Báo lỗi không nhận được thông báo

Thủy Ling

Cựu Mod Sinh học
Thành viên Test
Thành viên
19 Tháng chín 2017
2,249
2,411
409
Phú Yên
trung học
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Cách đây khá lâu em bắt đầu không nhận được thông báo từ những người tag em vào giải bài hộ.Thỉnh thoảng chị Chii (phụ trách môn sinh) có tag mà em không tài nào nhận được thông báo gì,đến khi chị phải vào wall thì em mới thấy thông báo.Em nghĩ không có gì to tát nên thôi,nhưng gần đây một số người tag em nhưng lạ là em cũng không nhận được thông báo,cho tới khi em lang thang vào mấy topic để giải bài giết thời gian thì mới thấy : à,mình được tag kìa.

Em đã tìm hiểu xem mình có lỡ tay click vô chỗ nào rồi không, vào cài đặt hay xem lại cài đặt các kiểu rồi nhưng vẫn không biết nguyên nhân.
Mong được giúp đỡ ạ.

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
Cách đây khá lâu em bắt đầu không nhận được thông báo từ những người tag em vào giải bài hộ.Thỉnh thoảng chị Chii (phụ trách môn sinh) có tag mà em không tài nào nhận được thông báo gì,đến khi chị phải vào wall thì em mới thấy thông báo.Em nghĩ không có gì to tát nên thôi,nhưng gần đây một số người tag em nhưng lạ là em cũng không nhận được thông báo,cho tới khi em lang thang vào mấy topic để giải bài giết thời gian thì mới thấy : à,mình được tag kìa.Em đã tìm hiểu xem mình có lỡ tay click vô chỗ nào rồi không,nhưng em vào cài đặt hay xem lại cài đặt các kiểu rồi nhưng vẫn không biết nguyên nhân.
Mong được giúp đỡ ạ.
Em thử kiểm tra lại xem em có tắt thông báo không ??? =))

• Like
Reactions: Thủy Ling

minhthu2k5

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng năm 2018
1,070
1,095
201
Quảng Nam
Hogwarts
Cách đây khá lâu em bắt đầu không nhận được thông báo từ những người tag em vào giải bài hộ.Thỉnh thoảng chị Chii (phụ trách môn sinh) có tag mà em không tài nào nhận được thông báo gì,đến khi chị phải vào wall thì em mới thấy thông báo.Em nghĩ không có gì to tát nên thôi,nhưng gần đây một số người tag em nhưng lạ là em cũng không nhận được thông báo,cho tới khi em lang thang vào mấy topic để giải bài giết thời gian thì mới thấy : à,mình được tag kìa.

Em đã tìm hiểu xem mình có lỡ tay click vô chỗ nào rồi không, vào cài đặt hay xem lại cài đặt các kiểu rồi nhưng vẫn không biết nguyên nhân.
Mong được giúp đỡ ạ.
mình cũng bị thế
thông báo của mình tick hết, không bỏ cái nào

• Like
Reactions: The Joker

Thủy Ling

Cựu Mod Sinh học
Thành viên Test
Thành viên
19 Tháng chín 2017
2,249
2,411
409
Phú Yên
trung học
không ạ,Em xem lại kĩ lắm rồi,mấy thông báo như : like,đăng bài hay thông báo từ wall thì không mất,còn riêng tag thì mất hút,còn mất cái thông báo nào nữa không thì em không biết,tag mà không thông báo nhưng em vô tình thấy tag thì biết chớ mấy thông báo khác nó mất thì làm sao em biết được.Làm sao đây ạ ?

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức
không ạ,Em xem lại kĩ lắm rồi,mấy thông báo như : like,đăng bài hay thông báo từ wall thì không mất,còn riêng tag thì mất hút,còn mất cái thông báo nào nữa không thì em không biết,tag mà không thông báo nhưng em vô tình thấy tag thì biết chớ mấy thông báo khác nó mất thì làm sao em biết được.Làm sao đây ạ ?
Mình cũng thỉnh thoảng bị vậy chắc do HMF bị nghẽn thôi =))

• Like
Reactions: Thủy Ling

Hồ Nhi

Học sinh tiêu biểu
Thành viên
17 Tháng mười 2017
3,900
6,231
691
19
Nghệ An
Trường THPT Quỳnh Lưu 1

Mong được giúp đỡ ạ.
có lẽ là do bị nghẽn , bạn đã xem qua chỗ nhận thông báo khi được tag rồi chứ nhỉ

• Like
Reactions: The Joker
Top Bottom