Kiến nghị

B

benbenlu

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

góp ý lớp luyện thi đảm bảo của thầy hùng:
Thầy có thể dạy nhanh hơn không ạ. thấy dạy chậm quá. Phần thầy dạy bây giờ chắc chắn nhiều người học qua lâu rồi. Thầy nên vào diễn đàn nhiều 1 chút để giải đáp bài tập hộ chúng em
Sao mấy bài gần đây thầy không chữa ạ. Những bài được cho là khó thầy có thể giải chi tiết hơn ở phần tự luyện được không ạ. Vì ở phần luyện thi đại học này không có người giải đáp hộ mà chỉ có các thành viên làm bài giúp nhau thôi
ban quản trị nên hạn chế quyền thành viên chỉ có những ai đăng kí khoá học mới được gửi bài lên thôi, em thấy ai cũng gửi bài lên được là không hay và cũng đề nghị các box nên trả lời các thắc mắc về bài tập của các thành viên như ở box đảm bảo vì đều phải trả mức học phí nhất định mà có khi lại còn hơn
Em xin chân thành cám ơn

U

unknownsoldiervn

ông xem lại lịch bài giảng đi.những bài lý thuyết thầy dạy trước cho kịp chương trình còn chữa bài tập thầy dời lại để sau. như vậy cũng hợp lí rồi có gì đâu mà thắc mắc

V

vutdi

làm sao mà thế được học phải đi với hành chứ, đến lúc dồn đóng vào thì làm sao mà làm được. học kiểu đó không được đâu

U

unknownsoldiervn

thì ông cứ tự mình thực hành với TLBT, còn bài nào khó quá thì cứ từ từ mà nghiền ngẫm cho đến khi thầy chữa. mà tui thấy những bài tập thầy cho cũng không khó lắm đâu chịu khó suy nghĩ tí là ra à. tui là học sinh trong ruộng học cũng không giỏi lắm đâu

N

ntyd2012

học nhanh là rỗng thì làm gì? học đâu chắc đấy đi.Cứ thích chạy trước cho nhanh là sao nhỉ? đến lúc thi chả đc bao nhiêu chữ.

L

lache

mọi người cứ nói hoài mà tớ thấy ở khoá này không có box quản lí giúp giải đáp thắc mắc của học sinh nếu không biết hoặc không hiểu thì cũng chẳng biết làm thế nào. mà trong khoá này ai đăng bài lên cũng được kể cả khách. Chán thật đấy

H

hocmai.cskh

góp ý lớp luyện thi đảm bảo của thầy hùng:
Thầy có thể dạy nhanh hơn không ạ. thấy dạy chậm quá. Phần thầy dạy bây giờ chắc chắn nhiều người học qua lâu rồi. Thầy nên vào diễn đàn nhiều 1 chút để giải đáp bài tập hộ chúng em
Sao mấy bài gần đây thầy không chữa ạ. Những bài được cho là khó thầy có thể giải chi tiết hơn ở phần tự luyện được không ạ. Vì ở phần luyện thi đại học này không có người giải đáp hộ mà chỉ có các thành viên làm bài giúp nhau thôi
ban quản trị nên hạn chế quyền thành viên chỉ có những ai đăng kí khoá học mới được gửi bài lên thôi, em thấy ai cũng gửi bài lên được là không hay và cũng đề nghị các box nên trả lời các thắc mắc về bài tập của các thành viên như ở box đảm bảo vì đều phải trả mức học phí nhất định mà có khi lại còn hơn
Em xin chân thành cám ơn
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho khóa LTĐH môn Lí của thầy Hùng.

Căn cứ theo đề nghị của nhiều bạn học sinh, cũng như để phù hợp với lịch học trên lớp 12, thầy Hùng và Hocmai.vn đã thống nhất điều chỉnh lịch học, trong đó ưu tiên đưa bài giảng lí thuyết lên trước, bài giảng chữa bài tập sẽ được đưa sau. Tuy nhiên nội dung và tiến độ của chương trình học đã được hai bên thống nhất từ trước khi khai giảng nhằm đảm bảo cung cấp chất lượng kiến thức tốt nhất cho phần lớn các em học sinh ở nhiều trình độ khác nhau, hiện tại tiến độ cập nhật bài giảng đang là phù hợp :).

Trong quá trình tham gia khóa học, nếu có những bài tập nào em chưa hiểu hoặc chưa tìm ra cách giải, em có thể sử dụng 02 kênh sau:
- Tổng đài gia sư trực tuyến 1900 585812: trao đổi cùng giáo viên môn Lí từ 8h - 17h30.
- Kênh diễn đàn: do đây không thuộc khóa Luyện thi đảm bảo nên khóa thầy Hùng không có box riêng và không có dịch vụ giải đáp bài tập từ giáo viên giống box LTĐB. Có rất nhiều bạn học sinh sẵn sàng hỗ trợ cùng em trao đổi, thảo luận bài tập khó.

Chúc em học tốt!

Thân mến.

B

benbenlu

Thầy ơi đợi được trả lời thì đến mùa quýt cũng chưa được. Ban quản trị nên xem lại phải cho những bạn nào đăng kí khoá luyện thi đại học được gửi bài lên box đảm bảo vì quyền lợi của mọi học sinh phải tương đương nhau chứ đâu chỉ vì lí do này khác mà thế được

T

tuan13a1

theo tớ nghỉ thầy học mải làm thế là đúng rồi bạn ạ......................................................................mà sao cậu không học khoá thầy thạo

B

benbenlu

Tớ mà biết thì đã không như thế này rồi:-SS chán chả buồn chết. "Một sai lầm của cuộc đời"

H

hocmai.cskh

Chào em!

Khi khai giảng các khóa Luyện thi đại học, Hocmai.vn đã cung cấp thông tin về nội dung chương trình học của từng môn, cũng như các dịch vụ đi kèm. Em có thể đọc nội dung tổng quan về khóa học Luyện thi đại học ở đây: http://hocmai.vn/mod/resource/view.php?id=33207, trong nội dung này, Hocmai.vn không ghi thông tin sẽ có dịch vụ hỏi đáp bài tập dành riêng cho khóa Luyện thi đại học trên diễn đàn (giống như khóa Luyện thi đảm bảo).

Em vui lòng đọc kĩ thông tin và sử dụng các kênh hỏi đáp bài tập như Hocmai.vn đã cung cấp cho em bên trên.

Chúc em học tốt!

Top Bottom