Khóc

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Em biết là em đăng sai box rồi, nhưng vẫn lân la một chút để cho nó đúng box. :pMọi người ạ, em rất khó khóc. :cool:Chắc vì ngày xưa em khóc nhiều.:cool: Nhưng việc đó không quan trọng :D Quan trọng là tại sao lúc em khóc thì nước mắt lại chỉ chảy ra ở khóe mắt bên trái mà không chảy ra ở cả 2 bên mắt? o_O Em thấy trên phim hay bạn em khóc, dù em ngồi gần hay ngồi xa thì vẫn chảy ra ở cả hai bên mắt cơ:confused: Riêng em thì nước mắt cứ khóe mắt trái thẳng tiến xông ra :cool: Giải thích giúp em với ạ :(

Nhung Nguyễn

Học sinh chăm học
Thành viên
11 Tháng bảy 2017
662
576
134
20
Đồng Nai
THCS Lê Quang Định
Em biết là em đăng sai box rồi, nhưng vẫn lân la một chút để cho nó đúng box. :pMọi người ạ, em rất khó khóc. :cool:Chắc vì ngày xưa em khóc nhiều.:cool: Nhưng việc đó không quan trọng :D Quan trọng là tại sao lúc em khóc thì nước mắt lại chỉ chảy ra ở khóe mắt bên trái mà không chảy ra ở cả 2 bên mắt? o_O Em thấy trên phim hay bạn em khóc, dù em ngồi gần hay ngồi xa thì vẫn chảy ra ở cả hai bên mắt cơ:confused: Riêng em thì nước mắt cứ khóe mắt trái thẳng tiến xông ra :cool: Giải thích giúp em với ạ :(
mình nghĩ là chắc do tuyến lệ bên phải của bạn đã bị nghẽn lại nên không chảy ra nước mắt được, còn không bạn nên đi gặp bác sĩ chuyên khoa mắt để được giải đáp tận tình hơn

• Like
Reactions: Phammai26

NHOR

Cựu Mod Hóa
Thành viên
11 Tháng mười hai 2017
2,369
4,280
584
Quảng Trị
École Primaire Supérieure
vậy thì hãy đừng bao giờ khóc nữa, cười tươi lên, nó sẽ ko còn là vấn đề cần quan tâm, gạt nước mắt khỏi cs của bạn.. hình như khó lém á :D

Bùi Thị Diệu Linh

Cựu Mod Cộng Đồng
Thành viên
5 Tháng chín 2017
2,748
6,413
651
Quảng Ninh
THPT Lê Hồng Phong
vậy thì hãy đừng bao giờ khóc nữa, cười tươi lên, nó sẽ ko còn là vấn đề cần quan tâm, gạt nước mắt khỏi cs của bạn.. hình như khó lém á :D
Hôm nay em lại khóc :D Nước mắt lại chảy ra bên khóe mắt trái :D
P.s: Lí do: Em bị bắt phao

realjacker07

Học sinh gương mẫu
Thành viên
11 Tháng ba 2017
1,930
3,130
426
Hà Nội
Trường Đời
Hôm nay em lại khóc :D Nước mắt lại chảy ra bên khóe mắt trái :D
P.s: Lí do: Em bị bắt phao
Chết chưa :)))
Thôi đi khám bacsiz đi, chứ đừng tin trên mạng là gì, khuyên bảo sai hết đấy. Bọn anh cũng chưa từng có kinh nghiệm xử lý việc này. Tìm đến người có chuyên môn là tốt nhất em-ạ!!!!

FaTa võ

Học sinh
Thành viên
2 Tháng tư 2018
92
80
36
21
Quảng Trị
thcs hải trường
muốn khóc thì cứ khóc đi cho nó thoải mái, chảy bên nào thì mặc nó đi miễn sao cảm thấy thoải mái sau khi khóc là được rồi ...:D.........con mắt là cửa sổ tâm hồn nên dù sao cũng phải đi khám bác sĩ bạn nhé:)

Huỳnh Thanh Trúc

Học sinh tiến bộ
Thành viên
31 Tháng ba 2018
1,263
1,209
176
Phú Yên
THCS Đinh Tiên Hoàng
Mik nghĩ là do tuyến lệ bên mắt phải bị nghẽn hay bị j đó có vấn đề. Mik khuyên bạn là nên đi khám bác sĩ cho chắc bạn à.

Top Bottom