Khó khăn giúp mình với!

H

hoangkhanhchi

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Chuyện là mình kết một anh bạn được...um... gần 3 năm thui... Bây giờ mình với bạn í chỉ còn học với nhau 1 năm nữa thui, mà sao từ khi "chuyện ý" lộ ra mình chẳng dám hìn mặt bạn í tí nào, nhất là khi biết được rằng hình như bạn í... nói nhẹ nhàng là ko quý mình cho lắm. Làm sao bây giờ?

N

nutamxuan14

hử, làm sao đâu, bạn vẫn bình thường như thế và cố tỏ ra rất bình thường, và nếu có thể thì tìm người ý nói chiện để hiểu rõ nhau hơn, 1 cuộc hẹn chẳng hạn, hay là nói trên YH ý, như thế tiện hơn

L

lms4012001

tình iêu phả xuất phát từ cả 2.........
về phía các boys khi chia tay ko ai muốn..nhưng những lúc quyết định tương lai như khi thi DH chẳng hạng,là lúc các boys nghỉ về bạn gái mình nhìu nhất,(vì sợ ko lo lằng được cho bạn gái của mình,nên co nhìu lúc nghỉ hơi bị lệch..về vấn đề chia tay......
còn trái lại hay ngoài khả năng này thì hẽm bít ah?
chuc ban co ket quả tốt..........nếu thứ gì thuộc về mình bỏ lơ vẫn ko rời xa mình .còn ko phải của mình này ép,nếu có kết quả tức thời nhưng ko dài lâu.............."
chúc vui ve ^^

S

shinichi5692

hoangkhanhchi said:
Chuyện là mình kết một anh bạn được...um... gần 3 năm thui... Bây giờ mình với bạn í chỉ còn học với nhau 1 năm nữa thui, mà sao từ khi "chuyện ý" lộ ra mình chẳng dám hìn mặt bạn í tí nào, nhất là khi biết được rằng hình như bạn í... nói nhẹ nhàng là ko quý mình cho lắm. Làm sao bây giờ?
nói thế là pé kết anh naj` từ năm lớp 6 ^^!
chỉ cóa THCS thj học 4 năm :D
hjc. nếu bạn kja hok thick em, thj em thick làm j`. hãy dành thời gian đóa cho việc học. lên THPT khó lém. cần học ở THCS nhju` pé ạ. :D
Hy vọng pé học giỏi, đừng nghĩ đến ju ..... nữa ^^!

H

hoangkhanhchi

Bài này gửi đã lâu
Bây giờ em thay đổi cách suy nghĩ rùi
Mà em phải cảm ơn bạn í mới phải, nhờ thik bạn í mà em học siêu hẳn lên(do bạn í là người đầu lớp nên em phải cố...theo kịp)

Top Bottom