Khoá học Vật Lý của thầy Thạo

Q

quyenhong123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

hôm nay ngày 5/8 rồi,mà sao hồi trước em nghe hocmai thông báo là hôm nay sẽ mở lại khóa học này mà.KHóa học vạt lý theo chuyên đề ấy ạ.Em mong hocmai sẽ khai giảng sớm khóa học này,vì em ở tận miền trung cơ ạ.Ở đây hay bão lụt nên đa số các trường khai giảng năm học sớm lắm.Em mong hocmai khai giang sớm hơn một tí,để còn học tập và ôn bài

Last edited by a moderator:
Q

quangvu321

thì hocmai nói là như vậy chứ ngày 6 chắc gì đã có đến ngày 10 rồi học luôn đi bạn nôn nóng gì ! hic tich cực đăng kí hết các khóa rồi à? nên xem kỉ chất lượng các khóa trước khi học tránh tiền mất tật mang! đây là lời khuyên chân thành thôi ! mà lở đk rồi thì thôi !!!!!!!!!!

T

trunghieu1

bảo mùng 5 khai giảng mà vào khoá hoá thầy sơn có được đâu?
rồi khoá thầy Hùng bảo 12 khai giảng nhưng ko biết đến bao giờ nữa

H

hocmai.cskh

hôm nay ngày 5/8 rồi,mà sao hồi trước em nghe hocmai thông báo là hôm nay sẽ mở lại khóa học này mà.KHóa học vạt lý theo chuyên đề ấy ạ.Em mong hocmai sẽ khai giảng sớm khóa học này,vì em ở tận miền trung cơ ạ.Ở đây hay bão lụt nên đa số các trường khai giảng năm học sớm lắm.Em mong hocmai khai giang sớm hơn một tí,để còn học tập và ôn bài
Chào bạn :)

Theo lịch mà Hocmai.vn đã thông báo, vào ngày 5/8, Hocmai.vn sẽ khai giảng các khóa học Luyện thi đảm bảo gồm các môn : Toán, Lí, Hóa, Văn (dự kiến sắp tới là môn Sinh).

Riêng khóa Luyện thi ĐH - CĐ theo chuyên đề (trong đó có môn Lí thầy Thạo) sẽ được khai giảng vào ngày 19/8 và Hocmai.vn sẽ cố gắng đưa sớm toàn bộ nội dung chương trình để các em học sinh có điều kiện học tập tốt nhất có thể.

Thân mến.

Top Bottom