khóa học đảm bảo

P

pe_kho_12412

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

cho em hỏi, trong 9 bài giảng luyện đề ở môn sinh học, em thấy học mãi bảo là 9 bài này có trong luyện thi ở khóa ltđh đảm bảo, nhưng sao đến bây giờ khi bài giảng về khóa luyện đề đến đề thứ 4 rồi mà trong khóa đảm bào chưa xem được đề nào ạ:(

A

anhtien_nguyen

cho em hỏi, trong 9 bài giảng luyện đề ở môn sinh học, em thấy học mãi bảo là 9 bài này có trong luyện thi ở khóa ltđh đảm bảo, nhưng sao đến bây giờ khi bài giảng về khóa luyện đề đến đề thứ 4 rồi mà trong khóa đảm bào chưa xem được đề nào ạ:(

Cứ chờ và đợi... Rồi đợi và chờ... :)|:)|:)|:)|:)|

P

pe_kho_12412

Cứ chờ và đợi... Rồi đợi và chờ... :)|:)|:)|:)|:)|

chờ cho đến khi bạn bè học xong hết rồi ta mới được học ạ anh, thi thử bao nhiêu lần nữa ta mới được học chiêu như của thầy Ngọc anh nhỉ, bươn chải qua mấy lần thi thử mà vẫn chưa học tiến bộ được mấy, em nghĩ thầy phải chú trọng bên khóa đảm bảo hơn chứ, tại sao lại có từ đảm bảo vào, để rồi các phần học cách quãng ( cô Hocmai.sinhhoc thì lại bảo thầy chú trọng đến bài giảng quan trọng trước, choem nói lên suy nghĩ, nếu thầy dành thời gian cho luyện đề tại sao thầy không dành thời gian cho khóa của đảm bảo> mấy bài lý thuyết quan trọng của thầy chúng em có thể mua sách tài liệu chuyên để bổ sung dần, còn chỗ em cần là cái kinh nghiệm làm bài tập, vâng bài tập ấy , không phải là vì em không coi trọng lý thuyết nhưng em thấy phần bài tập của thầy giảng còn rất ít.:( ) em xin lỗi vì em đã lại 1 ngừoi nữa nhận xét về Thầy cô, có thể các bạn và cô ( thầy ) không hài lòng ,nhưng em từ bỏ khối a ,theo đuổi khối b, em không đi học thêm môn sinh chỉ đăng kí khóa của thầy từ đầu đến bây giờ nhưng ...

các thành viên nếu tớ nói có gì thì hãy lên ý kiến, nếu mình sai từ giờ mình sẽ không vào diễn đàn nữa :)

A

anhtien_nguyen

Đây là những gì hocmai.vn thông báo. Từ đề thi thử đại học số 01 đến đề số 09 của khóa học này hiện đang cung cấp đồng thời tại khóa Luyện đề thi tuyển sinh ĐH-CĐ môn Sinh học. Các bạn cần lưu ý trước khi đăng kí học.
Nhưng mọi chuyện thì sao??? :)|:)|:)|:)|:)|

Top Bottom