khóa luyện thi ĐH tiếng anh cô Mai Phương

L

lovemyclass

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chào ban quản trị! Em có góp ý nho nhỏ về phần Bài tập tự luyện cô Phương cho làm là: đôi khi những bài tập cô giáo đã cho làm rồi mà ở bài học kế tiếp vẫn lặp lại 1 số lượng lớn câu hỏi đã làm. Vì chúng em muốn có nhiều bài để ôn luyện, nên mong cô có chỉnh sửa để chúng em học tốt hơn!

H

hocmai.cskh

Chào ban quản trị! Em có góp ý nho nhỏ về phần Bài tập tự luyện cô Phương cho làm là: đôi khi những bài tập cô giáo đã cho làm rồi mà ở bài học kế tiếp vẫn lặp lại 1 số lượng lớn câu hỏi đã làm. Vì chúng em muốn có nhiều bài để ôn luyện, nên mong cô có chỉnh sửa để chúng em học tốt hơn!
Chào em!

Cảm ơn em đã quan tâm và góp ý cho Hocmai.vn.

Em có thể vui lòng mô tả cụ thể hơn những bài giảng nào có sự trùng lặp về nội dung trong bài tập tự luyện được không, để chúng tôi xem xét và chính sửa nếu hợp lí.

Chúc em học tốt :
)

L

lovemyclass

Gần đây thì em thấy sự trùng lặp ở bài: Luyện tập về thể giả định(bài tập tự luyện) và bài :Bốn loại câu điều kiện và chữa câu hỏi trong đềthi(bài tập tự luyện)
Bài: luyện tập về thể giả định từ câu: 18-30 trùng với bài Bốn loại câu điều kiện và chữa câu hỏi trong đề thi từ 57-69.
Và trong chính các bài đó cũng có sự trùng lặp, ví dụ như: câu 38 và 35 (bài Bốn loại câu điều kiện và chữa câu hỏi trong đề thi)

H

hocmai.cskh

Cảm ơn em, Hocmai.vn sẽ tiến hành kiểm tra và trả lời góp ý của em trong thời gian sớm nhất.

Chúc em học tốt :)

H

heobig

vậy qua sáu ngày rùi anh chị không có lời giải thích là sao ạ

em thấy anh chị không tôn trọng bọn em đừng làm bọn em thất vọng nữa

H

hocmai.cskh

Chào em lovemyclass!

Sau khi nhận được phản ánh của em, Hocmai.vn đã tiến hành kiểm tra và xử lí theo những nội dung mà em đã đề cập.

Em vui lòng kiểm tra lại nội dung của các bài tập tự luyện nhé và hi vọng em sẽ thấy hài lòng hơn.

Chúc em học tốt!

Top Bottom