Làm sao để biết mình được xét giải

T

thanhhai12a2

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hjx
sáng nay vào chỗ danh sách xét giải mới thấy mình được xét giải môn lí tuần trước, thế là lỡ mất rồi, chán quá :((
mà sao thấy ban tổ chức bảo sẽ thông báo cho thí sinh nào đủ điều kiện xét giải cơ mà, thế này thì chán quá X(
huhuhuhuhhu

H

hocmai.trogiup

thanhhai12a2 said:
hjx
sáng nay vào chỗ danh sách xét giải mới thấy mình được xét giải môn lí tuần trước, thế là lỡ mất rồi, chán quá :((
mà sao thấy ban tổ chức bảo sẽ thông báo cho thí sinh nào đủ điều kiện xét giải cơ mà, thế này thì chán quá X(
huhuhuhuhhu

Chào em,
Sau mỗi tuần thi danh sách các thí sinh có mặt trong danh sách xét giải đều được thông báo tới học sinh bằng các hình thức công bố trên các phương tiện truyển thông cụ thể trên trang chủ Hocmai.vn và diễn đàn của Hocmai.vn.

"* Học sinh có đủ điều kiện xét giải sẽ được Trường học Thời đại Số Hocmai.vn thông báo trên kênh thông tin chính thức của Ban tổ chức và số điện thoại đã đăng ký trước 11h thứ Hai hàng tuần. (Tuy nhiên trong mục thông tin cá nhân của em không để lại những thông tin chính xác và cần thiết cho BTC)
* Danh sách trúng giải sẽ được đăng tải trên trang chủ và trên diễn đàn của Hocmai.vn."
Là người tham gia thi thường xuyên như em chắc chắn em phải biết những điều này. Như các bạn khác đều cập nhật thông tin về xét giải rất nhanh chóng.
Tuy nhiên BTC không nhận đựoc phản hồi nào từ em, em không nên nói rằng BTC không thông báo cho thí sinh như ở trên. Vì vậy em chú ý lần sau vi hiện nay thời hạn đăng kí danh sách xét giải đã hết rồi. Chúc em may mắn lần sau.

T

thanhhai12a2

hjx em thấy rùi
cái số ĐT của em bị sai ( em gõ 0373675003) nhưng mà nó lại thành ra 37037367
hjx
:(

T

thanhhai12a2

làm cho vui thui
với lại sắp thi tốt nghiệp rùi, cũng phải học chứ lỡ trượt thì sao :D

Top Bottom