Không nạp tiền vào tài khoản được

D

drthanhnam

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Thưa các anh/chị quản trị của hocmai.vn, em vừa nạp tiền vào tài khoản bằng hình thức nạp thẻ vinaphone.
Em đã kiểm tra đi kiểm tra lại các thông tin như số seri, mã thẻ, và cả số đt, E-mail. Nhưng vẫn không nạp được.
Nó cứ hiện dòng chữ .....transaction failed.
Mong hocmai.vn xem lại giúp em.
Thân!

Last edited by a moderator:
H

hoahongtham_6789

chào bạn!
mình cũng nạp tiền vào tài khoản bằng thẻ viettell và cũng gặp trường hợp như bạn.mình cũng không biết nguyên nhân thế nào nữa.sau đó mình nạp vào diện thoại cũng không dk.

D

drthanhnam

Anh ơi, vậy khi nào thì hệ thống mới hoạt động bình thường. Bây giờ em cũng rất muốn nạp thêm thẻ vào mà không dám. Sợ lại bị lỗi thì toi.
Đang định đăng ký khoá luyện đề của thầy Sơn mà lại bị sự cố, chán quá.

H

hocmai.cskh

Anh ơi, vậy khi nào thì hệ thống mới hoạt động bình thường. Bây giờ em cũng rất muốn nạp thêm thẻ vào mà không dám. Sợ lại bị lỗi thì toi.
Đang định đăng ký khoá luyện đề của thầy Sơn mà lại bị sự cố, chán quá.
Chào em!

Trường hợp của em đã được Hocmai.vn xác nhận nạp tiền thành công và cộng tiền vào tài khoản rồi nhé. Em vui lòng kiểm tra lại tài khoản của em.

Chúc em thành công!

B

bont

Lần sau các bạn mà gặp lỗi thì liện hệ ngay tới các tư vấn viên. có nhiều kênh mà, như chát với Hocmai.vn.
số máy 04 35190591 nè, 093636585812. chứ đưa lên diễn đàn thì hơi lâu đấy

Last edited by a moderator:
Top Bottom