Nhật ký くんの日記

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

11/10/2020
Mệt! Mệt thật sự chủ nhật gì mà đc nghỉ luôn học thông ngày T^T sao lớp 9 khổ tke ko bt nx:>(:>(
Đã mệt thì chớ giời lại còn bị trấn mất cái lắc tay chứ! Tức ghê luôn ý!:rongcon4:rongcon4
Trang đầu nhật kí đã than tùm lum tùm la rồi thế này chắc than dài dài quá:rongcon17:rongcon17

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
13/10/2020
Nay biết đc 1 bí mật lớn của con bạn thân vui ghê luôn á
Bực mình ở chỗ có thk cùng bàn tận tâm ghê luôn giơ tay xin làm nhóm trưởng xong ko có tý trách nhiệm nào luôn mai thuyết trình rồi mà h vẫn ung dung như ko rồi trách nhiệm đổ tất lên đầu mk là sao??? Thấy mà bực mk á kêu lm nhóm cx ko kêu tự mk lm ko lm mà bắt mk lm là thế nào nhở??? T thấy mà tao tức á (¬_¬#)

• Like
Reactions: ~ Su Nấm ~

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
Ngày 22/10/2020
Nốt hnay thôi mai đến sn mk rồi mà ko vui đc bị ăn ngay con 1 anh vì mang nhầm vở đã mệt thì chớ ra chs oy gục xuống bàn nằm thì cả lớp ra chs cô thì ko ns j mà ns mk oy ghi vô sổ đầu bài vì tội ngồi gục xuống bàn oy bị trừ 30 điểm đã thế lại còn nộp phạt 20k ăn 5 cái thước kẻ vô tay mà sưng tím luôn ngày gì đâu mà đen vậy trời bộ bước chân trái ra cổng hay gì ko bt nx mệt mỏi ghê luôn ấy!!!
:Tuzki1:Tuzki1:Tuzki1

• Like
Reactions: Thảo Nguyễn ^ ^

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
26/10/2020
Đc 1 chuyến lên phòng hiệu phó vì tội hóng các bạn đánh nhau xong ăn nguyên cái bản kiểm điểm mà chả hiểu lý do gì h bt viết lỗi j giờ nhìn thấy bạn đánh nhau ko vào can hay là ở lại ngồi hóng xm các bạn đánh nhau đây???
Thật sự là hỏi chấm ghê luôn ý đã thế mà sao phụ huynh nhà ngta nhảm vậy con bị ăn 1 vả mà vt đơn kiện lên xã luôn?! Để lần sau cháu đi gặp con chú đi qua mà ngườm cháu là cháu kiện lên tận huyện luôn nhé chú vì tội lườm cháu đc ko chú?? Cuộc đời này hài ghê ¯\_(ツ)_/¯

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
Hình như là mk để cái nhật kí mốc meo rồi hay sao ý nhỉ
16/11/2020
Một ngày trời mưa cuộc đời mk đc yên bình rất thong thả cho đến khi hết tiết 3
Tự nhiên ở đâu có 1 cái tin đồn luyên thuyên là mk cr cái thk cùng bàn!?? Cuộc đời này hài ghê luôn. Đã gán ghép ba cái tào lao rồi mà h lại còn bắt đầu ns mk đi cướp ny và cbi đánh ghen vs lớp trưởng!? Chắc t vui á!
H ra về thì đc mấy idol lớp bảy xuyên tạc rằng mk xuống chỉ mặt mấy idol dọa đánh!? Ủa tui quen mấy người hay tui lmj đến mấy người ơ mà xuyên tạc ba cái tào lao j k bt
Nếu mà k phải chân tui què là chắc tui đá cho từng đứa xuyên tạc tào lao như thế về tui cả răng cả lợi lẫn lộn mất!

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
28/11/2020
1 ngày k bt dùng từ gì để diễn tả luôn đen k tả nổi! Sáng đi học thì dậy muộn đã thế chạy ra khỏi ngõ thì tý nx bị cán xe xong đến trường thì chạy thục mạng khắp cái trường chỉ để trốn sao đỏ, bước đc vô lớp thì ăn nguyên 3 cái thước sưng húp tay vì đi học muộn (╥﹏╥). Đã thế lại còn ăn nguyên viên phấn mà k bt mk đã lmj cô rồi cô kêu xl em cô ném nhầm
T tức á!!! Mắc mớ chi cô ném em sưng đầu lại còn lm ngay câu cô ném nhầm?! Chắc em vui á
Rồi sinh hoạt có con tổ trưởng dìm điểm kinh khủng mà tức ý ba má ơi giơ tay phát biểu bài của con có tổng cộng 12 cái mà nó k cộng 1 cái nào đã thế lại ko cộng cái nào lại còn trừ 20 điểm nói chuyện của mk vs 30 điểm ko lm bài tập!
Ủa gig kì z bài tập về nhà ngta lm đàng hoàng thì cả tuần k thèm kiểm tra lại cứ thế trừ luôn cái luật đó ai giao k bt kì lạ vậy????
Rồi ko nhịn đc nó dìm mk suốt 2 tháng tý nx nhảy vô tát nó sấp mặt may mắn thay cho nó là thầy trong lớp ko thì rơi răng. Tức ko chịu đc:mad::mad::mad:

Kun なさきあみくん

Học sinh chăm học
Thành viên
9 Tháng mười 2019
223
882
96
17
Hà Nội
Hocmai Forum
Cuối ngày 19/4/2021
Nhật kí của mình bị bỏ mốc meo hết rồi h ms nhớ ra là mình có nhật kí luôn á!
Hôm nay là 1 câu truyện của ngày của mình. Ko thể ngờ được là bạn cùng tiến trong nhóm lại lm như vậy đối với mình. Bình thường đâu ai lmj nó đâu mà nó lôi mình vào hội bang gì không biết luôn rồi kêu mình đánh nó luôn kìa! Thật là hỏi chấm thực sự luôn mình đâu có đụng chạm gì vào bạn đâu mà gọi người đánh mình. Đã thế lại còn kêu đánh nhau thì cần gì lý do. Hỏi chấm thật sự luôn cái logic gì sao kì vậy cậu?! Năm nay là năm cuối rồi mình cũng ko muốn chửi nhau hay đánh nhau gì nữa hết. Tớ nói thật với cậu luôn rằng là năm nay là năm cuối rồi tớ cũng nhận đc quá nhiều sự thất vọng từ những người bạn xung quanh tớ rồi và trong đó có cậu. Cậu biết vì sao tớ lại chọn cách chs với cậu thay vì những người bạn khác không? Bởi vì giữa tớ vs cậu đã học chung vs nhau 4 năm cấp 2 nó ko đc tính là dài nhưng đó là quãng thời gian đẹp giữa tớ, cậu và tất cả mọi người trong lớp. Tớ từ bỏ tất cả mọi lời nói từ các bạn bên ngoài lớp hay thậm chí cả lời cr tớ nói để chọn cách là muốn gắn bó với các cậu cùng cả lớp 1 khoảng thời gian cuối cùng được học cùng mọi người. Nếu như ko ưa tớ cậu có thể tránh xa tớ ngay từ đầu luôn mà, đâu nhất thiết phải chơi và nói chuyện với tớ như vậy đâu để rồi cậu đưa tớ vào 1 tình hướng mà tớ chưa bao giờ ngờ tới là muốn gọi người lên để đánh tớ. Cậu biết tại sao lần này tớ lựa chọn nói chuyện 1 cách văn minh và muốn giải quyết trong hòa bình không? Đó là bới vì tớ muốn tiếp tục tình bạn này và tớ cũng chán ghét lắm việc đánh nhau hay chửi nhau rồi. Năm nay của chúng mình là năm cuối rồi, tớ muốn giữ tất cả nhưng kỉ niệm đẹp nhất đối với các cậu và đông thòi tớ cũng ko muốn dính vào đánh nhau vì tớ lo cho tương lai của cả 2 đứa sẽ bị tước mất quyền thi vào cấp 3. Vì vậy mong cậu có thể suy nghĩ lại về những hành động này còn nếu như tớ đã lmj có lỗi với cậu thì tớ xin gửi cậu 1 lời xin lỗi chân thành mong cậu có thể làm lành lại với tớ!
Đây là nhật kí của tớ nhưng cũng coi như 1 lời nhắn nhủ đối với cậu. Mong cậu có thể suy nghĩ lại về những hành động hiện tại của cậu. Tớ chân thành xin lỗi!

• Like
Reactions: Thảo Nguyễn ^ ^
Top Bottom