Làm sao để học giỏi vécto

T

theladoi852

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

mấy anh ơi !!!! mấy anh chỉ em cách học giỏi vecto được không?
chứ môn này em kém lắm!
kiểm tra 1 tiết zừa ồi em bị điểm liệt=((=((=((=((=((=((=((
em đang cố gắng nhưng chẳng bít làm thế nào..:confused::confused::confused::confused:
xin mấy anh chỉ dùm em@-)@-)@-)@-)@-)
em cám ơn mấy anh nhìu:):):):)
b-(b-(b-(b-(b-(

N

nhockthongay_girlkute

học thuộc các công thức , vận dụng 1 cách linh hoạt để lam` bài tập là xong ma` cậu ^^

M

mummumkeo

nói nghe nak: khó hay dể chủ yếu là thầy cô giảng dạy cho mink có đi sâu vào đề hay,có dể hju hem nuk. nếu thầy cô giảng dạy đúng nhu cầu trên thì => suy nghĩ lại xem trong tiết học đó bạn có bj cảm xúc 'xấu' chi phối k nữa, như " chán học, k tập trung,bùôn,stress,..."nếu mắc phải hãy vật lộn với nó bằng tư duy của 9 mình"tự bảo rằng mày đi chek đi cái cảm xúc chết tiệt tại sao mày dám quậy phá tao ngay lúc thập tử nhất nhất sinh này hả mẩy đi mà quậy caci1 thàng cà chớn phía trên tao kìa, tao rét nó lắm mày bjt hok ..." hãy đánh nó văng ra khỏi đầu bạn"nó sẽ làm cho bạn cảm thấy buồn cười, sả stress và tập trung vào bài học tốt hơn nhưng nhớ đừng đi sâu wa nha.
thật ra cảm xúc "tốt" rất quan trọng nếu như tiết đó gây hứng thú cho bạn"ấn tượng tốt" bạn sẽ rất dể học công thức và áp dụng vào BT, 1 cách dể dàng
bạn có thể ngồi trước sách giải ngj~ cứu sẽ mò ra "cách này nhớ bài tốt lém đó zì mình tự mò ra cách giải mà
kaka

Top Bottom