Kjn xấu xí....cũng tìm người iu....

N

nany_kjn

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hế lô..Kjn là Kjn chết mấy anh đẹp zai trên diễn đàn này rùi đấy..........
nhưng mừ
ai cũng có nơi có trốn hết rùi....Còn anh nào chưa có thì pm cho Kjn nàm wen kái nhé....
à,chú thích...Kjn học lớp 11...ko xjnh lắm nhưng mà style phải biết ạ...thử coi

S

soundful

( vuốt nhẹ cái cằm ) ái chà chà ! chưa có ai póc tem bài này Sound ta bóc vậy ! kekekek , a , sr Kjn mình làm quen luôn ha ! kekekeke :;)

H

heocondangyeu

nany_kjn said:
hế lô..Kjn là Kjn chết mấy anh đẹp zai trên diễn đàn này rùi đấy..........
nhưng mừ
ai cũng có nơi có trốn hết rùi....Còn anh nào chưa có thì pm cho Kjn nàm wen kái nhé....
à,chú thích...Kjn học lớp 11...ko xjnh lắm nhưng mà style phải biết ạ...thử coi
cóa tỉu chuẩn rỳ hem
tớ cóa ông anh zai cũng đang tìm bx đấy :D
kin thấy chế nèo ;;) ;;) ;;)

N

nany_kjn

Kjn á...kjn thì thiêu chuẩn hok có gì nhiều nhưng mừ 1 số thì tối thiểu cũng phải có
đừng bắt Kjn ở chế độ đa thế,Kjn naz Kjn chuấ ghét kiểu ấy
hơn Kjn 1 cái đầu,Kjn lớp 11,cao 1.6m thui nhưng mừ hơn ở đây là hơn về ''trình'' chứ ko phải hơn về chiều cao đâu ạ
thật lòng 1 chút
đừng có lấy Kjn ra làm trò đùa
okie.

D

dothanhtu

oa hay nhỉ thế thì kin à có cần giới thiệu hok mà kjn "Trình' đến mức nào để tui tìm cho 1 người cào hơn

H

heocondangyeu

nany_kjn said:
Kjn á...kjn thì thiêu chuẩn hok có gì nhiều nhưng mừ 1 số thì tối thiểu cũng phải có
đừng bắt Kjn ở chế độ đa thế,Kjn naz Kjn chuấ ghét kiểu ấy
hơn Kjn 1 cái đầu,Kjn lớp 11,cao 1.6m thui nhưng mừ hơn ở đây là hơn về ''trình'' chứ ko phải hơn về chiều cao đâu ạ
thật lòng 1 chút
đừng có lấy Kjn ra làm trò đùa
okie.
ừm
được òy
để tớ nói anh tớ một câu ná
tiu chuẩn thì đáp ứng nhưng...........vẫn phải hỏi trước :D :D :D

L

leejunki18

Kjn nà nghe wen ghê.........người wen tớ đúng hok thía....nếu đúng.......thì là Hằng......đúng alf mi chứ.............èo.......chẹp chẹp.............cũng chui zô xó này cơ à......ngày xưa rủ thì hok thèm cơ :p :p :p

P

phanminhthien

đáng lẽ anh ko vao mấy nơi thị phi này nhưng lúc này anh vừa có một chut dổi mới - sạch trơn ko còn là gi nữa

S

shinichi5692

Em thj` cóa lớp 10, thế là bj loại roy`. vào đây hỏi thăm chj khj nèo hok tjm` được thj` để em giới thiệu choa 1 anh lớp 12 :X :)

N

nany_kjn

Kjn chán lắm sao mọi người
chả ai ngó ngàng tới nơi cả
buồn nhỉ

p/s:Lee...Kjn là Kjn,ko phải là Hằng đâu nhé

A

aqnacm

;))
tớ tạm thấy đủ hết tiêu chuẩn đồng chí =))

mỗi tội tớ đang tấn công Oops :D

mà tớ sợ con gái 9x style lắm :(

mới cả làm quen thì có vấn đề gì đâu đơn giản mà :))

N

nany_kjn

Kjn á
cũng được thui
nhưng nói trước
sẽ có nhiều lần U phải:THẾ HẢ...,THẬT KO....,CHẾT MẤT.....,BIẾT THẾ NÀY...........,SAO LẠI THẾ ĐƯỢC.......
mún bjk thì cứ......thì rõ nà........

A

aqnacm

Đừng nghĩ mình đặc biệt quá như thế :D

Mỗi người ai cũng đều rất đặc biệt :))

L

lms4012001

và củng đừng hạ thấp mình,vì chẵng ai hoàng thiện,...........và ko hẳng là đẹp lại hay(đa phần là thế thui)

L

leejunki18

nếu mình nhớ ko nhầm thì thấy Kjn nì wen lắm cơ ấy.....nhưng ai thì.........chịu......hẻm nhớ........=))=))=))=))

Top Bottom