Kiến nghị sửa đổi

V

vutdi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

sao hocmai lại bắt dow tài liệu về thế làm như vậy đâu có gải quyết được gì chứ. Những bài chỉ xem lời giải cũng phải dow về sao vừa mất thời gian lại chẳng được gì cả. Mong hocmai điều chỉnh lại như trước chỉ cần xem đề trên mạng là được rồi

T

trunghieu1

ko dow về thì vừa nhìn trên máy vừa làm ah bạn ? mấy chục câu trắc nghiệm làm hết trên máy vừa ko hiệu quả , lai hại mắt

H

hocmai.cskh

sao hocmai lại bắt dow tài liệu về thế làm như vậy đâu có gải quyết được gì chứ. Những bài chỉ xem lời giải cũng phải dow về sao vừa mất thời gian lại chẳng được gì cả. Mong hocmai điều chỉnh lại như trước chỉ cần xem đề trên mạng là được rồi
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm tới các khóa học, tài liệu trên Hocmai.vn.

Em có thể vui lòng chỉ rõ kiến nghị của em là dành cho những tài liệu nào? nằm ở đâu trên Hocmai.vn được không ạ? Từ đó Hocmai.vn sẽ xem xét cẩn thận, kĩ càng kiến nghị của em để có thông tin phản hồi chính xác hơn.

Thân mến!

V

vutdi

tài liệu sau mỗi bài giảng ấy ạ( bài tập tự luyện và đáp án), từ hôm qua đến nay em toàn phải dow về máy mới xem được không như trước là xem được luôn. Em thử tất cả các bài đều thế cả

H

hocmai.cskh

tài liệu sau mỗi bài giảng ấy ạ( bài tập tự luyện và đáp án), từ hôm qua đến nay em toàn phải dow về máy mới xem được không như trước là xem được luôn. Em thử tất cả các bài đều thế cả
Hi em!

Anh vừa kiểm tra trên máy tính của anh: sử dụng Win 7, trình duyệt web Firefox 7.0. Anh vẫn mở được các tài liệu trực tiếp ngay trên Firefox mà không bị hệ thống bắt download về.

Em vui lòng kiểm tra lại cấu hình máy cũng như thử trên các máy tính khác xem.

Thân mến.

Top Bottom