Văn Kỉ niệm với con vật nuôi.

bao_ngoc11

Học sinh mới
Thành viên
2 Tháng năm 2017
10
7
6
20

Navi_Sheva

Học sinh chăm học
Thành viên
27 Tháng tư 2017
102
129
124
20
Nếu là mình thì... mình sẽ kể một câu chuyện khi đang ở nhà một mình với con chó của mình ( Trước đó mình sẽ nói là mình rất ghét nó , không có nhiều cảm tình với nó ,...). Rùi vì vài lí do nào đó , bla bla mà cướp đột nhập vào nhà => Tên cướp dí dao vào mình => Con chó bay ra cắn vào tay tên cướp , cứu mình ...... => Từ đó mình thay đổi tình cảm đối với con chó và xem nó như thành viên trong gia đình .
À bạn nhớ nói nó là con chó nào to to như bẹc giê hay gì đó nhen, chớ CHIHUAHUA một cái là ..... :D:D:D.
P/s : đây chỉ là những ý kiến của một đứa dốt Văn toàn tập nhưng vẫn hi vọng sẽ giúp được bạn , tới đâu hay tới đó hoy hehe :p:p:p.

• Like
Reactions: bao_ngoc11

Ngọc Đạt

Banned
Banned
TV ấn tượng nhất 2017
11 Tháng năm 2017
5,281
7,952
829
21
Lâm Đồng
THCS Lộc Nga
Mọi người có thể gợi ý giúp mình một vài chuyện gì hay hay để làm kỉ niệm với chó hay mèo được không? Mình cần gấp lắm :(:( nên giúp mình với!!r8
Bạn dắt chó con đi dạo với mình nhưng không may bị mưa, xe tải đi ngang qua bắn hết nước mưa vào chú chó, bạn sợ nó lạnh và khóc , lập tức đưa nó về nhà!
Bạn mới mua chú mèo mới, nó rất hư , không nghe lời bạn nhưng mỗi khi bạn nói "đuổi" nó đi thì đôi mắt nó hoe đỏ như muốn khóc.
# Đó là một số kỉ niệm có thể có, chúc bạn học tốt

Top Bottom