Lỗi các bài đăng lên

D

delta_epsilon

Admin ơi mấy bài có chữ gửi lời giải thì sẽ có xác nhận Đúng hoặc Sai đúng không? Nhưng sao tui đăng mấy bài lên nó bị lỗi không cho xác nhận vậy
Có thể là bạn chọn trích dẫn bài viết của chủ pic nên không xác nhận được, bạn phải gửi bài lên bằng nút gửi lời giải hoặc có lời giải hay hơn.

p.s: người gửi bài không thể thấy được nút đúng sai trong bài viết của mình.

H

happy.swan

Còn nữa, bài viết dạng chủ đề thì người gửi không được xác nhận.
Vì vậy khi muốn gửi lời giải hãy dùng CNHB để tiện cho việc mọi người có thể trả lời cũng như xác nhận vinh danh

L

ltvien

ý mình là mình hỏi mấy mod sao không xác nhận giùm mình, thì họ nói lời giải bị lỗi không xuất hiện chữ Đúng Sai , còn những người khác thì họ xác nhận được đấy. Nên mấy bài mình đăng lên không được xác nhận,mình bị cả tháng nay rồi

P

pe_lun_hp

ý mình là mình hỏi mấy mod sao không xác nhận giùm mình, thì họ nói lời giải bị lỗi không xuất hiện chữ Đúng Sai , còn những người khác thì họ xác nhận được đấy. Nên mấy bài mình đăng lên không được xác nhận,mình bị cả tháng nay rồi

Tốt nhất là bạn đưa cái bài của bạn không xác nhận được ra cho mọi người cùng trao đổi

Âm u quá :)

L

lovelycat_handoi95

Cái đó chắc do lỗi của diễn dàn hiện tại tile của 4r cũng đăng lỗi nữa nên moq các bạn thồng cảm cho /

L

lan_phuong_000

Bạn trả lời câu hỏi không thông qua nút "Trả lời" mà là "Trích dẫn" nên bài viết ấy của bạn không có nút "Đúng - Sai". Muốn xác nhận cho bài viết trích dẫn mod phải thực hiện rất nhiều thao tác (tạo một bài viết mới -> sáp nhập với bài viết của bạn -> Xóa trích dẫn -> Xn) nên có thể các bạn ấy không làm thay vào đó xn các bài viết khác (nói thế chứ cũng nên "Cảm ơn" phát chứ nhỉ?)

Rút kinh nghiệm: Muốn có điểm học tập thì khi trả lời phải chú ý không đc trích dẫn bài viết của chủ pic

C

cam25101998

Thường thì nick của mod sẽ có 2 nút "ĐÚNG", "SAI" để xác nhận

Còn riêng bài của bạn ko có nút "ĐÚNG", chắc tại bạn đã có chỉnh sửa rồi nên ko đc

Last edited by a moderator:
Top Bottom