẻ con lắm à ? hèn gì ai cũng trách et ! ai cũng la et mọi nơi mọi lúc mà nhiều khi chã bit bị la vì lý do gì

A

arxenlupin

thế về tui thì sao hả bà
h mới đổi cái avatar, mới biết là con giai à

L

leejunki18

Mít...nói ra đi nghe sao mà não nùng quá thế.....onl 2 lần/tuần cũng bình thường mừ....nhưng thoai...cứ Dzui đi nhé...Ôn tập tốt ....năm ni đậu ĐH liền nhe.....iu Mít....My friend..... :D :D :D

T

thierry

Chẳng bjt đến bao h mình mới đến mình chia tay đây...???? Buồn quá, lại mất thêm 1 người vì phải ko ôn thi, pai pai

Top Bottom