Khoá Luyện đề hoá thầy Nguyễn Tấn Trung

D

dat_knight

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Xin Chào.
Trong quá trình học khoá luyện đề em xin có chút ý kiến.
_ Thầy Trung dạy rất hay, em rất thích bài giảng của thầy. Nhưng có một vấn đề khiến em rất ức chế khi học, chính là việc quay video. Nếu như hocmai quay thì quá tốt không còn j để nói, nhưng khoá học này là do thầy Trung mời người quay film về quay, nên chất lượng không đạt yêu cầu cho lắm. Cụ thể là người quay flim giống như buồn ngủ hay sao, thầy đang viết trên phần bảng bên này thì góc quay lai không chính xác, khiến 1 phần góc bảng mà thầy đang giảng bi che khuất. Đề số 1 thì ok, nhưng sang đề số 2 thì úc chế không chiu được. Em được biết hiện nay thây Trung vấn đang quay bài giảng nên mong hocmai gởi yêu cầu này của em đến thầy để điều chỉnh góc quay hợp lý hơn.
_ Và vấn đề thứ 2: Tốc độ cập nhật bài giảng quá chậm, hoàn toàn không tuân theo lịch cập nhật mà hocmai đã đưa ra.
Trên đó là 2 vấn đề của em đưa ra, nhưng tin chắc nó cũng là vấn đề mà nhiều bạn khác quan tâm. Mong họcmai xem xét và sớm khắc phục.

Top Bottom