khóa học toán 10

H

hocmai.cskh

Chào bạn :)

Hocmai.vn xin cảm ơn sự góp ý kịp thời của bạn :).

Hiện tại thầy Hinh đang bận việc cá nhân, thầy đã hứa muộn nhất sau 2 tuần nữa, sẽ update những bài giảng còn thiếu. Mong bạn thông cảm ạ :)

T

tan75

hocmai.vn sao lâu quá update bài thầy hinh lên đi chứ a đã hứa hai tuần sẽ có mà nếu thầy bận quá thì kiếm thầy khác chứ

H

hocmai.cskh

Chào các bạn :)

Quả thưc khi đọc những dòng comment trên của các bạn, mình rất bối rối và không biết giải thích sao, thật sự là như thế.

Là 1 doanh nghiệp làm trong ngành giáo dục, mục tiêu hàng đầu của Hocmai.vn không phải là kiếm lợi nhuận hay doanh thu, mà là làm sao đem đến cho các bạn học sinh những khóa học hay, bài giảng tốt của những giáo viên nổi tiếng, có kinh nghiệm.

Bài giảng bị chậm, chúng tôi cũng sốt ruột lắm, vì như thế khiến khách hàng chờ lâu, mất uy tín, khiến các bạn học sinh bị đứt đoạn kiến thức. Hocmai.vn thực sự không muốn như thế!

Tuy do vì nhiều nguyên nhân dẫn đến sự chậm trễ này, nhưng Hocmai.vn xin tự nhận lỗi với các bạn mà không cần lời bào chữa gì cả. Các bạn có thể phê bình Hocmai.vn, chúng tôi xin nhận và cũng đang cố gắng hết sức có thể để tiếp tục cung cấp các video bài giảng còn thiếu.

S

strangestar

Diễn đàn học mãi cần có thêm nhiều BT hay để các bạn hs có thể học hỏi thêm dược nhiều hơn nữa!Xin cảm ơn!

T

truonga3vodoidz

các bạn cũng phải thông cảm cho hocmai.vn chư?nếu là các bạn thì các bạn nghĩ sao?hãy thông cảm cho nhau thê mới gọi là 1 tính cách của 1 con người rông lượng bạn ak?bạn là hs lớp 10 nên cũng không phải quá lo lắng vì vấn đề học chậm so với chương trình trên lớp đâu!bạn cứ học kĩ chương trình trên lớp đi.rùi đợi thầy Hinh thu xếp cviec đã.hãy bình tĩnh bạn ak?nóng wa không giải quyết dk gj đâu

Top Bottom