lam quen...

M

maruko_b1st

hiiiiiiiiiii!
Tớ là mem hơi mới, rất vui đc làm wen. Nhưng mà tớ bảo này, cái tên arxenlupin kia hok fai là mới đâu, hắn là con cáo già đấy. Cẩn thận hok mà bj lừa nhá!!!!!!!!!

A

arxenlupin

maruko_b1st said:
hiiiiiiiiiii!
Tớ là mem hơi mới, rất vui đc làm wen. Nhưng mà tớ bảo này, cái tên arxenlupin kia hok fai là mới đâu, hắn là con cáo già đấy. Cẩn thận hok mà bj lừa nhá!!!!!!!!!
bạn đừng nghe lời của các mem khác, họ lừa bạn đấy maruko_b1st à
bạn miucondangyeu đừng nghe lời mấy bạn nèy nhé
mình thật thà lắm
rất vui được làm quen
bạn giới thiệu về mình đi miucon

M

maruko_b1st

Tớ nghĩ là bạn arexlupin nên đổi nikname thành arexlupin_thần_điêu_Nghệ_An đi ^^. Tớ nói thật đấy

M

maruko_b1st

miucondangyeu 16 tuổi vậy là kém tuổi rồi---> gọi đại ca Maruko ná

T

trinhtan

maruko_b1st said:
Tớ nghĩ là bạn arexlupin nên đổi nikname thành arexlupin_thần_điêu_Nghệ_An đi ^^. Tớ nói thật đấy
ok ông nì xạo ghê nhỉ!!! chi mà mem mới viết nhiều thế. nhưng mà đáng biểu dương lắm đó. hì :D :D :D
mà sao bạn viết dc nhiều bài thế? bài nào cũng sâu sắc nữa chứ => có bí quyết gì không?
:D :D :D :D

M

maruko_b1st

thé này mà cũng gọi là mất đoàn kết ah`??????
Chả lẽ cứ phải khen nhau nịnh nhau mới là đoàn kết ah`????? Bạn thuộc hội những người hem bít đùa ah`?????? :b

T

trinhtan

Tôi cũng muốn làm quen lắm hì hì mới nè trong lí lịch của tôi có ghi đó:
Tên Trinh_Tan
Sinh ngày 24/11/1991
Quê Nam Định.
Thích màu xanh lá cây, yêu hòa bình và ghét sự giả dối. Rất vui được làm quen với các bạn, đặc biệt là các mem cùng sở thích.
:) :) :)

1

153

maruko_b1st said:
thé này mà cũng gọi là mất đoàn kết ah`??????
Chả lẽ cứ phải khen nhau nịnh nhau mới là đoàn kết ah`????? Bạn thuộc hội những người hem bít đùa ah`?????? :b

bạn chưua học thế nào là đoàn kết hả ???
hay sao mà phải hỏi ???
chẳng nhẽ cứ phải bới nhau trên này ah???

D

d3stjny

trinhtan said:
Tôi cũng muốn làm quen lắm hì hì mới nè trong lí lịch của tôi có ghi đó:
Tên Trinh_Tan
Sinh ngày 24/11/1991
Quê Nam Định.
Thích màu xanh lá cây, yêu hòa bình và ghét sự giả dối. Rất vui được làm quen với các bạn, đặc biệt là các mem cùng sở thích.
:) :) :)

mình làm quen cái nhỉ :) :)

S

shinichi5692

rất vui làm wen với các mem mới nha! mình cũng là New MEM à gja nhập cách đây vài ngày. hjhj

S

shinichi5692

sao em thấy anh arxen và chj maruko luôn đối đich thế nhỉ? đj đâu chj maruko cũng gọi arxen là cáo ja`. hjc hjc mà em thấy anh arxen cáo ja` thật bí thư roy` mà vẫn nói là mem mới hjc hjc. nghi lém ^^!:D:p

Top Bottom