Khi yêu sẽ như thế nào....???

T

thienthan74

[TẶNG BẠN] TRỌN BỘ Bí kíp học tốt 08 môn
Chắc suất Đại học top - Giữ chỗ ngay!!

ĐĂNG BÀI NGAY để cùng trao đổi với các thành viên siêu nhiệt tình & dễ thương trên diễn đàn.

Ai đã yêu gùi cho mik hỏi biểu hiện khi yêu thực sự như thế nào ??? Khi người mik yêu đột nhiên hok có một tin tức hok liên lạc với mik nũa có phải là họ đã hết yêu mik hok ??? VÀ có nên tin tưởng vào tình yêu qua mạng hok ???

S

studyhard93

Nói như thế thì bạn đang yêu qua mạng rùi. yêu qua mạng ko ai cấm nhưng quan trong là đừng để bị sai lầm, liệu bạn đã hiểu hết về người này chưa hay chỉ là 1 cảm giác nào đó thoáng qua cũng hok chừng, mình khuyên bạn nên xem xét kĩ, cái gì cũng vậy, đối mặt sẽ dễ nói chuyện hơn bạn àh.
Đó là ý kiến riêng mình thôi, có gì hok phải thì cho mình xin lỗi

E

echcon_lonton_dihoc

ech nghĩ bạn ấy hok liên lạc với chắc có lý do riếng không thể nói với bạn
nhièu khi im lặng cũng là để zúp người kia đó bạn à.

M

meo_kute9x

thật sự tình cảm ở đâu cũng vậy hết đó là cảm xúc nhớ một ai đó khi buồn lẫn khi vui
còn bạn kia thì bạn có thể hỏi thật bạn ý có thẻ do 1 nguyên nhân j đó mà bạn ý hok liên lạc
bạn tìm hiểu nha
cố lên

M

meo_kute9x

hihi chắc bạn yêu rùi ak ?
hihi tớ cũng vậy
yêu là hơi buồn 1 chút 1 chút hạnh phúc và vui cũng 1 chút

S

sky9x

Tình iu wa mạng khó nói lắm
tốt nhất là đừng liên wan vào bạn ak
nếu bạn thích thật thì bạn nên hẹn người đó gặp mặt xem

M

meo_kute9x

hihi tối mọi người lên mạng tiếp nha cùng thảo luận h tui phải đi học rùi

T

thuylona

ngày nhớ đêm mong
....trả lời 2 chữ t/y...chỉ bằng 4 chữ ... đừng yêu làm ry`...^o^

B

baby_banggia34

yêu?
cái ni mình chưa định nghĩa đc nhưg yêu wa mạng thì có rất nhiều điều cần cân nhắc .Phải soi xét thật kĩ lưỡg nha!

T

thienthan74

tình yêu qua mạng của mình đã kết thúc từ cách đây mấy tháng rồi bạn ạk >... cũng buồn thật đấy nhỷ ... nhưng cảm giác như thế nào thỳ được gọi là yêu ... và dấu hiệu để nhận biêé tình yêu là ji

T

thienthan74

ặc! đừng yêu làm ji ưh ? thế thyd bùn quá àk ..hu hu hu............. mình cũng không biết làm ji
mà nỳ nếu nó đổ vỡ thỳ có nên hàn gắn lại không???????????

T

thuy_linh_1402

Tình yêu hả bạn ?

Khi mà bạn cảm thấy...khó xử trước ai đó tức là yêu rồi đấy (mình cũng không biết thật ra nó thế nào nữa:rolleyes:)

Nhưng tình yêu qua mạng thì....

T

thienthan74

uh! giờ nghĩ lại thấy nó .............nhảm nhảm sao ák...
kệ nói chung tình cảm tuổi học tò cũng vẫn rất đẹp mờ , nhỷ???^^! ^^

Top Bottom