lập nhóm cùng luyện thi đh khối A

V

vominhphuong24

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

tạo một nhóm học toán lý hóa ( lớp 12)

nhiệm vụ : hợp tác cùng phát triển
+ Trước tiên là tốt nghiệp
+ Sau là cao đẳng
+ Cao hơn Đai Học
+ Đỉnh cao là đậu thủ khoa
yêu cầu:
+ nhà phải có máy tính có mạng
+ có tai phone để nói chiện wa yahoo
hoạt động :
giải các bài tập toán lý hóa của chủ nhóm hay các thành viên đề ra (đề hoăc bt pải có trên mạng để các thành viên lấy xuống giải )
+chia sẽ những kinh nghiệm học tập pro nhất
+các bạn còn có ý kiến gì xin góp ý và đóng góp thêm
thời gian :
+vì gian biểu ko ai giống ai nên chúng ta cần bàn bạc lại khi tham gia để lấy một thời gian chung để học tập ( một ng vì mọi ng và mọi ng vì 1 ng)
cuối cùng các bạn muôn tham gia cùng (cho vui) xin các bạn ép nick mình vào nè thukhoa_01@yahoo.com mình sẽ lên yahoo vào lúc 2h t7 và 7h cn để xắp xếp

tái bút mình chưa biết tạo phòng yahoo nói chiện nhìu ng ( chỉ biết nói chiện bằng 1 ng ) bạn nào biết chỉ mình với !!!!:D:D:D:D

E

emphuongiu

ý kiến của bạn hay lắm...mà bạn dự định lập nhóm bao nhiêu người vậy...mình thấy topic bên kia thảo luân rất hay....nên mình cũng muốn học....

G

ghost_007

ukm mình cũng nghĩ vậy
cần lập nhóm để năng cao trình độ

Last edited by a moderator:
T

thanhhong222

uh` cũng hay. cho xin tgian hoạt động để khi nào rảnh lên chơi với mấy bạn.

R

rihanna_vy

mình cũng muốn học nhóm, mình đang rất cần luyện để nâng cao trình độ, khi nào thế ????

N

nguyenthanh1993

chô mình tham gia với nhá mình là thành nik yahoo:loveyou30193 mình học tương đối chắc 3 môn toán lý hóa nên vào nhóm để trao dồi kiến thức

Top Bottom