Lập Nhóm Học luyện thi đại học môn Toán-Lý-Hóa

L

lamtoandat

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tình hình là em mới học lớp 11 thôi nhưng muốn luyện thi sớm hơn các bạn khác một năm ( thực ra là từ năm lớp 10 cơ nhưng lên tới lớp 11 thấy có một số phần không được ổn nên em đang tìm kiếm các bạn, các anh, các chị lập thành một nhóm để bổ xung kiến thức lẫn nhau và dễ trao đổi hơn)
Dù sao thì có người để bàn luận vẫn tốt hơn ngồi ôm cuốn sách cả buổi mà chẳng hiểu gì :|
Vậy hi vọng các bạn, các anh, chị cùng tham gia vào nhóm với em

Thời gian học nhóm là khoảng 8h đến 10h tối tất cả các ngày trong tuần :| tùy mọi người xếp lịch vì đây là thời điểm hầu hết mọi người nếu có đi học thêm đều đã về nhà. Các buổi khác trong tuần sẽ sắp xếp sau tùy theo thời gian biểu của mỗi người.

Mọi người muốn tham gia nhóm xin vui lòng gửi lời mời kết bạn đến địa chỉ email:
evanshindichi@yahoo.com.vn
:-SS hi vọng mọi người đọc được thông tin này và có hảo ý muốn giúp đàn em hãy nhắn tin ngay cho em :-SS từng ngày trông ngóng :-SS ai đó ơi xin hãy xuất hiện mau mau.
:eek::eek::eek::eek::eek::eek:

S

seotien11

Chăm học và học giỏi nhỉ bạn, luyện thi trước tận 1 năm, như thế mệt lắm đấy nhé

-------------------------------------------
Play choi game vui mien phi online

Last edited by a moderator:
Top Bottom