làm gì khi người yêu đưa vô hotel

Status
Không mở trả lời sau này.
Q

qanh1989

ốcc chứ
vào đó đièu hoà mát mẻ,ko ai nhòm ngó,tâm sự thoải mái
nếu bạn yêu và tin anh ấy thì ko sao đâu
nếu anh ấy muốn thì đâu thiếu gì cơ hội,chắc gì bạn đã thoát được

T

thefool

ducanhjaa said:
ngươi yêu mình đưa vô khách sạn
lần đầu anh ý ko lam gì
vậy lần sau khi anh ấy đưa vô khách sạn mình có nên đồng ý ko?
Lần đầu đấy vào khách sạn mục đích gì,không làm gì thì ngồi như tượng à.Cẩn thận nhé.

T

thefool

Hic,ông này là minh chứng đây này.Mấy pé cẩn thận nhé.hi
Yêu nhau thì phải tin,nhưng yêu đang ở giai đoạn nào,chẳng nhẽ nhảy một cái từ quen nhau đến yêu nhau thắm thiết hiểu nhau hoàn toàn luôn à.Phải tìm hiểu theo thời gian.

Q

qanh1989

cái đó là tuỳ người thui, nói chung là tui cứ làm những gì tui muốn,ai tin thì tin
ko tin thì thui,tui chẳng cần,ko có em thì anh vẫn sống(dù có đau bùn)

B

babybye

tin tưởng người mình yêu là 1 điều quan trọng trrong tình yêu nếu ko tin tưởng thì đừng yêu à

L

lemahu

hic lại vẫn chủ đề nè hết XXX lại zô khách sạn
mà ducanh là boy hử
nếu muốn thì có nhiều cơ hội lắm nhưng đối phương không đồng ý thì làm gì được mà bít đâu trời nắng quá đưa vô khách sạn nghỉ cho mát

B

babymouse

đúng vậy, baby đồng ý cách nghĩ của koco. Có nhiều trường hợp, lúc đầu thì người yêu tỏ vẻ cực kì là ...đứng đắn, nhưng khi đã làm cho đối phương tin tưởng thì lộ nguyên hình là con yêu...Lần đầu, người yêu của ducanh không làm gì nhưng ai đảm bảo là lần sau không có chuyện gì. Mình không có ý chê bai người yêu của ducanh nhưng đó là cách tốt nhất để phòng trừ chuyện ngoài ý muốn

L

lemahu

hic sao lại cứ nghĩ con trai xấu thế nhỉ
bít đâu được mấy pà chằn lại còn chủ động hơn thì sao

Q

qanh1989

ý kiến hay đó
ai bit thế nào mà nói, tóm lại ko tin nhau thì thui,ko thể tip tục được

T

thuytrang07

qanh1989 said:
ốcc chứ
vào đó đièu hoà mát mẻ,ko ai nhòm ngó,tâm sự thoải mái
nếu bạn yêu và tin anh ấy thì ko sao đâu
nếu anh ấy muốn thì đâu thiếu gì cơ hội,chắc gì bạn đã thoát được
Thíu gì nơi mát mẻ,điều hòa,không ai nhòm ngóa.Sao lại phải vào khách sạn,đen túi.Nó dụ mình lần đầu không làm gì,có khi lần 2 3 cũng không,làm mình không đề phong nữa thì lần sau chít đó.Anh trai tớ chỉ bao nhìu cái này rồi.Đừng tin mù quáng.

P

phamvanthuy

èo sợ thía,hay nên mở 1 lớp tập huấn nghiệp vụ đi,huấn luyện cho chị em cách để đỡ đòn đó.chứ kể ra yêu nhau mà ko tin nhau là cả vẫn đề đó

L

lemahu

nhìn bà văn trong ảnh nè sao thấy giống bạn tui quá
thiệt đó
mà con gái cứ đề phòng đi nói thật nếu muốn thì có đề phòng ở trên kia kia
nhưng tôn trọng nhau là chính tui cũng không làm muốn làm chuyện nè trước khi.........nhưng nếu cả 2 cùng muốn thì vô đâu chả được cần gì hotel

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom