Không hiểu nổi trang hocmai làm việc kiểu gì

U

uss17

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Tôi có đăng kí mức thuê bao trọn gói để sử dụng toàn bộ tài nguyên trang hocmai nhưng khi làm bài kiểm tra thì phải trả phí mới có thể xem đáp án và còn có những bài kiểm tra thiếu câu hỏi tới 40% . Tôi không hiểu nổi =((

M

marymary

em cũng thắc mắc sao trong diễn đàn rõ ràng ảnh của em nhạp URL rùi
hiện nên lúc đó thì bình thường
thế mà chỉ vài hôm sau em quay lại thì ảnh o còn chỉ còn mỗi cái link
mấy lần như thế rùi
em toàn bị quy cái tội quảng cáo web thui
mà em hoàn toàn vô can ah

B

banhuyentrang123

thế thì em không nên phàn nàn em ah vì mỗi lần em kiểm tra xong em muốn xem đáp án thì phải trả phí là đúng còn ở một số môn thiếu câu hỏi đến 40% là do thì chị ko giải thích nổi cái này phải hỏi admin thì rõ còn em thuê trọn gói để dùng toàn bộ tài nguyên của hocmai thì người ta cũng phải thu phí trừ đi chứ hocmai đâu có nói là em thuê trọn gói là ko phải trả mức phí gì đâu còn về em marymary thì em hãy xem lại cách viết bài của em xem có chỗ nào sai thì sửa ko thì mấy anh admin thấy có gì là khoá nick em đó

T

tieuho0101

Mình đâu có ngĩ như bạn?
Vào trang nì rất có ích mà! Mình vừa giải trí mà lại học được rất nhìu kiến thức khác nhau ở mọi lĩnh vực mà@1
Mỗi thứ bít một tý có phải rất hay ko?

H

halo_vip

mấy lần như thế rùi

bạn làm thế nào???:confused:
đầu tiên,bạn nhấn vào nút bỏ hình vào bài
sau đó nhập link ảnh rùi post bài lên là xong

H

hocmai.trogiup

Tôi có đăng kí mức thuê bao trọn gói để sử dụng toàn bộ tài nguyên trang hocmai nhưng khi làm bài kiểm tra thì phải trả phí mới có thể xem đáp án và còn có những bài kiểm tra thiếu câu hỏi tới 40% . Tôi không hiểu nổi =((

Nếu đã chắc chắn đăng kí dịch vụ Thuê bao trọn gói, bạn hoàn toàn yên tâm sử dụng mọi tài nguyên trong mức thời hạn bạn đăng kí.

Để chắc chắn, bạn có thể cung cấp 1 số thông tin: Tên đăng nhập, mật khẩu chúng tôi sẽ kiểm tra giúp bạn (Trao đổi qua chat với Hocmai.trogiup hoặc gọi tới số 1900-58-58-12 hay gửi thư vào hòm Info@hocmai.com.vn)

Bạn vui lòng nói rõ "những bài kiểm tra thiếu câu hỏi tới 40%" là phần nào nhé.

Mong sớm nhận được hồi đáp của bạn.

K

keio

Tình hình là từ khi có cái kiểu đăng kí học trọn gói là hocmai cắt xén rất nhiều những lợi ích của học sinh. Bài kiểm tra bây h không đc lựa chọn hình thức kiểm tra đáp án trong khi làm bài bị loại bỏ, đăng kí sử dụng trọn gói thì khi muốn xem "Phản hồi và đáp án" vẫn phải mất tiền, tức là chỉ free làm bài và xem đáp án, chả khác j` với người dùng không trả phí cả. Đã thế đăng kí một năm học lại chỉ có 8 tháng, chẳng lẽ phải kì kèo đến mức ấy sao???

H

hocmai.trogiup

http://hocmai.vn/mod/quiz/review.php?attempt=2658290
cho em hỏi đề thi hocmai được miễn phí ấy ạ
sao 1 bài có 10 câu bây giờ chỉ còn 4 câu trong khi ấy báo điểm thì vẫn là số câu trả lời đúng trên/ 10 câu hỏi
đây là link của bài ấy
http://hocmai.vn/mod/quiz/review.php?attempt=2658290

>>> yenngocthu thân mến!

Cám ơn em đã có ý kiến đóng góp cho hệ thống Hocmai.vn

Chị đã chuyển ý kiến đóng góp của em đến các thầy cô biên tập bộ môn Hóa học và đã được giải quyết rồi em nhé.

Một lần nữa cám ơn em!

Chúc em học tốt!

T

truongtrungviet

mấy lần như thế rùi

--------------------------------------------------------------------------------------
Đề nghị bạn viết bài cẩn thận - mình xin sửa lại như sau:
Em cũng thắc mắc sao trong diễn đàn rõ ràng ảnh của em nhập URT rồi, hiện lên lúc đó bình thường, thế mà chỉ vài hôm sau em quay lại thì ảnh của em không còn, chỉ còn mỗi link, mấy lần như thế rồi. Em toàn bị quy cái tội quảng cáo web thôi, mà em hoàn toàn vô can à!

Top Bottom