khoá luyện thi cấp tốc

Q

quangvu321

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hocmai chuẩn bị khai giảng khoá luyện thi cấp tốc em rất vui nhưng khi thấy môn Hoá do thầy Sơn dạy và Toan do thầy Khải dạy thì em thực sự không còn tin tưởng vào hocmai nữa chắc có lẽ đó là ý kiến chung của nhiều bạn khác nữa! em mong các thầy nghiên cứu bài giảng dạy một cách đơn giản để học sinh tiếp thu dễ dàng chứ không áp dụng máy móc ! nếu khoá cấp tốc này các thầy dạy như những khoá vip vừa qua thì thật là thất vọng!!

9

944716

thầy sơn dạy dễ hiểu , mà công nhận học khoá đảm bảo của thầy sơn xong cũng khó mà thi trên 6 chứ đừng nói 7, học xong khoá đó mình tìm đề luyện mới thấy còn nhiều phần thầy chưa ôn cho mình

B

bokute7601

thầy sơn ơi thầy son thầy dạy sao cho em có đủ 5 điểm nha! hoc khoá đảm bảo rồi h qua học cấp tốc nữa! k bjk ra sao đây
thầy khải ơi! thầy giảng chậm lại nha! học trực tuyến mà thầy vì bọn em bỏ ra 1 ít thời gian dạy thêm 1 chút kỹ hơn 1 chút,...thầy đừng có che hết bảng như khoá học vip nha!

Top Bottom