lại 1 bài thách thức sever nè :D

Q

quangz121

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho hình vẽ dưới đây

các bác hãy tình cho E 1 chỉ dẫn mà dù có bắt đầu từ đỉnh nào đi nữa chúng ta vẫn có thể đi tới được đỉnh vàng của bức hình trên

Q

quangz121

hok phải thế . mà là tìm ra 1 quy tắc mà dù ở bất kỳ đỉnh nào chúng ta vẫn có thề đi đến đỉnh vàng

Q

quangz121

hix nói như vậy thì nói làm j` . ở đây mình vẽ mũi tên ra để cho các bạn dễ giải . THực chất là hok cóa mũi tên đâu . VD là như thế này . bạn bị lạc ở 1 đầu nào trên hình . bạn cứ đi theo quy tắc này là sẽ đên được nhà NY bạn ( Ở điểm vàng đóa)

Q

quangz121

đâu cóa . nếu bạn bảo là xong thì tìm ra quy tắc đi . nên nhớ là hok cóa mũi tên

C

codai2810

ẹck hẽm hỉu nữa ròi, nếu vậy sẽ có rât nhìu cách...
ko bjk mình hiểu đúng hay sai đề nữa :(

L

longtony

Lời chỉ dẫn là cứ gặp màu đỏ thì thẳng tiến.
Tại mỗi điểm màu trắng (Gọi là A), đều được nối với 4 đường (trong đó: 2 đường đi tới điểm A đó, và 2 đường từ điểm A đó tới chỗ khác). Trong 2 đường tử điểm A đó đến chỗ khác, thì chọn màu đỏ mà đi.
Đúng chưa thía

Q

quangz121

cũng cóa thể cho là đúng nhưng mà nóa chưa được hay bởi vì làm như của bạn có thể lâu . bạn còn cách nào # hok

A

amaranth

Mũi tên để làm gì, nếu không có mũi tên thì tôi có quyền đi chiều nào cũng được à?

C

comet102

quangz121 said:
uk` . Ong thích đi kiểu nào cũng được
Thích đi kiểu nào cũng được thì đi kiểu nào chả đến được đỉnh màu vàng
hix hix

Nếu có phân biệt mũi tên và màu sắc đường đi thì đi theo đường màu đỏ là hợp lí và đúng nhất roài

Top Bottom