kính gửi hocmai....

N

nhoklokbok

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Đã mấy ngày nay, em có mong muốn là được chuyển đổi khóa học thầy Sơn hóa đảm bảo sang thầy Ngọc. Em đã đăng bài nêu rõ mong muốn và cũng đã hiểu quy định của hocmai. Nhưng một lần nữa, em mạn phép gửi lại yêu cầu mong hocmai đáp ứng cho em, em sẵn sàng hoàn trả lại số buổi đã học ở thầy Sơn (5 buổi) và nạp thêm tiền vào tài khoản để được học thầy Ngọc. Mong hocmai hồi âm sớm cho em để em lại có niềm tin vượt vũ môn một lần nữa.

N

nhoklokbok

hừm, cảm ơn hocmai nha, mình biết nguyên tắc là nguyên tắc rùi. Nếu đã thế, yêu cầu các mod thêm chú thích: 'nếu qua 5 ngày thì sẽ không được chuyển đổi khóa học khác ' vào phần giới thiệu khóa học cho chúng mình vs nhá, thanks nhìu....

Last edited by a moderator:
H

hocmai.cskh

Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và yêu thích cách giảng dạy, giải đáp bài tập của thầy Vũ Khắc Ngọc, tuy nhiên trường hợp của em do đã vượt quy định về thời gian chuyển đổi khóa học nên Hocmai.vn không thể hỗ trợ theo đề nghị của em.

Tuy nhiên khi em đã tham gia khóa LTĐB môn Hóa của thầy Sơn, em sẽ nhận được sự giúp đỡ nhiệt tình của các Mod trong box Luyện thi đại học đảm bảo (link) khi hỏi bài tập. Ngoài ra em có thể trao đổi thêm các kiến thức với những bạn học sinh khác cùng tham gia khóa đảm bảo, bởi diễn đàn Hocmai.vn là một cộng đồng của học trò Việt, mọi người cùng giúp nhau đạt kết quả tốt trong học tập. Em nên mạnh dạn trao đổi cùng thầy cô hoặc các bạn trên diễn đàn hoặc qua gia sư trực tuyến: 1900 585812 và 094 2222 406.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

Top Bottom