Lee....Ngốc....đúng ko...?

Status
Không mở trả lời sau này.
L

leejunki18

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tuy mọi người ko nói ra nhưng àm tớ biết...Ngốc qáu chứ còn gì.........cứ phức tạp hóa mọi chuyện ra làm gì...
Thank ấy nhé (cũng ở trên 4rm nhưng Lee ko muốn nói ra )...vì đã giúp tớ hiểu rõ vấn đề...Bạn bè ngay quanh ta chứ ở đâu.cho dù là thế giới ảo...
Ngốc quá..........kiếm BFF trên mạng...........có ai ngốc như Lee hok............?

G

gianhinhanh

Người yêu có nhiều loại người yêu lắm :D
TY ảo thì cũng có cái hay của nó.Như ông anh của mình ( ổng lập cái acc này cho mình nhưng mình xài thì ít mà ổng lấy vào phá thì nhiều, tên thì chuối cả vườn :-B ) người yêu thật thì chẳng có ( vì yêu 1 người mãi mãi ko yêu lại ổng ) nhưng người yêu ảo thì có mấy bà :p Tuy nhiên họ biết rõ điều đó và gọi nhau với cái tên rất dễ thương : người yêu tinh thần.Ko có 1 thứ gì gọi là vật chất mà toàn là món ăn tinh thần, những lời chúc, những tâm sự,những lời khuyên, những chia sẻ,... Mình thấy rất hay đấy chứ.

B

bonjour

leejunki18 said:
Tuy mọi người ko nói ra nhưng àm tớ biết...Ngốc qáu chứ còn gì.........cứ phức tạp hóa mọi chuyện ra làm gì...
Thank ấy nhé (cũng ở trên 4rm nhưng Lee ko muốn nói ra )...vì đã giúp tớ hiểu rõ vấn đề...Bạn bè ngay quanh ta chứ ở đâu.cho dù là thế giới ảo...
Ngốc quá..........kiếm BFF trên mạng...........có ai ngốc như Lee hok............?
đúng là ĐẠI NGỐC ấy
Lee có bít là Bon + Nob cũng :x nhau qua hocmai không
Bon ở HP còn Nob ở HN ~~~102km , chưa một lần gặp mặt nhưng mờ vẫn cứ :-" ;;) ;))
thôi Lee lo gì chứ
chỉ cần 2 ng` chân thật là ổn
còn nếu (nếu thôi nhá) không có kết thúc tốt đẹp thì cũng đừng quá buồn ;)

L

leejunki18

bonjour said:
leejunki18 said:
đúng là ĐẠI NGỐC ấy
Lee có bít là Bon + Nob cũng :x nhau qua hocmai không
Bon ở HP còn Nob ở HN ~~~102km , chưa một lần gặp mặt nhưng mờ vẫn cứ :-" ;;) ;))
thôi Lee lo gì chứ
chỉ cần 2 ng` chân thật là ổn
còn nếu (nếu thôi nhá) không có kết thúc tốt đẹp thì cũng đừng quá buồn ;)

mọi người cứ hỉu nhầm hoài nhỉ.........hjx hjx hjx...........Leemuns tìm 1 đứa bạn tốt trên mạng onl nhưng mà...hem cóa(hay chưa coá...)...1 tình bạn đẹp đâu dễ,đúng hok........ko cần quá quan trọng,chỉ cần yêu thương,những trái tim sẽ đập nhịp đồng điệu....
Mà BFF í mà.............Best Friend Forever............đó thui.......
Dù sao cũng thank mọi người khi cho là Lee hoki ngốc......^^...hì..........***iu mọi người nhìu***

L

lethithuyloan

Nếu muốn tìm bạn thân mà ngốc thì tớ còn ngốc hơn Lee nữa,cho dù là trên mạng
tụi mình thành lập một hội ngốc
:D :D :D :D

L

leejunki18

hjx hjx hjx...........may........nói thiệt..........cái này hem phải Lee lập..........trong líc ức chế........trót kế hết cho cô em quái quỷ............hjx hjx hjx.........thế là hok phải em ngốc mà là em em ngốc.........

L

longriver

^^! rắc rối nhể .. thế tóm lại nà em của Lee Ngốc chứ không phải lee ngốc à ^^! Ngốc mới nhìn cuộc sống này bằng con mắt tự ti và bi quan... Long đã từng 1 thời gian như thế... ^^! nhìn cái gì cũng bi quan lắm ... ^^!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom