Làm thế nào để xem được bài giảng trên Hocmai.vn?

K

kang_shin_woo

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em mới đăng kí ở hocmai.vn nên chưa biết làm sao để có thể xem được bài giảng của các thầy cô ở dây.em đã chọn xem bài giảng văn mà vẫn ko xem được là sao ạ? mong các anh chị và các bạn giúp đỡ. em xin cảm ơn a!:khi (15)::khi (15)::khi (15):

T

truonghan_h

em mới đăng kí ở hocmai.vn nên chưa biết làm sao để có thể xem được bài giảng của các thầy cô ở dây.em đã chọn xem bài giảng văn mà vẫn ko xem được là sao ạ? mong các anh chị và các bạn giúp đỡ. em xin cảm ơn a!:khi (15)::khi (15)::khi (15):

Sau khi em đã đăng kí thành công là thành viên của Hocmai.vn, để có thể xem được các bài giảng (trừ bài có ghi miễn phí) thì em phải nạp tiền vào tài khoản đó.
Tham khảo các mức học phí TẠI ĐÂY.
Vậy em cần phải đăng kí học và nạp đủ số tiền theo qui định thì mới có thể xem được bài giảng.
Tham khảo hướng dẫn sử dụng Ở ĐÂY.​

V

vboyzii

Anh SM ơi sao em không xem được bài giảng vậy :(.Em ngồi cả tiếng đồng hồ mà bài giảng vẫn trắng xoá hà :-S

T

tieulongnu15

có một số bài giảng thì thường chỉ có lý thuyết và bài tập thôi bạn ah còn nếu xem bài khác mà vẫn không xem được thì bạn hãy xem lại máy mình đã cài flash phiên bản mới nhất chưa ha

Top Bottom