Kì Thi Tốt nghiệp THPT 2009

• Thread starter thienquang113
  • Ngày gửi
  • Replies 20
  • Views 5,873

B

banhuyentrang123

hiện chưa thông báo đâu em ah mà đến cuối tháng 3 mới biết chính thức thế nhé khi nào có thì mọi người sẽ post lên mà

P

phuthuyjjj

ủa bạn không đọc bản tin à, muộn nhất là 31/3, 1/4 sẽ có chứ bây giờ làm sao biết được
chỉ biết Toán văn anh là chắc chắn có

H

haiquynh.710

Nghe nói Bộ đã công bố các môn thi tốt nghiệp năm nay (2008-2009) rồi mà sao không thấy, ai có thông tin chính thức về 6 môn thi thì post lên cho mọi người biết luôn nha :D:D:D:D:D:D:D

Mình chỉ đuợc nghe là sẽ "trộn trấu" thi giữa các trường trong cụm với nhau, trừ 1 số trường hợp đặc biệt !
Còn thi tốt nghiệp thì mới chắc chắn được 3 môn VTA như mọi người nói thôi ma!

S

scheherazade90

Hình như ko phải là văn, toán, anh

Phải là văn, toán, ngoại ngữ chứ nhỉ :-?

B

banhuyentrang123

ủa bạn không đọc bản tin à, muộn nhất là 31/3, 1/4 sẽ có chứ bây giờ làm sao biết được
chỉ biết Toán văn anh là chắc chắn có

toán văn anh chắc chắn sẽ có đó em vì ba môn đó năm nào cũng thi không chệch đâu còn ba môn còn lại đợi cuối tháng 3

H

hdbg

Toán,Văn,Ngoại Ngữ thì năm nào cũng vậy ! Còn 3 môn còn lại mình nghĩ sẽ là Sinh,Địa,Hoá...........

T

thaison901

híc
không biết năm 2010 sẽ thi tốt nghiệp bao nhiêu môn nhỉ nếu thi 8 môn thì thì toi luôn hic
:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

B

banhuyentrang123

theo mình được biết thì năm nay sẽ thi sinh hoá địa ( thầy cô chỗ mình nói thế )

M

minhthong909

Môn thi nè!!!!

Môn thi tốt nghiệp năm nay nà:
TOÁN VĂN ANH LÍ ĐỊA SINH
Chúc may mắn!!!!:D

L

lovelove.lovecat

hhhehee 12 jờ trưa nay tin này đã đc công bố trên tv, mừng quá k dính sử

T

thaison901

híc
sang năm không bít thi mấy môn nhỉ à à à à à à à à à à à à à à à à à

M

marik

Thi như thế có mà giết học sinh à!!! Mình thấy như năm nay bị mấy bác trên bộ dọa cho mấy hồi rồi năm sau mà thi như thế chắc mấy em nó biểu tình!

T

trinhluan

Thi như thế có mà giết học sinh à!!! Mình thấy như năm nay bị mấy bác trên bộ dọa cho mấy hồi rồi năm sau mà thi như thế chắc mấy em nó biểu tình!

=>định phản động hả em ơi. Lo mà học đi
Bộ ra đề chứ mình có phải người ra đề đâu
Hichic

0

0932171556

Bạn nào biết khai thác cuốn Atlat thì nắm chắc trên 5 môn Địa rùi.Trong 6 môn chỉ có môn Địa là gay go tí thui

M

marik

=>định phản động hả em ơi. Lo mà học đi
Bộ ra đề chứ mình có phải người ra đề đâu
Hichic
Em nào, tôi cũng 91 , chỉ khổ thân mấy thằng đệ thôi, bây giờ bắt nó học anh sử chắc nó chết :(
@0932171556: thi địa hơn sử ở chỗ đấy đấy, sử thì ko thể nói phét còn địa thì phét thoải mái, nhưng mà cũng phải biết đg mà nói ko viết cả trang ko nổi 1 điểm!

Top Bottom