[Lì xì tết cho vk của tui ]

Status
Không mở trả lời sau này.
A

anhvodoi94

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Anh lập pic này dành riêng cho em thôi !^^ Q à !

- Nhờ gió xuân gửi đến em :

Cầu thời gian bắt nhịp, thuyền thời gian đưa lối, gió xuân sẽ gửi đến cho em mọi lời chúc tốt đẹp nhất trong mùa xuân năm 2011. Ngọt ngào và hòa vào dư âm rộn rã của ngày tết! Nơi hướng đến tương lai mong rằng em có nhiều niềm tin và ước mơ của mình bay đến chân trời mơ ước, đến khung trời thật, sống bằng niềm tin, sống bằng nghị lực là con đường đưa em đến ngày mai. Chúc em và gia đình luôn hưởng một mùa xuân tuyệt vời nhất!

images

- Gửi cho em:

Từ ngày gặp em lần đầu tiên anh đã biết thế nào gọi là T/Y. Thứ mà cả những người tiến sĩ giáo sư cũng không giãi thích được, và cũng từ lúc ấy mỗi ngày khi gặp em anh sẽ xếp 1 trái tim bằng giấy, và đến ngày thứ 10 anh sẽ cầm hộp trái tim ấy trao cho em.

Anh sẽ nói với em rằng mỗi trái tim là 10% tình cảm và trái tim anh dành cho em. Hôm nay là ngày thứ 9, là ngày hộp trái tim ấy tròn 90%, ngày mai ngày thứ 10 tròn 100% anh sẽ trao nó cho em và muốn em giữ lấy. Anh muốn em mãi là người cất giữ trái tim anh em nhé.

images

images

- Hãy cho anh thêm thời gian và cơ hội Q nhé!

Q ơi! Với thế giới em chỉ là một ai đó. Nhưng với anh, em lại là cả thế giới. Anh biết mình không giàu để đảm bảo một cuộc sống đầy đủ cho em. Anh biết, mình không ga lăng để em tự hào về anh. Anh biết, mình không đẹp trai để em hãnh diện với mọi người. Nhưng anh lại có một tình yêu chân thành dành cho em với tất cả tấm lòng.

Thời gian có thể trôi đi, nhưng tình yêu anh dành cho em là không gì thay đổi được. Mùa đông đã đến rồi, Tết cũng sắp đến rồi, trời đã lạnh hơn nhiều, em hãy ăn nhiều vào, mặc thật ấm khi ra đường và đi lại cẩn thận em nhé. Hãy tin rằng, ở đâu đó vẫn có một người vẫn chờ đợi em. Hãy cho anh thêm thời gian và cơ hội. Chúc em mọi điều tốt lành!

-Gửi tình yêu của anh!

Qua năm mới rồi nè. Mình quen nhau chưa lâu phải không em?

Nhưng anh có cảm giác như mình quen nhau từ lâu lắm rồi cơ đó. Có những lúc anh nhớ em thật nhiều ơi là nhiều luôn mà không dám gọi điện cho em nữa. Có lẽ đó là tính cách "sợ" của anh... hì hì. Sợ cái gì đó thay đổi!

Qua năm mới mình sẽ hiểu nhau nhiều hơn em nhé. Chúc em cùng gia đình mọi điều tốt đẹp nhất!

- Cuối cùng ck tặng vk lì xì năm mới : chúc vk luôn vui vẻ , mạnh khỏe , hạnh phúc , ngày càng xinh đẹp , ngày càng yêu ck nha !

images

images

images

~> Đề nghị anh ko dung mực đỏ khi không cần thiết nhé^^

Last edited by a moderator:
T

tranquyen_bmt

vk ko bik nói gì khí đọc đc những lời này. thật sự rất cảm động. vk cũng mun gửi mọi điều tốt đẹp nhất đến với ck. ck là một người tuyệt vời nhất đối với vk. vk mãi giành cho ck niềm tin tuyệt đối. 10 năm ko phải ngắn nhưng đủ để nuôi dưỡng , và làm cháy bỏng những mong chờ... vk sẽ làm đúng những gì mình đã hứa. mãi iu ck

T

traimuopdang_268

Đáng chị mà vô sớm 8p thì có phải tốt k:))

Chị nhận là Q :))

=)) ( ÔI chắc n' ng đố kỵ) :))

Vào sau mất roai:(:)((

Q đến nhak quá:(:)((

Chúc...Chúc.....:x

à mà quên, Thế này thì.... 2 Đứa lì xì năm mới cho chị năm mới ý nhở:))

A

anhvodoi94

Đáng chị mà vô sớm 8p thì có phải tốt k:))

Chị nhận là Q :))

=)) ( ÔI chắc n' ng đố kỵ) :))

Vào sau mất roai:(:)((

Q đến nhak quá:(:)((

Chúc...Chúc.....:x

à mà quên, Thế này thì.... 2 Đứa lì xì năm mới cho chị năm mới ý nhở:))

Hèm ! nhận là Q thía nào đc ! vk là vk mà chị là chị chớ !
- Chúc chị năm mới vui vẻ mạnh khỏe hạnh phúc nhá ^^! :p

F

flora_quynh_anh

Ngưỡng mộ thiệt nhá!!!! ;;)
Năm mới chúc 2 anh chị Hạnh Phúc, Vui vẻ, vv... :)

B

benhoxinhyeu

đệ đệ! nhanh thật í ^^! chúc đệ đệ vs tiểu muôi( nhận trước) sẽ mãi vui vẻ ná! 10 năm sẽ qua thật nhanh thui! cố lên nào^^

L

lananh_vy_vp

huchuc, mất cái tem=((
chúc các ty của t hạnh phúc naz:x
sắp tết ùi, trân trọng những gì mình nói naz:-*

T

thienthan74

Tình yêu lại lần nữa lên ngồi rồi.........tìnhc ủm quá đi hà........ước ji mình được như "đôi uyên ương này" ;))

Trăm năm hp nhé hai bạn

D

doigiaythuytinh

Ôi!! Cái pic này..SẾN thật ;;)

Người ta lì xì cho vk mà sao lắm kẻ cứ muốn chen vô :">

Chúc hai bạn hạnh phúc :x :x , e hèm...ù hơi ganh tị :)) :))

T

traitimbang_3991

trời ơi! nhóc này ........ sao lãng mạn zị? nghe sến sến ý (mặc dù chị hôk bít nghĩa của từ sến sến :D ) chúc 2 em hạnh phúc nah! hôk ngờ tuấn nhà mềnh lại....có 1 s2 như vầy :x tự hào ghê!

M

mattroi_94

Lãng mạn+tình củm wa.............@};-
Một ng con trai tiêu biểu cho phái mạnh chúng ta..............
Chúc 2 bạn nghìn năm hạnh phúc:)>-:)>-

A

anhvodoi94

Ôi!! Cái pic này..SẾN thật ;;)

Người ta lì xì cho vk mà sao lắm kẻ cứ muốn chen vô :">

Chúc hai bạn hạnh phúc :x :x , e hèm...ù hơi ganh tị :)) :))

^^! Tớ rất vui khi mọi người ủng hộ tớ mừ ^^! thankS!

trời ơi! nhóc này ........ sao lãng mạn zị? nghe sến sến ý (mặc dù chị hôk bít nghĩa của từ sến sến :D ) chúc 2 em hạnh phúc nah! hôk ngờ tuấn nhà mềnh lại....có 1 s2 như vầy :x tự hào ghê!

Dạ ! đang iu mà chị ! thiệt lòng đóa ! ^^ còn cái ''s2'' em lại quên nghĩa òi ^^

D

dungmaprose

úi! lãng mạng wa ah!!!!
chúc anh chị hạnh phúc nha!!!
anh chị e cũng xưng hô là vk, ck mà cãi nhau suốt ngày ah( = DTDD) sinh năm 94 đó!!!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom