Không cho down đề, xem bài giảng thế nào đây?

Status
Không mở trả lời sau này.
R

rickmansro

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Không cho dơn đề thi các môn hoá, lý... về. Khi xem bài giảng thì lại phải bật lên "Bắt đàu thi" tự nhiên lại mất 1 lượt chưa kể xem video quá 1h30p nữa??.
Mà mua từng bài 1 có 5 lần xem được thi 3 lần. Mà 2 lần thi và xem rồi .... Chưa kể các câu bị đảo trong bài thi. mà thày chữa theo trình tự. mỗi lần thầy giải 1 câu phải tìm câu đó ở đâu nữa mệt lắm, mất thời gian

Last edited by a moderator:
S

slimhelu

theo thông tin mới nhất thì hocmai.cskh đang đi khám bệnh ... nên không thể trả lời bạn được. khuyên bạn có gì thắc mắc thì quay vô tường mà hỏi đừng hỏi ở đây ... họ đi khám mắt hết rồi !!!

H

hanghoian94

Mong hocmai xem lại chứ thật sự rất bất tiện cho tụi em.Nhìn cái đề thi thử 1 chút đã nhức hết mắt rồi tinh thần đâu mà làm nữa ạ.Nếu đăng kí 3 môn cũng phải dành ra ít nhất 4 tiếng rưỡi để làm trắc nghiệm.Thời gian rảnh đâu được dài như vậy đâu ạ.

T

thang10394dn

đúng như vậy, quá bất tiện , mong hocmai coi lại cho chúng em việc này.

T

trunghieu1

nói nhiều làm gì , không luyện đề trên học mãi các bạn sẽ thi trượt sao ? luyện đề trên học mãi là các bạn thi đỗ ah ? mình cảm thấy học ko hiệu quả thì mình ko tham gia nữa có gì đâu . trên mạng thiếu gì đề , các bạn tải về mà làm , đâu nhất thiết phải cắm mắt vào cái màn hình vừa xem đề vừa xem bài giảng :|

G

giapvantuan94

Có đề thi cố định số thứ tự theo bài giảng đó bạn. Nhưng vẫn rất bất tiện, lại phải chép tay đề. Kiến nghị hocmai nên cho thêm file đề PDF để học sinh tải xuống làm

Last edited by a moderator:
T

trinhthai1994

Thế này chắc phải"cảm ơn" học mãi rùi, tự nhiên được chép đề thi ra vở.Chịu học mãi luôn, thà học mãi đừng đổi mới làm gì chỉ làm khó cho học sinh tụi em thôi.Xin lỗi học mãi chứ! chắc chỉ làvì bản quyền phải không. một chiêu trò rẻ tiền không hơn không kém.Em xin lỗi nếu có lời nói hơi quá đáng, nhưng thực chất giờ bọn em đang rất thất vọng về học mãi.

H

hocmai.cskh

Chào các em!

Việc làm đề thi trắc nghiệm trực tuyến trong khóa luyện giải đề thi ĐH - CĐ năm 2011 - 2012 nằm trong chính sách của Hocmai.vn.

Đây là thông tin cuối cùng từ phía Hocmai.vn về vấn đề này.

Chúc các em thành công!

H

hocmai.diendan

Đề nghị tất cả các em dừng việc thảo luận và đưa ra những phát ngôn khiến tình hình trở nên căng thẳng.

Suốt mấy ngày hôm nay liên tục có các thành viên mở các chủ đề mới xung quanh 1 vấn đề. Câu trả lời của Smod Hocmai.cskh là câu trả lời chính thức cuối cùng cho vấn đề này. BQT diễn đàn sẽ không cho phép các em mở nhiều chủ đề như thế vì gây mất tập trung cho BQT trong quá trình quản lý nội dung, gây hoang mang cho các thành viên khác và gây tranh cãi giữa nội bộ thành viên với nhau.

BQT tin là các em đã có sự lựa chọn và cân nhắc chính xác, đúng đắn cho riêng mình đối với các sản phẩm, dịch vụ của Hocmai.vn.

Bộ phận CSKH đã có câu trả lời chính thức, cuối cùng cho vấn đề này. Các chủ đề tương tự sẽ bị khóa vì không cần thiết. Bất cứ trường hợp nào mở chủ đề tương tự về vấn đề này hoặc kéo dài tình trạng tranh cãi sẽ bị cấm truy cập diễn đàn.

Nếu bạn nào chưa rõ về Nội quy diễn đàn, đề nghị các em bấm vào dòng chữ " Đừng tìm lý do" trong chữ ký của anh để cập nhật thông tin!

Chúc các em học tốt!

Status
Không mở trả lời sau này.
Top Bottom