LÁ THư Tình Bất Hủ!

• Thread starter teen_girl_yeu_thietke_thoitrang
  • Ngày gửi
  • Replies 4
  • Views 765
T

teen_girl_yeu_thietke_thoitrang

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Gởi nàng lớp phó!

Tôi chỉ có một tình yêu duy nhất

Trao cho em cùng với một bức thư

Em không nhận và tình tôi đã mất

Tình cho đi không lấy lại bao giờ...

Từ lâu, hình bóng của em đã hằn sâu vào tâm trí anh, từng hồng cầu của anh mang hình bóng em, mỗi "lit" máu đổ dồn về tim lại làm cho anh thổn thức nhớ mong em. Anh nhớ má lúm đồng tiền "hai ngàn đồng" dễ thương, nhớ "những" chiếc răng khểnh độc đáo của em (đâu phải ai cũng có được 16 chiếc răng khểnh như em!). Mỗi lần nhìn thấy em là trái tim anh như muốn "xé tan lồng ngực để nhảy vào nước sôi"! Vì sao? VÌ mái tóc em đẹp hơn cả làn mây lụa là bắt ngang bầu trời thu, đôi mắt em lấp lánh như ôm trọn cả thiên hà vào trong đáy mắt , và đặc biệt là ........................ cái mụt ruồi đáng yêu như "con ve sầu" làm chị Nở cũng phải ghanh tị.
Ăn, anh nhớ em. Ngủ, anh nhớ em. Nhiều đêm anh "hoảng hồn" tỉnh giấc, mồ hôi lã chã tuôn rơi, không kiềm được niềm xúc động nước mắt anh trào tuôn như suối ngàn. Anh thao thức, trằn trọc cả đêm không ngủ được vỉ em, hình bóng em lại hiện về trong tâm trí anh, không ghìm được nữa, anh quyết định đi ................................chép phạt vì anh nhận ra một điều qquan trọng rằng anh chưa nộp 200 lần chép phạt môn Văn cho em. @-)
Trải qua bao thử thách cuối cùng anh nhận ra rằng anh không thể nào sống thiếu em và em là người quan trọng trong cuộc đời anh. EM ƠI! ANH IU EM nhiều như mặt trăng iu mặt trời, như bò iu cỏ, như chó iu mèo. EM có ĐỒNG Ý LÀM BẠN GÁI CỦA ANH KHÔNG?
KÍ Tên:
CKTT

( hehe! mình là mem mới, chỉ mới zô box này lần đầu, có điều gì thiếu sót mong bà con lượng thứ! Mình ziết bài này "chơi" cho pà kon đọc đỡ buồn!^.=!)

C

chuot_chjt

4 chữ các CKTT là anh thích nhất,cái đó đại diện cho toàn huyện mình mà em
bức thư này gửi cho em hả:))

T

teen_girl_yeu_thietke_thoitrang

CHưa! Nhưng cũng sắp "bị" gửi rồi! Tại zì e kiểm tra chép phạt của bọn nó ghê quá mà!^^!

C

chuot_chjt

ác tè
thèn nào mà vĂn chương ghê thế nhỉ
kiểu này nay mai nó thi khối C hay D mất

Top Bottom