Toán 12 Khóa học HOCMAI

The Joker

BTV World Cup 2018
HV CLB Lịch sử
HV CLB Hóa học vui
Thành viên
12 Tháng bảy 2017
4,754
7,085
804
Hà Nội
THPT Việt Đức

chi254

Cựu Mod Toán
Thành viên
12 Tháng sáu 2015
3,306
3
4,626
724
Nghệ An
THPT Bắc Yên Thành
Hiện tại khóa học Toán 12 của HOCMAI có 2 khóa của thầy Thưởng và thầy Phương&Tùng. Các bạn hay các anh chị đã từng học cho em xin review về 2 khóa với ạ. Em cảm ơn mọi người ạ.
The JokerCó vẻ không đúng với tiêu chí là học rồi, nhưng chị vẫn muốn chia sẻ 1 chút
Chị thì chưa học 2 thầy này, nhưng hồi trước bạn chị có học rồi. Chị có thấy các bạn vẫn ưu tiên thầy Phương & thầy Tùng hơn ý em. Chị có xem qua phần bài tập của 2 thầy rồi, cũng rất oke, cách làm cũng có hướng khác so với một số thầy chị học lúc đó.

Mọi người ai có kinh nghiệm thì share tiếp cho bé nha

Ngoài ra, tặng em topic ôn thi THPT QG toán
Chinh phục kì thi THPTQG môn Toán 2022

• Like
Reactions: The Joker

Timeless time

Cựu Phụ trách nhóm Toán
Thành viên
19 Tháng tám 2018
2,749
6,038
596
23
Thái Bình
Đại học Y Dược Thái Bình
Trước chị có học qua thầy Tùng còn em chị thì học thầy Phương. Chị xem qua cả 2 thầy thì thấy thầy Phương sẽ dạy các dạng toán cơ bản, thực sự là rất cơ bản, dạy siêu chậm và chi tiết, chủ yếu dành cho các bạn lực học yếu, trung bình. Còn thầy Tùng thì dạy chủ yếu là các dạng toán nâng cao dành cho các bạn khá, giỏi, những chỗ cơ bản thầy có thể lướt qua nhanh. Phần bài tập tự luyện của thầy Tùng cũng phong phú và nhiều hơn thầy Phương
Em xem qua review rồi chọn thầy phù hợp cho mình nhé

Tặng em kiến thức ôn thi môn Toán: [Ôn thi THPTQG] Tài Liệu Ôn Thi THPTQG Môn Toán Lớp 12 (1)

Top Bottom