Lập nhóm lí 11

Status
Không mở trả lời sau này.
B

boyhettien_23

mhóm hc lý này có hoạt đong nữ ko các pạn
cho mình nik ò bạn chủ nhóm đi
làm sao dể liên lạc và cùng hc
cho mình tham gia vs

nik mình: boyhettien_23

T

traimuopdang_268

Cho tớ đăng ký nha

;)..Tớ học kém lý quá trời luôn
Ten : Nguyen Thi TRang
Y!M: hoathuytinh_042_9x
Sinh năm : 93(100% ko sai và tất nhiên là học 11) hjhj..ko học trc các bạn đâu:D
Mong rằng có thể năng cao trình độ môn lý và có thể làm quen vôi nhièu người
CÙNG CỐ GĂNG CÙNG THÀNH CÔNG!!1

P

phankhanhduy.hihihi

(*). mình cũng tham gia với nhan. có tên rùi khỏi cần khai báo chi cho mệt. và tất nhiên cũng sinh năm 1993...

mà cái này hoạt động thế nào zay??? sao không thấy gì thú vị hết zay???. ai lập ra mà sao không có diều khoản hay quy định nào để người tham gia con biết để thực hiện cho. bộ lập ra để chơi à....

M

messitorres9

Tớ quyết định mớ lại topic này mong các mem ủng hộ hết mình.
Các mem cố tung bài và làm bài nhá:D

M

making123

mình thấy ,, topic nay tot ,, cho mình tham gia với
nick cua mình la tranducuongrobinson ,,,,mình mong muon dc học tốt,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

M

messitorres9

Uhm, vậy là ý tưởng mở lại topic của mình là đúng, các bạn hãy đưa ra những ý kiến về vật lý của mình đi nhá;)

M

messitorres9

Có 1 bài thế này về cảm ứng điện từ các bạn tham khảo nha
Hia dây dẫn thẳng song song dài vô hạn đặt cách nhau d=14cm trong ko khí. Dòng điện chạy trong 2 dây là I1=I2=1,25A. Xác định vecto cảm ứng từ tại M cách mỗi dây r=25cm trong trường hợp 2 dòng điện :
a) Cùng chiều.
b) Ngược chiều.

H

hocmai.vatli

Trả lời em.

Có 1 bài thế này về cảm ứng điện từ các bạn tham khảo nha
Hia dây dẫn thẳng song song dài vô hạn đặt cách nhau d=14cm trong ko khí. Dòng điện chạy trong 2 dây là I1=I2=1,25A. Xác định vecto cảm ứng từ tại M cách mỗi dây r=25cm trong trường hợp 2 dòng điện :
a) Cùng chiều.
b) Ngược chiều.

picture.php

picture.php

Rắc rối của bài này theo tớ là chỗ các cảm ứng từ ko nối tiếp chiều 2 điểm mà phải vuông góc:)

Last edited by a moderator:
T

traimuopdang_268

Cho Tó đăng ký với

Tên giả::D Nguyễn Thi Trang
Y!M: hoathuytinh_042_9x
Lý do tham dự: học hỏi,,,kém lý quá mà..mong mọi người chỉ bảo..độ này sắp tết lại càng lười hơn..hjhj...lý do thứ hai để quen với nhiều người ở khắp nơi...;)

M

messitorres9

Các mem vào đăng kí nhanh chóng post bài tập lên để mọi người cùng tham khảo nha:)
Ai post bài sẽ đc mình thanks:D

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom