làm thế nào để tốt cho cả 2............?

S

snowflower1995

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mọi người ơi giúp tui vs nha............
trong ty, khi mà 1 trong 2 cảm thấy giữa 2 người có khoảng cách, và cũng ko bít người kia có cảm thấy thế ko............va người đó mún kết thúc nhưg lại ko mún làm tổn thương đến đối phương....................(người đó còn phân vân ko bít rằng còn iu người kia ko nữa).............zay thi làm thế nao để kết thúc một cách nhẹ nhàng nhất.......................:(:confused:...................****************************?

S

snowflower1995

nói thẳng thì sợ phải đối mặt vs sự thật..........................sự thật bjo cũng phũ phàng.................dù sao cũng cam ơn bạn đã cho tui 1 lời khuyên..............để tui thử xem sao............................

S

sunflower10c1

mọi người ơi giúp tui vs nha............
trong ty, khi mà 1 trong 2 cảm thấy giữa 2 người có khoảng cách, và cũng ko bít người kia có cảm thấy thế ko............va người đó mún kết thúc nhưg lại ko mún làm tổn thương đến đối phương....................(người đó còn phân vân ko bít rằng còn iu người kia ko nữa).............zay thi làm thế nao để kết thúc một cách nhẹ nhàng nhất.......................:(:confused:...................****************************?

khi có k/c...............time la liêu thuốc tôt nhất......................:(

O

o0trangnhung_cunyeu0o

hãy nên nhìn lại xem đoạn đường hai bạn đã đi các bạn đã bỏ lỡ điều j` khi nhìn thấy
hãy chân trọng lấy cái thứ tình cảm quý giá mà thiêng liêng ấy
đừng để một phút nghĩ rằng có khoảng cách để rồi bỏ giở một tình cảm đẹp hãy suy nghĩ thật kí bạn nhé

S

snowflower1995

uk.............cảm ơn bạn na...........thật sự tui cũng ko rõ là tui còn iu ban ấy ko nữa.................

H

hip.chickenz

- Nếu như cậu cảm thấy có khoảng cách nhưg lại k biết đã hết t/c hay chưa, thì tớ nghĩ tốt nhất cậu nên để cho cả 2 một khoảng lặng, xem khoảng cách ấy có thật sự hiện hữu hay k, và tc dành cho nhau có đủ để vượt qua khoảng cách ấy hay k đã !
- Đừng vội chia tay khi chính bản thân mình còn mơ hồ...
- Sẽ hối hận đấy !
- Suy nghĩ kĩ, bạn nhé !

D

doigiaythuytinh

Khi đã muốn kết thúc, tức là bạn đã bắt đầu hoài nghi về tình cảm của mình

Cứ để thời gian quyết định mọi việc :)

Nhớ những năm cấp 1, viết văn chỉ mỗi một câu (trong sách tham khảo:)) ): "Thời gian quả là thước đo chính xác nhất của tình cảm con người" :-"

C

cobedethuong13

uhm..................mấy chị nói đúng á!
chị thảo oy!...hãy để thời gian quyết định chị nhá...................!!!
đừng nên vội vàng mà sao này fải nói chữ................"nếu như"
................chúc chị sẽ có dc phương án tốt nhất

S

snowflower1995

cảm ơn mọi người nhìu nha....................lời khuyên của mọi người giúp tui rất nhìu đó.............tui sẽ nghĩ kĩ lại tất cả mọi chuyện.................và để thời gian đưa ra cách jair quyết tốt nhất...................................

Top Bottom