Khóa luyện giải đề thầy Hùng

G

giapvantuan94

Tiếp tục thiếu câu 18 trong đề số 3
Còn lỗi sai gì nữa em sẽ tiếp tục update... :D

H

hocmai.cskh

Chào Tuấn, cảm ơn em rất nhiều về các góp ý trên, Hocmai.vn kiểm tra và trả lời em như sau:
Câu số 5, thầy đã hướng dẫn trong Video. Câu số 18 là một câu bài tập về Sóng âm, các em đã quen thuộc với dạng toán này vì thầy đã giảng và chữa ở nhiều bài, vì vậy các em sẽ tự tính toán và so sánh với đáp án mà thầy đưa ra nhé.Về phần chất lượng video, Hocmai.vn sẽ tiến hành điều chỉnh tốt hơn.Cảm ơn em rất nhiều. Chúc em học tốt!

Last edited by a moderator:
G

giapvantuan94

Rất nhiều trường hợp "Đáp án C của thầy là đáp án B trong tài liệu bài giảng". Như thế là rất nguy hiểm.

D

dkny1995love2

Nói chung thầy dạy hay đẩy tốc độ nên đôi khi cũng nhầm lẫn. Mục đích thầy cũng chỉ là muốn chữa đc nhiều hơn cho hs thôi mà. Theo mình b nên thông cảm cho thầy,những lỗi sai lớn lớn thì nên góp ý nhá :D. Mình chưa xem bg này nhưg giả sử cách làm thầy đúng mà thầy tính nhầm thì bạn nên thôg cảm nhé :D

S

slimhelu

Nói chung thầy dạy hay đẩy tốc độ nên đôi khi cũng nhầm lẫn. Mục đích thầy cũng chỉ là muốn chữa đc nhiều hơn cho hs thôi mà. Theo mình b nên thông cảm cho thầy,những lỗi sai lớn lớn thì nên góp ý nhá :D. Mình chưa xem bg này nhưg giả sử cách làm thầy đúng mà thầy tính nhầm thì bạn nên thôg cảm nhé :D

cao giọng giữ nha !đừng tỏ ra nguy hiểm nữa !%-(%-(%-(%-(%-(%-(%-(

H

hocmai.cskh

Chào các em, tất cả các lỗi dù lớn hay nhỏ đều là lỗi, các em nếu phát hiện thì mong các em báo lại để Hocmai.vn điều chỉnh nhé.
@Tuấn: em nêu cụ thể ở đề nào giúp anh nhé!

C

chipi_v

Tiện thể em góp ý luôn đề số 2 toán của thầy phương File đề thi khác bài chữa của thầy câu hình không gian VIa anh chị xem lại

H

hocmai.cskh

Tiện thể em góp ý luôn đề số 2 toán của thầy phương File đề thi khác bài chữa của thầy câu hình không gian VIa anh chị xem lại

Chào em, Anh đã kiểm tra lại như phản hồi của em nhưng thấy vẫn khớp nhau mà, em kiểm tra lại giúp anh nhé. Chúc em thành công!

Top Bottom