Lấy giấy báo thi đại học

B

banhuyentrang123

nếu gửi địa chỉ ở nhà thì người ta cho về nhà còn lại là cho về trường hết bạn ahj hihihihihihihihiihi

X

xuantungaut2t

năm trước em viết gửi về nhà nhưng mà các bác biết không
lên trường mà lấy
chờ có kết quả tốt nghiệp hẵn lên
vì lấy cả cái giấy chứng nhận tốt nghiệp luôn thể
nói chung giữa tháng 6 thì đi lấy

C

chuthanhtiep

mấy bác ơi năm nay em thi lại ở trường cấp 3 họ trả bằng tốt nghiệp chưa nhỉ
Giấy báo thi thì phải lên trường cấp 3 lấy, còn thí sinh tự do thì họ gửi về nhà
mấy bác có giấy báo thi chưa? có bác nào thi Đại Học Nông Nghiệp Hà Nội không nhỉ????

X

xuantungaut2t

mấy bác ơi năm nay em thi lại ở trường cấp 3 họ trả bằng tốt nghiệp chưa nhỉ
Giấy báo thi thì phải lên trường cấp 3 lấy, còn thí sinh tự do thì họ gửi về nhà
mấy bác có giấy báo thi chưa? có bác nào thi Đại Học Nông Nghiệp Hà Nội không nhỉ????

oái
chú còn chưa đi lấy = tốt nghiệp à
chỗ mình được lấy từ cuối năm cơ là đối với bọn đỗ lần 1 và tháng 2 đối với bọn đỗ lần 2
Oái sao chỗ mình thì cô thu hồ sơ bảo là em là tự do cũng phải lên trường lấy
nghe nói là đầu tuần tháng 6 lấy nhưng mà để giữa tháng mới được lấy do trả cả giấy chứng nhận tốt nghiệp cho mấy bạn 12 thi tốt nghiệp
sao chỗ mình lạ nhỉ

C

chuthanhtiep

Bác xuantungaut2t thi trường nào năm ngoái bác xòe à? Đang học ở đâu đấy tui ở Hà Nội, năm nay bác thi trường nào???

P

phuong1289

mình đăng kí trường thăng long và phương đông (vì phuơng đông ko tô chức thi nên nộp 2 hồ sơ ở trường thăng long ) mình nhận được 2 giấy báo thi 2 số báo danh ở cùng 1 phòng thi .Vậy mình chỉ được chọn 1 trường để thi thôi sao. Mình tuởng là vì thi nhờ nên mình chỉ nhận dược 1 số báo danh thôi chứ điểm thi vẫn xét 2 trường .VẬY thế nào là đúng các bạn trả lời giúp mình với cảm ơn....

T

thanh_truong

mình đăng kí trường thăng long và phương đông (vì phuơng đông ko tô chức thi nên nộp 2 hồ sơ ở trường thăng long ) mình nhận được 2 giấy báo thi 2 số báo danh ở cùng 1 phòng thi .Vậy mình chỉ được chọn 1 trường để thi thôi sao. Mình tuởng là vì thi nhờ nên mình chỉ nhận dược 1 số báo danh thôi chứ điểm thi vẫn xét 2 trường .VẬY thế nào là đúng các bạn trả lời giúp mình với cảm ơn....

Nhà trường ko làm sai đâu .
Nhà trường sẽ cắn cứ vào hồ sơ dự thi để gởi giấy báo thi ĐH CĐ
tức là em nộp mấy bộ hồ sơ thì sẽ nhận được số tờ giấy báo dự thi tương ứng .

Đúng là em chỉ được chọn 1 trong 2 trường để thi .
Và nếu em chọn trường nào rồi thì cả 3 môn phải ngồi đúng theo số BD của trường đó . (ko được môn này dùng số báo danh này , môn kia dùng sbd kia) .

Bộ giáo dục quy định rõ , mỗi đợt thi thí sinh chỉ được thi 1 trường thui . và chỉ có 1 nguyện vọng vào 1 ngành học , gọi là nguyện vọng 1

H

harryharry_09

đến giờ này mình vẫn chưa nhận dược giấy báo dự thi
có sự nhầm lẫn gì đây ****************************

W

weaselmaycry

đến bây giờ mà chưa nhận được giấy báo thi là chuyện bt
mai có điểm Tn ròi, qua trường luôn thể :)>-

Top Bottom