khoa hoc hinh hoc 12

Q

quyenhong123

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

em đang theo học khóa học hình học của thầy kính,nhưng mà em thấy đợi khi đến tối mới học được,và phần tư liệu banif giảng thầy chưa soạn đủ,nên khi chép bài rất khó khăn
em nghĩ cứ qua ngày mới thì nên đưa ra bài tập tự luyện,và bài học,để tụi em phân bố thời gian thích hợp hơn và từ từ làm bài ạ.em cảm ơn

H

hocmai.cskh

em đang theo học khóa học hình học của thầy kính,nhưng mà em thấy đợi khi đến tối mới học được,và phần tư liệu banif giảng thầy chưa soạn đủ,nên khi chép bài rất khó khăn
em nghĩ cứ qua ngày mới thì nên đưa ra bài tập tự luyện,và bài học,để tụi em phân bố thời gian thích hợp hơn và từ từ làm bài ạ.em cảm ơn
Chào em :)

Cảm ơn em đã quan tâm và có những góp ý dành cho Chuyên đề Hình học 12 của thầy Kính.

Căn cứ theo phản ánh của em, Hocmai.vn vừa kiểm tra lại tư liệu bài giảng của bài: Thể tích khối đa diện (phần 1) và nhận thấy tài liệu đã tóm tắt gần như nội dung lí thuyết thầy Kính dạy trên video bài giảng. Tuy nhiên nếu có chi tiết nhỏ nào em chưa hài lòng, em vui lòng mô tả chi tiết để Hocmai.vn kiểm tra lai lần nữa.

Do khóa học này năm nay được bổ sung thêm các tài liệu đi kèm (tài liệu bài giảng, bài tập, đáp án) nên lịch đưa lên dự kiến sẽ căn cứ theo ngày tháng nằm bên tay phải. Tuy nhiên trong quá trình mở lớp, Hocmai.vn sẽ cố gắng đưa lên càng nhanh càng tốt, đáp ứng nhu cầu học tập của các bạn.

Thân mến.

T

trunghieu1

trời ơi em muốn tải tài liệu về xem mà cũng bắt nộp tiền nữa ~x(
sao mà ác quá vậy

H

hocmai.cskh

trời ơi em muốn tải tài liệu về xem mà cũng bắt nộp tiền nữa ~x(
sao mà ác quá vậy
Hi em!

Theo quy định của Hocmai.vn, những tài liệu đính kèm sẽ tương đương với video bài giảng, có nghĩa là những tài nguyên trong 1 bài giảng (video, tài liệu bài giảng, bài tập về nhà, đáp án, hướng dẫn giải) và các đề thi thử, đề kiểm tra định kỳ (nếu có) sẽ trả mức phí ngang nhau. Có nghĩa là khi em mua tài liệu bài giảng, đồng thời với việc em sẽ xem được video của bài giảng đấy.

Đây là điều hoàn toàn hợp lí bởi các tài liệu này được xây dựng bởi giáo viên và biên tập viên của Hocmai.vn, cũng như nhằm đảm bảo tính công bằng và hợp lí cho những bạn đã đăng kí khóa học (hoặc bài giảng).

Chúc em học tốt!

Q

quyenhong123

em có thắt mắc là trong bài giảng có 3 ví dụ,em thấy rất hay và muốn ghi chép lại đầy đủ.Nhưng tư liệu bài giảng thì chỉ tóm tắt nội dung thôi ạ.vì vậy em mong thầy sẽ soạn bài tập ví dụ vào TLBG để em có thể dễ dàng ghi chép và học hỏi cách trình bày ạ

Top Bottom